साप्ताहिक कुंडली 15 एप्रिल ते 21 एप्रिल 2019: राशिफल चिन्ह लिओ, मेष राशिसाठी आपले ज्योतिष अंदाज जाणून घ्या – पिनकीला – Boisar Marathi News

साप्ताहिक कुंडली 15 एप्रिल ते 21 एप्रिल 2019: राशिफल चिन्ह लिओ, मेष राशिसाठी आपले ज्योतिष अंदाज जाणून घ्या – पिनकीला

साप्ताहिक राशिफल एप्रिल 15-21 201 9: आर्थिक खर्चापासून आपल्या प्रेम आयुष्यासाठी आरोग्य-संबंधित गोष्टींपासून आपल्या राशि चक्रानुसार या आठवड्यात काय संग्रहित आहे हे जाणून घ्या.

मेष

मेष चिन्ह ओळखले जाईल आणि त्यांच्या कार्यासाठी आदरणीय असेल. आपण व्यवसायात आणि कामात मोठ्या प्रमाणात कमाई कराल. आपण आपल्या व्यवसायात भरपूर लाभ घेऊ शकता. आपण आपल्या संततीबद्दल चिंताग्रस्त किंवा चिंताग्रस्त असू शकता. विद्यार्थ्यांना त्यांच्या अभ्यासात अडथळे येऊ शकतात. आपण आपल्या शत्रूंवर वर्चस्व गाजवू शकाल आणि ते आपणास हानी पोहोचवू शकणार नाहीत. तुमचे सांसारिक जीवन आणि कर्तव्ये सहजतेने चालतील.

वृषभ

वृषभ चिन्ह लोक त्यांच्या सामाजिक प्रतिष्ठा आणि सन्मान वाढवा दिसेल. तथापि, आपल्या घरातील वातावरणात वाढलेली नकारात्मकता असेल त्यामुळे अत्यंत काळजी असलेल्या लोकांशी बोला. पगारदार लोक लाभ घेतील. आपल्याला आपल्या चालू असलेल्या समस्यांपासून मदत मिळेल. विद्यार्थ्यांना यशस्वी होण्यासाठी अतिरिक्त प्रयत्न करावे लागतील. आपल्या खर्चात वाढ होऊ शकते.

मिथुन

मिथुन चिन्हांवर त्यांच्या कामासाठी लोक त्यांच्या कामासाठी कौतुक करतील. तुमच्या भावंडांना तुमचा पाठिंबा मिळेल आणि त्यांच्यामुळे तुम्हाला फायदा होईल. आपल्या कौटुंबिक जीवनात संघर्ष आणि आपल्या खर्चात वाढ होण्याची शक्यता आहे. आपण कदाचित आपल्या समस्येबद्दल काही समस्या सोडू शकता. आपण प्रवासी किंवा परदेशी देशाशी संबंधित असलेल्या काही गोष्टींचा फायदा घ्याल.

कर्करोग

कर्करोगाचे चिन्ह आठवड्यातून थोड्या अवघड टिपांवर सुरू होईल. आपण अस्वस्थ राहू शकता आणि स्वतःला अप्रिय वाटू शकता. आपल्याला खरोखर कठोर परिश्रम करावे लागेल. अनावश्यक वादविवाद आणि चर्चेतून दूर रहा आणि अन्यथा आपल्या प्रतिष्ठेला धक्का बसू शकेल. पैशाच्या कोनातून हा एक चांगला आठवडा राहील. आपल्या आरोग्याची काळजी घ्या.

लिओ

लियो चिन्हामुळे लोक त्यांच्या भावांच्या सहकार्याने आणि मदतीच्या आधारावर आर्थिक लाभ मिळवू शकतात. दररोज आराम आणि लक्झरीचा अनुभव वाढेल. हे शक्य आहे की आठवड्याच्या मध्यात तणाव वाढू शकतो. काही प्रकारचे शुभेच्छा मिळाल्यानंतर तुम्हाला आनंद होईल. केल्या जाणार्या प्रवास फायदेशीर होतील आणि आपण पैसे कमवाल.

कन्यारास

काही लोक आपल्या प्रतिष्ठेस हानी पोहोचविण्याचा प्रयत्न करू शकतात म्हणून कन्या चिन्हावर लोकांना सावध राहण्याची आवश्यकता आहे. आपण अशा लोकांना आणि अशा कार्यांपासून दूर राहणे आवश्यक आहे. आपले सर्व कार्य, अन्यथा, सहजतेने चालतील. आपण शारीरिकरित्या जखमी झालेल्या आपल्या खर्च प्रवृत्तीवर कठोर नियंत्रण ठेवले पाहिजे आणि ते चिडचिड आणि चिंताचे कारण राहील.

