असस जेनफोन 5Z, झेनफोन मॅक्स प्रो एम 2, झेनफोन लाइट एल 1, फ्लिपकार्टवर असस ओएमजी डेझल्स विक्रीत मोर गेट डिस्काउंट – एनडीटीव्ही – Boisar Marathi News

असस जेनफोन 5Z, झेनफोन मॅक्स प्रो एम 2, झेनफोन लाइट एल 1, फ्लिपकार्टवर असस ओएमजी डेझल्स विक्रीत मोर गेट डिस्काउंट – एनडीटीव्ही

एसस ओएमजी डेझ सेल विक्रीचा भाग म्हणून फ्लिपकार्ट डिस्काउंटसह असस स्मार्टफोनची विस्तृत श्रेणी ऑफर करीत आहे. फ्लिपकार्टवर असस ओएमजी डेझल्सच्या विक्रीत स्मार्टफोनचा समावेश आहे, त्यात असूस जेनफोन 5 जेड, असस जेनफोन मॅक्स प्रो एम 2, असस जेनफोन मॅक्स प्रो एम 1 आणि एंट्री लेव्हल असस जेनफोन लाईट एल 1 यांचा समावेश आहे. एसस ओएमजी डेझी विक्री आता फ्लिपकार्टवर राहते आणि 18 एप्रिलपर्यंत जाईल. तात्पुरत्या किंमतीत कट केल्याशिवाय, कमी किंमतीच्या ईएमआय प्लॅन आणि सवलत किंमतीच्या ठिकाणी मोबाइल संरक्षण योजना देखील टेबलवर असतात.

हाय-एंड असस जेनफोन 5Z (पुनरावलोकन) सह प्रारंभ होताना, डिव्हाइसच्या सर्व तीन स्टोरेज वेरिएंट रु. गेल्या महिन्यात किमतीत घट झाल्यानंतर 3,000 ने त्यांच्या अलीकडे सुधारित बाजार मूल्यावर आधारित. Asus ZenFone 5Z ची 6 जीबी + 64 जीबी रूपे फक्त रू. 21,99 9 तथापि, असे दिसते की हा प्रकार स्टॉकच्या बाहेर गेला आहे. Asus ZenFone 5Z चे 6 जीबी + 128 जीबी प्रकार सध्या खरेदी केले जाऊ शकते. 24, 99 9, तर टॉप 8 जीबी + 256 जीबी व्हॅरिअंट रु. 28,999

किंमत कट व्यतिरिक्त, विना-किंमत ईएमआय आणि एक्सिस बँक बझ क्रेडिट कार्डधारकांसाठी 5 टक्के सवलत देखील टेबलवर आहे. याशिवाय, फ्लिपकार्टची संपूर्ण मोबाइल सुरक्षा योजना (आता चोरीच्या घटनांचा समावेश आहे) जे सामान्यतः जेनफोने 5Z साठी 2,49 9 रुपये खर्च करते, आता ते रु. 3 99. ऑर्डर खाली हलविणे हा चांगला प्रतिसाद प्राप्त असूस जेनफोन मॅक्स प्रो एम 1 (पुनरावलोकन) आहे , ज्याला गेल्या महिन्यात किंमत कमी झाली होती आणि त्याची मागणी किंमत रु. बेस मॉडेलसाठी 8,49 9.

तर, फ्लिपकार्टवर असस ओएमजी डेझल्स विक्री दरम्यान, असस जेनफोन मॅक्स प्रो एम 1 चे मूळ मॉडेल आता रु. 7 जीबी रॅममध्ये 3 जीबी रॅम आणि 32 जीबी इंटरनल स्टोरेज आहे. 4 जीबी + 64 जीबी प्रकार आणि 6 जीबी +64 जीबी मॉडेल सध्या रु. 9, 99 9 आणि रु. अनुक्रमे 11, 999. अॅक्सिस बँक बझ क्रेडिट कार्ड धारकांसाठी विना-खर्च ईएमआय आणि 5 टक्के बँकिंग सवलत शिवाय, फ्लिपकार्टची संपूर्ण मोबाइल सुरक्षा योजना रु. 79 9 फक्त रु. Asus ZenFone Max Pro M1 साठी 99.

याव्यतिरिक्त, Asus ZenFone Lite L1 (पुनरावलोकन) ला किंमत किमतीची किंमत रु. 1,000 आणि आता रु. फ्लिपकार्ट वर 4,999. शिवाय, खरेदीदार फ्लिपकार्टची संपूर्ण मोबाइल संरक्षण योजना फक्त रु. 9, त्याच्या नियमित विचार किंमत पासून खाली. 3 9 7. असस जेनफोन मॅक्स एम 1 (पुनरावलोकन) यांना समकक्ष किंमत कमी करण्यात आली आहे आणि आता रु. 6,49 9, फ्लिपकार्टची संपूर्ण मोबाइल संरक्षण योजना रु. 99.

त्याचप्रमाणे, अॅसस जेनफोन मॅक्स एम 2 (रिव्ह्यू) चे दोन्ही रूपे देखील किमतीच्या किमतीत मिळाले आहेत. 500 आणि आता रु. 7 जीबी 99, 9, 99 9, 3 जीबी + 32 जीबी आणि 4 जीबी + 64 जीबी प्रकार आहेत. याव्यतिरिक्त, फ्लिपकार्टचे संपूर्ण मोबाइल संरक्षण, जे साधारणपणे रु. 7 9 7 आता उपलब्ध आहे. Asus ZenFone Max M2 साठी 99.

ई-कॉमर्स जायंटची मोबाइल संरक्षण योजना देखील रु. 99 Asus ZenFone Max Pro M2 (पुनरावलोकन) च्या सर्व प्रकारांसाठी, जरी स्मार्टफोनला असास ओएमजी डेझल्स विक्रीमध्ये किंमत कमी झाली नाही. येथे नमूद करणे महत्त्वाचे आहे की खर्चिक ईएमआय योजना आणि अॅक्सिस बँक बझ क्रेडिट कार्डधारकांसाठी बँकिंग सवलत सर्व उपरोक्त डिव्हाइसेसवर लागू आहे.


असुस जेनफोन मॅक्स प्रो एम 2 हा परम रेमी नोट 6 प्रो किलर आहे का? आम्ही ऑर्बिटल , आमच्या साप्ताहिक तंत्रज्ञान पॉडकास्ट वर चर्चा केली, जी आपण अॅप्पल पॉडकास्ट किंवा आरएसएस द्वारे सदस्यता घेऊ शकता , भाग डाउनलोड करू शकता किंवा फक्त खालील प्ले बटणावर क्लिक करू शकता.

संबद्ध दुवे स्वयंचलितपणे व्युत्पन्न केले जाऊ शकतात – तपशीलांसाठी आमचे नैतिकशास्त्र विधान पहा.