अर्जुन कपूर यांच्या विवाहावर मलायिका अरोरा: 'या मूर्खपणाच्या कल्पनांना सत्य नाही' – हिंदुस्तान टाइम्स – Boisar Marathi News

अर्जुन कपूर यांच्या विवाहावर मलायिका अरोरा: 'या मूर्खपणाच्या कल्पनांना सत्य नाही' – हिंदुस्तान टाइम्स

अर्जुन कपूर यांच्या एप्रिलच्या लग्नाविषयी अफरातफर करणार्या मलाईका अरोरा यांनी अफरातफर केले आहे. अभिनेता आणि रियलिटी टीव्ही न्यायाधीशाने बॉम्बे टाइम्सशी या विषयावर बोलले आहे.

मलायका म्हणाल्याप्रमाणे उद्धृत केले गेले, “या मूर्खपणाच्या कल्पनांकडे सत्य नाही.” मार्चपासून सुरुवातीपासून लग्नानंतर अर्जुन आणि मलायक हे पुढील सेलेबियन जोडपे होतील. दोघांना एकत्रितपणे एकत्रित केले जाणे, रात्रीच्या जेवणाच्या वेळी किंवा मित्रांबरोबर भागीदारी करणे हे या सल्ल्याचे कारण आहे की दोघे आपले नाते आणखी एक पाऊल उचलत आहेत आणि लग्न करून सील करतात.

नुकतीच नुकतीच मालािका बेल्हेरेअर पार्टीसाठी मालदीवमध्ये होती. अभिनेताने स्वत: च्या काही मित्रांना आणि काही मित्रांनाही चित्रित केले. काही दिवसांनी अर्जुननेही मालदीव येथून स्वतःचे चित्र साजरे केले. या जोडप्याने नंतर मुंबई विमानतळाला सोडले, आग लागल्यामुळे इंधन जोडले.

टाईम्स ऑफ इंडियाच्या एका अहवालात, 18 आणि 22 एप्रिल दरम्यान गोवामध्ये लग्न करण्याची अपेक्षा आहे. दोन्ही कुटुंबांमध्ये राज्यातील घरे आहेत. हिंदू आणि ख्रिश्चन विवाह होणार असल्याचेही अहवालात म्हटले आहे.

मलाकी आणि अर्जुन अलीकडेच अभिनेता चंकी पांडे यांनी आयोजित डिनर पार्टी सोडून जाताना पाहिले. गेल्या ऑक्टोबरमध्ये जेव्हा जगाला त्यांच्या संबंधांची योग्य झलक मिळाली होती तेव्हा अर्जुन आणि परिनीती चोप्रा रिअल टीव्ही टीव्ही शोमध्ये पाहुण्या होत्या, ज्याचे नाव करण जोहर, किरोन खेर आणि मालिका यांनी केले होते. एका क्षणी अर्जुनने मलायिकाच्या हातात नेले आणि तिला तिच्या हातात घेऊन नेले, ज्यांनी बर्याच जणांना दोन जोड्या असल्याची खात्री दिली.

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: एप्रिल 15, 201 9 13:05 IST