तुला

लिब्रा चिन्हावर लोक त्यांच्या कामाबद्दल सक्रिय राहतील आणि त्यास मोठ्या प्रमाणात फायदा होईल. आपल्या क्षमतेवर आपला विश्वास या आठवड्यात आश्चर्यकारकपणे उच्च असेल. आपण नवीन लोकांना भेटू शकाल जी भविष्यात आपली मदत करतील. काळजी आणि सावधगिरीने वाहन चालवा. आपण आपल्या व्यवसायात एक मोठा नफा कमावू शकता. आपण या आठवड्यात घरी लक्झरी आयटम वाढवू शकता.

वृश्चिक

वृश्चिक चिन्ह लोक इच्छा पूर्ण करण्यासाठी आहेत; तुमच्या हृदयाच्या जवळ असलेली इच्छा. आपल्याला चांगली बातमी मिळेल. तू खूप व्यस्त राहशील आणि तुझ्या कामात व्यस्त राहशील. पैशाप्रमाणे, हा एक चांगला आठवडा असेल आणि अचानक आर्थिक वाढ होण्याची शक्यता आहे. आठवड्याच्या शेवटी काही अडचणी येतील, कारण आपल्या खर्चांमध्ये वाढ होण्याची शक्यता आहे, म्हणून आपण सावध रहावे.

धनुष्य

धनुष्य चिन्ह लोक त्यांच्या सर्व कार्यात यशस्वी होतील. हेही शक्य आहे की तुमची इच्छा पूर्ण होईल. हा एक मजेदार आणि आनंददायक आठवडा असेल. आपल्याला काही नवीन कार्य करावे लागेल. प्रवासाची शक्यता असेल. आपल्याला सरकारी-संबंधित कार्यामधील अडथळ्यांना तोंड द्यावे लागेल परंतु आपण ते पूर्ण करण्यात यशस्वी व्हाल. अचानक आर्थिक लाभ होईल.

मकर

मकर राशिवर लोकांना आर्थिक नुकसान सहन करावे लागते. आपल्या जवळच्या पूर्ण होण्याच्या कार्ये शेवटच्या क्षणी व्यत्यय आणू शकतील जेणेकरुन आपण जागरुक रहावे. अप्रिय बातम्या प्राप्त करण्याची शक्यता आहे. दुसर्या व्यवसायात अंधश्रद्धेने वागू नका, आपल्याला कदाचित नुकसान होऊ शकते. आठवड्याच्या शेवटी गोष्टी सुधारतील आणि आपण पैशाची कमाई कराल.

कुंभ

कुंभाराचे चिन्ह आठवड्यातून एक उत्कृष्ट नोटवर सुरू होईल. आपण पैसे मिळवू शकता. तुमच्या सगळ्या गोष्टी अचानक निघून जातील. आपल्या दैनंदिन जीवनात आराम आणि लक्झरी पातळी वाढेल. आठवड्याच्या मधल्या दिवसापासून तुमचे आरोग्य कदाचित समस्या उद्भवू शकते आणि आपले खर्च वाढू शकते. आपण प्रवासासाठी जाऊ शकता. कोणत्याही कामाबद्दल किंवा कामाच्या अगदी लहान पैलूबद्दल काळजी करू नका.

मीन

मीन चिन्हावर लोक त्यांच्या सोयी आणि लक्झरी पातळीवर विशिष्ट लक्ष देतील आणि संबंधित आयटमवर देखील खर्च करतील. तुमचे आरोग्य चांगले राहील. आपले शत्रू आपला वीर उभे करू शकणार नाहीत. आपण आपले सर्व कार्य सहजपणे पूर्ण कराल. आपल्याला आठवड्याच्या अखेरीस काही समस्या उद्भवू शकतात, म्हणून आपण सावध रहावे. आपण मौद्रिक लाभ होईल.

# झकासशः भारताचा पहिला लाइव्ह # बॉलीवूड गेम शो, प्रत्येक सोमवार व गुरुवार रात्री 6.00 वाजता आणि प्रति भाग ₹ 50,000 * पर्यंत पैसे मिळवा – https://www.facebook.com/jhacaaash/