लोकसभा निवडणुकीत आलिया भट्ट 201 9 मध्ये मतदान करणार नाहीत कारण ते शकत नाहीत, येथे आहे – न्यूज 18 – Boisar Marathi News

लोकसभा निवडणुकीत आलिया भट्ट 201 9 मध्ये मतदान करणार नाहीत कारण ते शकत नाहीत, येथे आहे – न्यूज 18

‘कलंक’ सोडण्याची तयारी करणार्या आलिया भट्ट यांनी जाहीर केले की ती मत देऊ शकत नाही.

Alia Bhatt Won't be Voting in Lok Sabha Elections 2019 Because She Cannot, Here's Why
‘कलंक’ सोडण्याची तयारी करणार्या आलिया भट्ट यांनी जाहीर केले की ती मत देऊ शकत नाही.

या निवडणुकीच्या आघाडीवर, आम्ही पाहिलं की, बॉलीवूडमधील प्रसिद्ध व्यक्तींनी भारतीय चित्रपट प्रसारमाध्यमांतील सर्वात मोठ्या नावांवर ट्विट केल्यानंतर पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी मतदान प्रक्रियेत नागरिकांच्या सहभागास धक्का दिला.

तरुणांनी मतदानाचा प्रचार करण्यासाठी मोदींना करण जौहर, अमिताभ बच्चन, शाहरुख खान, सलमान खान, अक्षय कुमार, भूम पेडेनेकर, आयुषमान खुराना, आमिर खान आणि इतर अनेक जणांना आवाहन केले होते. याउलट, अक्षय, आमिर आणि करन यांनी इतरांच्या समर्थनास समर्थन दिले आणि त्यांनी भारताच्या नागरिकांना लोकशाही भारतासाठी मतदानाची शक्ती व्यक्त करण्यासाठी विनंती केली.

एक मुलाखत मध्ये

इंडिया टुडे

, आलिया भट्ट, त्यांच्या आगामी चित्रपटाच्या जाहिरातींचा भाग म्हणून वरुण धवन, सोनाक्षी सिन्हा आणि आदित्य रॉय कपूर यांच्याबरोबर उपस्थित होते.

कलंक

नवीन सरकार निवडण्यासाठी ते आपले काम कसे करणार आहेत याबद्दल विचारले.

वरुण, सोनाक्षी आणि आदित्य यांनी एकत्रितपणे म्हटले, “मतदान करून.”

वरुण फ्यूथर यांनी सांगितले, “मला वाटते की आपण सगळे मतदान करणार आहोत आणि हे महत्वाचे आहे. महाराष्ट्रात निवडणुका व्हायला लागण्यासाठी निवडणुका सुरू होण्यास थोडा वेळ बाकी आहे. आपण सर्व जाऊ आणि मतदान करू आणि आपले कर्तव्य बजावू आणि सरकारी अधिकारी निवडत राहू. शक्ती येणे योग्य वाटत. ”

जेव्हा मुलाखतकर्त्याने आलियाला विशेषतः मत देण्यास सांगितले तेव्हा तिने उत्तर दिले, “मी मत देऊ शकत नाही.” कारण विचारले असता, आलियाने “पासपोर्ट” असं म्हटलं.

इंडिया टुडेनुसार, आलिआ ब्रिटिश नागरिक असल्याने भारतीय पासपोर्ट धारण करीत नाही आणि म्हणूनच तिची आई सोनी सोनी रजदन आहे. भारतीय नियमांमुळे कुणीही नागरिकत्वाचे पालन करण्याची परवानगी देत ​​नाही तर, ब्रिटिश नागरिकत्व मिळाल्यास अलाया केवळ त्यांचे मत देऊ शकेल.