हे Samsung दीर्घिका टॅब S5e व्यावसायिक वास्तविकपणे मुख्यपृष्ठ टॅब्लेटसाठी एक चांगले केस बनवते – GSMArena.com बातमी – GSMArena.com – Boisar Marathi News

हे Samsung दीर्घिका टॅब S5e व्यावसायिक वास्तविकपणे मुख्यपृष्ठ टॅब्लेटसाठी एक चांगले केस बनवते – GSMArena.com बातमी – GSMArena.com

सॅमसंगने नुकत्याच नवीन गॅलेक्सी टॅब एस 5 के साठी एक टीव्ही व्यवसाय जारी केला आहे आणि “होम टॅब्लेट” डिव्हाइस असल्याची खरोखरच सुंदर प्रतिमा दर्शविण्यास कठोर आहे. स्वाभाविकच, हे आश्चर्यचकित होत नाही, कारण घराच्या आसपास एक सक्षम, मोठ्या-स्क्रीन डिव्हाइसची उपयुक्तता सुंदर निरुपयोगी आणि स्वत: ची स्पष्ट आहे. तरीसुद्धा, सॅमसंगच्या मार्केटिंग टीमने आम्हाला टॅब्लेट फॉर्म-फॅक्टर आवडला तेव्हा तो उचित होता तेव्हाच आम्हाला आठवण करून देताना उत्कृष्ट कार्य केले.

अधिकृत “टॅब्लेट प्रॉव्हर्स” ची सूची असल्यास, आम्ही निश्चितपणे निश्चित आहे की लहान क्लिप प्रत्येक आणि प्रत्येकास टिकवून ठेवेल. सॅमसंग गॅलेक्सी टॅब एस 5 च्या पतंग प्रोफाइलमध्ये आणि 5.5 एमएमवर गर्वाने अभिमान बाळगत आहे हे स्पष्टपणे आहे.

आणि बहुतेक सर्वसमावेशक युक्तिवाद विचारात घेत असताना, गेल्या काही वर्षांपासून सॅमसंग खरोखरच बहुमुखी आयओटी प्लॅटफॉर्मपैकी एक बनवित आहे. हे मान्य आहे की हे कदाचित सर्वात अस्पष्ट किंवा निर्विवाद सेट अप पर्याय नसले तरी अनुभवावरून बोलतांना, स्मार्ट थिंग्स इकोसिस्टममध्ये आपण कितीही डिव्हाइस बनवू शकता, मॉडेलकडे दुर्लक्ष करून किंवा तयार केल्याशिवाय, बर्याच वेळेस कोणत्याही डिव्हाइसला स्वत: ला जाणवू शकता. प्रयत्न शिवाय, टॅब एस 5 हे अॅपलसारख्या फोन सिंक वैशिष्ट्यांचे पायनियर देखील करते जे निर्बाध कॉल आणि संदेश अग्रेषित करण्याचे वचन देतात.

सॅमसंग गॅलेक्सी टॅब एस 5 ब्लॅकमध्ये सॅमसंग गॅलेक्सी टॅब एस 5 चांदीमध्ये सॅमसंग गॅलेक्सी टॅब एस 5 गोल्डमध्ये सॅमसंग गॅलेक्सी टॅब एस 5
ब्लॅक, सिल्व्हर आणि गोल्डमध्ये सॅमसंग गॅलेक्सी टॅब एस 5

एका सुंदर वाजपेयी $ 400 / € 420 वर किंमतीत टॅब S5e एक भव्य 10.5 “, 2,560 एक्स 1,600 पीएक्स, 16:10 डिस्प्ले, सक्षम स्नॅपड्रॅगन 670 चिपसेट, 4 जीबी किंवा 6 जीबी रॅम, 64 जीबी किंवा 128 जीबी किंवा विस्तारीत स्टोरेज, चार -स्पीकर डॉल्बी एटमॉस सेटअप आणि 7,040 एमएएच बॅटरी. उद्याचे प्री-ऑर्डर किक केले जाईल आणि डिव्हाइसेस 4 एप्रिल रोजी बाहेर येणार आहेत.

खरं तर, आमच्या मते येथे बरेच काही आहे, परंतु आपल्याला जे वाटते त्यामध्ये आम्हाला जास्त रस आहे. टॅब एस 5 च्या घोषणेनंतर , आम्ही आपल्या, आमच्या निष्ठावान वाचकांद्वारे टॅब्लेट मतदान केले आणि कटथ्रेल रेस संपली. टॅब एस 5 हे कुठल्याही दिशेने एक मत मांडण्याची मनोरंजक भूमिका आहे का?

स्त्रोत