लाइफलाइनशिवाय जेट एअरवेज बंद पडले – टाइम्स ऑफ इंडिया – Boisar Marathi News

लाइफलाइनशिवाय जेट एअरवेज बंद पडले – टाइम्स ऑफ इंडिया

नवी दिल्ली / मुंबई: विदेशी गुंतवणूकदारांनी टीपीजीकडून ऑफरमध्ये मेरिट पाहिले आहे

इंडिगो पार्टनर्स

आजारी साठी

जेट एअरवेज

निधीच्या अनुपस्थितीत संभाव्य शटडाउन झाल्यामुळे विमानसेवेच्या आक्षेपानंतरही 1500 कोटी रुपयांच्या जीवनरेखा वितरीत करण्यात अयशस्वी झाले.

तात्काळ निधी उभारणीस कठिण सिद्ध करून, जेट बोर्ड मंगळवारी सकाळी सर्व पर्याय विचारात घेईल – अस्थायी शटडाऊनसह. “… कर्जदार आणि इतर संबंधित बाबींसह आमच्या गुंतवणूकीची सध्याची स्थिती उद्या सकाळी सभेच्या बैठकीत बोर्डसमोर ठेवली जाईल, जिथे पुढील चरणांवर व्यवस्थापन मंडळाकडून मार्गदर्शन घेईल. जेटी सीईओ विनय दुबे यांनी सोमवारी संध्याकाळी कर्मचार्यांना सांगितले की, आंतरराष्ट्रीय ऑपरेशन्स गुरुवारी पर्यंत निलंबित राहील.

जेटला टिकवून ठेवण्यास 1500 कोटी रुपयांचा नकार

उशीरा संध्याकाळी विधानसभेत,

एसबीआय

एसबीआय कॅप्समधील कायदेशीर कार्यसंघाद्वारे बोली प्रक्रियेची पूर्तता केली जात आहे आणि संभाव्य बोलीदारांना लवकरच निवडण्यात येईल. तथापि, स्त्रोतांनी त्यांचे बोली आकर्षक असल्याचे दर्शविल्यास निधी परत घेऊ शकतील असे सूत्रांनी सूचित केले आहे.

नरेश गोयल

आणि शेअरहोल्डर एतिहादच्या कंट्रोलवर नियंत्रण ठेवण्याचा प्रयत्न.

या दोघांनी गेल्या आठवड्यात सादर केलेल्या देयकांनुसार गेल्या आठवड्यात वेगळे ऑफर सादर केले.

एअर इंडियाची पडझड होण्याच्या मार्गावर असूनही टॅबलेटवर पैसे आणण्यासाठी दोन जेट शेअरधारकांच्या अनिच्छेने बँकांच्या अस्वस्थतेमुळे धक्का बसू शकते.

जेटशी सोमवारी झालेल्या बैठकीत कर्जदारांनी असे सुचविले होते की सध्याच्या व्यवस्थापनाद्वारे मागितलेली 1,500 कोटी रुपये लांब आणि गोयलसाठी वाहक राहू शकणार नाहीत.

इतिहाद

एका वरिष्ठ बॅंकरने टीओआयला सांगितले की, त्याचबरोबर चिप देखील लागेल. कोणत्याही परिस्थितीत, एसबीआय चे अध्यक्ष रजनीश कुमार म्हणाले, कर्जाऊ कंपन्यांनी ऑपरेशन चालू ठेवण्यासाठी सक्षमतेला पाठिंबा दिला आहे.

कुमार म्हणाले की एसबीआय आपत्कालीन निधी पुरवण्यावर निर्णय घेऊ शकत नाही कारण तो फक्त मुख्य बँक होता आणि बँकेच्या रिझोल्यूशन प्रक्रियेचा भाग म्हणून कर्जाच्या गटाच्या वतीने काम करत होता. सूत्रांनी सूचित केले की बँक त्यांच्या कर्जाची इक्विटीमध्ये रूपांतर करून एअरलाइनचे तात्पुरते नियंत्रण घेऊ शकतात.

“बँकांद्वारे प्रस्तावित इक्विटी रूपांतरण, जर असेल तर, बोली-प्रक्रिया प्रक्रिया सुलभ करण्यासाठी एक अंतराळ यंत्रणा म्हणून कार्य केले जाईल. प्रकल्पाची सोय करण्यासाठी आवश्यक सहाय्य बँकांनी कन्सोर्टियममध्ये विस्तारित केले आहे. अन्य सर्व भागधारकांकडून सहकार्य आणि सहकार्य या प्रक्रियेच्या यशाची मुख्य होईल, असे या निवेदनात म्हटले आहे.