201 9 फोर्स गोरखा एक्सट्रीम आणि एक्सप्लोरर एबीएससह सुरू; रु. पासून किंमत 11.05 लाख – गाडीवाडिया – Boisar Marathi News

201 9 फोर्स गोरखा एक्सट्रीम आणि एक्सप्लोरर एबीएससह सुरू; रु. पासून किंमत 11.05 लाख – गाडीवाडिया

Force Gurkha Xtreme Launched India 5

गोरखा एक्सट्रीम आणि एक्सप्लोररने नवीन सुरक्षा नियम पूर्ण करण्यासाठी एबीएस ब्रेकिंग सिस्टिमसह अद्ययावत केले परंतु एक्सपीडिशन मॉडेलला अद्याप एबीएस मिळत नाही

फोर्स गुर्खा हे मॉडेलपैकी एक आहे, जे ऑफ रोडिंगवर अधिक केंद्रित आहे आणि कंपनीने या एसयूव्हीमध्ये आधुनिक सुरक्षा तंत्रज्ञान देऊ केले नाही. नवीन सुरक्षा कायद्याची पूर्तता करण्यासाठी फोर्स मोटर्सने गुरखा एक्स्ट्रीम आणि एक्सप्लोरर यांना एबीएस ब्रेकिंग सिस्टमसह अद्ययावत केले आहे.

परंतु एक्सपीडिशन मॉडेल अद्याप अद्ययावत केले जाणार नाही आणि काही काळानंतर कंपनी हा नवीन मॉडेल सादर करू शकेल. एबीएस ब्रेकिंग सिस्टिमशिवाय फोर्स मोटर्सने मॉडेलमध्ये कोणतेही बदल केले नाहीत. सध्या गुर्खा आणि एक्सप्लोरर मॉडेलवर उपलब्ध असलेली एकमात्र सुरक्षा वैशिष्ट्य म्हणजे ड्रायव्हर सीट बेल्ट रिमाइंडर.

गुरखा एक्सप्लोरर तीन दरवाजे आणि पाच दरवाजे मॉडेलमध्ये येतो. एसयूव्ही 2.6 एल टर्बोचार्ज केलेल्या डिझेल इंजिनद्वारे समर्थित आहे जे 86 पीएस पावर 3,200 आरपीएमवर आणि 320 एनएम टॉर्कच्या 1,400 ते 2,400 आरपीएम दरम्यान चालवते. हे इंजिन 5-स्पीड मॅन्युअल गिअरबॉक्सशी जुळवून घेतले आहे आणि पावर चार चाकांवर पाठविली आहे.

फोर्स गोरखा एक्सट्रीमने भारत सुरू केला 3

गुर्खा एक्सट्रीम 2.2 एल चार-सिलेंडर डीझल इंजिनद्वारे तयार करण्यात आले असून ते 140 बीएचपी ऊर्जा 3,800 आरपीएमवर आणि 321 एनएम टोर्कने 1,600 ते 2,400 आरपीएम दरम्यान चालविली आहे. हे इंजिन 5-स्पीड मॅन्युअल गिअरबॉक्सशी देखील जुळलेले आहे आणि कंपनीने चार-चाकी ड्राइव्ह सिस्टम दिली आहे. मानक पॅकेजचा भाग म्हणून सक्तीने मशीनी लॉकिंग डिफरेंटर दिले आहेत.

एक्सट्रिम 3 9 2 9 मिमी लांबी, 1820 मिमीची रुंदी, 2075 मिमी उंची आणि 2,400 मिमी व्हीलबेसची मोजणी करते. पायथ्याशिवाय निर्गमन कोण 40 अंश आहे तर दृष्टिकोण कोना 44 अंश आहे. ईंधन टाकीची क्षमता 63.5 लीटर आहे आणि आम्ही ऑफ रोड-फोकस एसयूव्हीला सभ्य मायलेज परत मिळण्याची अपेक्षा करू शकतो.

दुसर्या बाजूस एक्सप्लोरर समोरच्या आणि मल्टी-लिंक कॉइल वसंत आणि मागील बाजूस मागच्या बाजूने स्ट्रट्सवर नवीन स्वतंत्र कॉइल घेऊन येतो. हे सेट अप एसयूव्हीची सवारी गुणवत्ता सुधारण्यासाठी डिझाइन केले आहे. नवीन गोरखा एक्सप्लोरर किंमत रु. 11.05 लाख आणि रु. एक्स्ट्रीमसाठी 13.30 लाख (दोन्ही किमती, एक्स-शोरूम).