गुलटे – या तरुण अभिनेत्रीला राजकारणात प्रवेश करायचा आहे – Boisar Marathi News

गुलटे – या तरुण अभिनेत्रीला राजकारणात प्रवेश करायचा आहे

201 9 मध्ये लोकप्रिय स्टार मुलांपैकी एक, अमृता सिंग आणि सैफ अली खान यांची मुलगी सारा अली खान यांनी अलीकडे बॉलीवूड उद्योगात पदार्पण केले. या मुलीने तिच्या विलक्षण प्रतिभा आणि सौंदर्यासाठी परतफेड केल्या आहेत. तिने मोठ्या दिग्दर्शकांसोबत काम करण्यास सुरवात केली होती जी तिच्यासारख्या पदार्पण करणार्या सर्वस्वी प्रतिष्ठित गोष्टींपैकी एक आहे.

तिच्या अभिनयक्षमतेशिवाय, तिने दर्शविल्यानुसार भविष्यामध्ये तिला आणखी एक रूची दिसून आली आहे. आणि, ते म्हणजे, एका दिवशी राजकारणात प्रवेश करणे. सारा कोलंबिया विद्यापीठातील इतिहासात आणि राजकीय विज्ञान मधील पदवीधर आहे.

सारा म्हणाले की, “माझ्या इतिहासातील आणि राजकारणातील पदवी आहे म्हणून मी राजकारणाचा पाठपुरावा करू इच्छितो, कदाचित नंतर आयुष्यातही, परंतु ती बॅकअप योजना नाही. मी चित्रपट उद्योग सोडत नाही आणि जर लोक मला इथे येण्याची संधी देतात, जोपर्यंत मी करू शकतो तोपर्यंत मी इथे आहे. ”

तिचे पालक, सैफ आणि अमृता यांनी नेहमीच त्यांच्या शिक्षणावर लक्ष केंद्रित केले आणि अनेक प्रसंगी शिक्षणाचे महत्त्व पुन्हा व्यक्त केले. उच्च शिक्षण पूर्ण केल्यानंतर सारादेखील बॉलीवुडमध्ये प्रवेश केला. केदारनाथ आणि सिमबाबानंतर कामाच्या मोर्च्यावर सारा कार्तिक आर्यन यांच्यासोबत इम्तियाज अलीच्या चित्रपटाचे शूटिंग करत आहेत.