गेम ऑफ थ्रन्स 8: प्रियांका चोप्रा आणि हाऊस जोनास सोफी टर्नरचा रिटर्न्स सन्स स्टार्क म्हणून कसा साजरा केला – एनडीटीव्ही बातम्या – Boisar Marathi News

गेम ऑफ थ्रन्स 8: प्रियांका चोप्रा आणि हाऊस जोनास सोफी टर्नरचा रिटर्न्स सन्स स्टार्क म्हणून कसा साजरा केला – एनडीटीव्ही बातम्या

नवी दिल्ली:

प्रथम, गेम ऑफ थ्रॉन्स सीझन 8 एपिसोड 1 spoilers येथे. त्यामुळे आपण काळजी करू नका. आम्ही केवळ गेम ऑफ थ्रोनस डे वर सोफी टर्नर यांच्यासह प्रियांका चोप्रा आणि जोनास ब्रदर्स यांच्यासमोर कसे उभे आहोत याबद्दल चर्चा करणार आहोत – अगदी टॉरच्या ब्रायनने शोस स्टार्कसाठी केलेल्याप्रमाणेच. गेम ऑफ थ्रोनस रिटर्न्सच्या पूर्व संध्याकाळी, सोना टर्नरसाठी जोनासचे एक घरगुती यजमान आनंदित झाले, जो जो जोनासचा मंगेतर आहे आणि शोमध्ये सन्स स्टार्क म्हणून प्रसिद्ध आहे. प्रियंका चोप्रा यांनी हळूहळू आयरन थ्रोनवर सॅसाच्या बाहेरील पाळीव कुत्रा डायना फोटोशॉप केली आणि तिच्या जे-बही समोरासमोर ओरडला: “शुभेच्छा सोफी, तुम्ही बॉस बेब आहात आणि खूप प्रिय आहात.” आयर्न सिंहासन खरोखरच सान्स स्टार्क असेल का? सीझन 8 ची सुरुवात झाली आणि ती अद्याप पहायला मिळणार नाही.

असे दिसते की सेर्सी आणि जॉन स्नो आणि डेनेरीसने सिंहासनासाठी नवीन स्पर्धा केली आहे – निक, जो आणि केविन यांच्यासह जोनास ब्रदर्स. त्यांनी त्यांचे छायाचित्र लोह सिंहासनावर लिहून छान लिहिले आणि लिहिले: “हे करावेच लागले, हिवाळा आमच्यावर आहे.” कूल म्हणजे जोनास ब्रदर्स ‘नवीन एकल.

दरम्यान, जो जोनासचा मूड थोडा रानी होता:

केव्हिन जोनास आपल्या प्रतिस्पर्धी भावांसाठी जागा सोडणे चांगले वाटले.

हे सर्व चालू असताना, सोफी टर्नरने गेम ऑफ थ्रॉन्सच्या मागे ठेवलेल्या सर्व कडक कामाच्या स्मृतीमध्ये एक पोस्ट सामायिक केली: “सिंहासनांच्या अंतिम हंगामाच्या सन्मानार्थ आज रात्रीच्या प्रीमियरमध्ये … सेटवर झोपलेला माझा एक फोटो येथे आहे.” मोठ्याने हसणे.

ज्याला रीफ्रेशरची आवश्यकता आहे, त्यांना गेम ऑफ थ्रोनस सीझन 8 हे दोन वर्षाच्या कालावधीनंतर दोन वेळा सेट केले आहे जे सर्व काळातील सर्वात मोठे क्लिफेंजर आहे – जोन हिम टारगरेन आणि लोह सिंहासनावर खरा वारस आहे. सोमवारी सकाळी भारतात सीझन 8 चा पहिला भाग प्रकाशित झाला.

लोकसभा निवडणुका 201 9 साठी ndtv.com/elections वर नवीनतम निवडणूक बातम्या , थेट अद्यतने आणि निवडणूक वेळापत्रक मिळवा. 201 9 च्या भारतीय सार्वत्रिक निवडणुकांसाठी आम्हाला 543 संसदीय जागांपैकी प्रत्येकाकडून अद्यतनांसाठी फेसबुकवर आवडतं किंवा Twitter आणि Instagram वर आमचे अनुसरण करा.