प्रियंका चोप्रा न्यूयॉर्कमधील जॅकेलिन फर्नांडिसला भेटायला लागतात. चित्र पहा – हिंदुस्तान टाइम्स – Boisar Marathi News

प्रियंका चोप्रा न्यूयॉर्कमधील जॅकेलिन फर्नांडिसला भेटायला लागतात. चित्र पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

सध्या अभिनेता प्रियंका चोप्रा न्यूयॉर्कमधील मित्रांना भेटी देत ​​आहेत आणि वर्क मीटिंग्जमध्ये उपस्थित आहेत. बिग ऍपलमध्ये नुकताच हॉलीवूड अभिनेता मिंडी कलिंगला भेटायला दिग्दर्शन करणार्या अभिनेत्याने अमेरिकेच्या दौर्यावर बॉलिवुड अभिनेता जॅकलीन फर्नांडिसला भेट दिली. आणि चित्रे पुरावा आहेत, दोघांना खूप मजा आली.

जॅक्लिनने “इन्स्टाग्रॅमच्या कथानकासह न्यूयॉर्क” या चित्रपटात प्रियंकासह एक छायाचित्र शेअर केला. “उत्तरार्धात प्रेम करण्यासाठी छान”. इतका मजा! “प्रियेकाला निळ्या जंपसूटमध्ये कपडे घातलेला दिसला तरी, जॅकलिन हा काळा आणि पांढरा लहान ड्रेस आहे. तिच्या मित्राच्या बाळा शिरेन शिव रोज त्याच्या चित्रपटातून चित्रपटाचे छायाचित्रही शेअर केले.

जॅक्लिन फर्नांडिस आणि न्यूयॉर्कमधील तिच्या मित्राच्या बाळासह प्रियंका चोप्रा.

आपल्या लोकप्रिय टेलिव्हिजन शो गेम ऑफ थ्रोनसच्या आठव्या हंगामाच्या प्रारंभी येण्यापूर्वी प्रियंका यांनी सोफी टर्नरला त्यांच्या भावाची भीती वाटली. “शुभेच्छा @ सोफीट तुम्ही बॉस बेब आहात. आणि आज खूप प्रेम आहे .. #jisterister #gameofthrones आज. “तिच्या सर्व वैभवात लोह सिंहासनावर सोफी पाहिली जाऊ शकते, तर प्रियंकाची पाळीव डायना तिच्या बाजूला एक लहान खुर्चीवर बसलेली हँड ऑफ द क्वीन म्हणून पाहिली जाऊ शकते. हा कार्यक्रम 15 एप्रिलला भारतात प्रीमियर झाला.

प्रियांकाची नुकतीच हॉलीवूडमधील फिल्म बनविण्याची पुष्टी केली गेली आहे. डेडलाइन हॉलीवूडच्या मते, हा चित्रपट क्रेझी रिच एशियाईजने माय बिग फॅट ग्रीक वेडिंगला भेटला आहे.

तसेच वाचा: प्रियंका चोप्रा सोफनी टर्नरला लोखंडी सिंहासनावर बसलेले, राणी हॅम ऑफ द क्वीन म्हणून नियुक्त करते. चित्र पहा

प्रियंका यांनी तिच्या इन्स्टाग्राम अकाऊंटवर या वृत्तपत्रासह एका माध्यम अहवालाच्या स्क्रीनशॉटसह त्याची पुष्टी केली होती, “चांगल्या गोष्टी सांगण्याच्या उत्कटतेने दोन महिलांनी त्यांच्या कथा त्यांच्या दिशेने ग्रीन लाइट मिळविला. @ मिंडिक्लिंग आणि # डांगूरसह या अविश्वसनीय भागीदारीबद्दल गर्व आहे! आधुनिक, जागतिक आणि भारतीय होण्यासाठी याचा अर्थ काय ते आपल्याला दर्शवणार आहोत. सिनेमा बघूया! ”

पुढच्या बॉलीवूडची फिल्म द स्काय इज पिंकची शूटिंग पूर्ण झाली आहे. फरहान अख्तर आणि झैरा वासिम यांची अभिनय, हा चित्रपट 11 ऑक्टोबरला रिलीज होणार आहे.

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: एप्रिल 15, 201 9 08:57 IST