न्यू फोक्सवैगन ईव्ही मधील सीट ऍपल लेदरपासून बनविल्या जातात – थेट – Boisar Marathi News

न्यू फोक्सवैगन ईव्ही मधील सीट ऍपल लेदरपासून बनविल्या जातात – थेट

व्होक्सवैगनच्या नवीन इलेक्ट्रिक कारमध्ये सफरचंद रस कचर्यापासून तयार केलेला एक शाकाहारी चमचा ऐप्पलस्किनपासून बनलेला शाकाहारी भाग .

आयडी कॉल केला. Roomzz, विद्युतीय एसयूव्ही वैशिष्ट्ये चुकीची लेदर जागा आणि 280-मैलाची रेंज फिरवत आहेत. त्याच्याकडे व्हीलचे मागे असलेल्या कोणासहही स्वयंचलित ड्रायव्हिंग सिस्टम असेल.

ब्लूमबर्ग सांगते की नवीन फोक्सवॅगन कार टेस्ला मॉडेल एक्स, एक लक्झरी इलेक्ट्रिक एसयूव्ही चे आव्हान आहे. जर्मन कारच्या निर्मात्याने इलेक्ट्रिक कारचा अभूतपूर्व बेल्ट काढण्यासाठी 34 बिलियन डॉलर्स खर्च केले आहेत. 2028 पर्यंत 80 सर्व विद्युतीय वाहने विकसित करण्याचा हेतू आहे.

व्होक्सवॅगन आयडी रोमज्ड शाकाहारी लेदर बैठकीसाठी संकल्पना कला

आयडी Roomzz घोषणा पूर्व फोक्सवैगन सीईओ मार्टिन विन्कर्र्टन डीझल उत्सर्जन संबंधित फसवणूक शुल्क लक्षपूर्वक अनुसरण. स्वतंत्र अहवालात कंपनीच्या वरिष्ठ अधिकार्यांना याची जाणीव होती की एक्सहॉस्ट डेटा हाताळला गेला आहे.

इलेक्ट्रिक वाहनाचा उदय

वाहतूक उद्योगात जीवाश्म ईंधन वापर आणि कार्बन उत्सर्जनांबद्दल वाढणारी चिंता यामुळे अलीकडील वर्षांत एकदाच विचित्र इलेक्ट्रिक कार लोकप्रिय होत चालली आहे. ईपीए (एनव्हायरमेंटल प्रोटेक्शन एजन्सी), वाहतूक – ज्यामध्ये कार, विमान, जहाजे इत्यादींचा समावेश आहे – अमेरिकेतील इतर कोणत्याही उद्योगापेक्षा अधिक ग्रीन हाउस गॅस उत्सर्जनाचे खाते आहे.

इलेक्ट्रिक वाहने चीनमध्ये विशेषतः लोकप्रिय आहेत, जिथे नेत्यांना अधिक पर्यावरण-अनुकूल कार बनविण्यासाठी निर्मात्यांवर दबाव आणत आहे. इलेक्ट्रिक आणि हायब्रिड वाहनांची चीनी खरेदी मागील वर्षी 60 टक्क्यांनी वाढली – एकूण जागतिक अर्धा – – मार्केटवॅचनुसार . इलेक्ट्रिक कारच्या आगामी प्रक्षेपणानंतर फोक्सवैगनने चीनला लक्ष्य केले आहे .

टेक्न उद्योजक एलन मस्क यांनी स्थापन केलेल्या टेस्ला यांनी इलेक्ट्रिक कार अधिक मुख्यप्रवाहासाठी मार्ग तयार केला आहे. 2014 मध्ये मस्कने टेस्ला पेटंट्स सार्वजनिक केले, तसेच इतर कंपन्यांशी स्पर्धा करण्यापेक्षा कार्बन उत्सर्जन कमी करणे हे महत्त्वाचे आहे.

“तंत्रज्ञानाचे नेतृत्व पेटंट्सद्वारे परिभाषित केले जात नाही, जे इतिहास एक निश्चित प्रतिस्पर्धी विरुद्ध खरोखरच लहान संरक्षण असल्याचे दर्शवितो, परंतु जगातील सर्वात प्रतिभाशाली अभियंते आकर्षित करण्यासाठी आणि प्रेरणा देण्यासाठी कंपनीच्या क्षमतेद्वारे” .

लेदर लक्झरी कारसाठी एकदा मानक होते, परंतु निस्सान , ऑडी आणि वॉलव्होसह टेस्ला यांनी सर्वप्रथम वेश्या-अनुकूल बैठकीसह विद्युत् वाहनांचा स्वीकार केला.

फोक्सवैगन आयडी. Room21 2021 पासून उपलब्ध होईल.


“डेटा-आळशी-प्रकार =” आयफ्रेम “src =” डेटा: प्रतिमा / gif; बेस 64, R0lGODlhAQABAIAAAAAAAP ///YH5BAEAAAAALAAAAAABAAEAAAIBRAA7 “>

सारांश

न्यू फोक्सवैगन ईव्ही मधील सीट अॅपल लेदरपासून बनविल्या जातात

लेख नाव

न्यू फोक्सवैगन ईव्ही मधील सीट अॅपल लेदरपासून बनविल्या जातात

वर्णन

आयडी कक्षzz, व्होक्सवैगनच्या नवीन एलेक्ट्रिक एसयूव्हीमध्ये, वॅगन सफरचंद लेदर बसण्याची सुविधा आहे; मागील काही वर्षांमध्ये अधिक इलेक्ट्रिक कारांमध्ये वानर-अनुकूल बैठकीत वैशिष्ट्यीकृत आहे.

लेखक

कॅट स्मिथ

प्रकाशक नाव

थेट

प्रकाशक लोगो

थेट