प्रिन्स हॅरी – इंटरनॅशनल बिझिनेस टाइम्स, इंडियाशी विवाह झाल्यानंतर धक्कादायक धडकेत मेघान मार्ले यांचा त्रास झाला आहे – Boisar Marathi News

प्रिन्स हॅरी – इंटरनॅशनल बिझिनेस टाइम्स, इंडियाशी विवाह झाल्यानंतर धक्कादायक धडकेत मेघान मार्ले यांचा त्रास झाला आहे

रॉयल फॅमिलीमध्ये सामील झाल्यापासून मेघन मार्ले यांचे आयुष्य खूप बदलले आहे. पण ती तिच्या चेहऱ्यावरील हसरा सह चिमण्या सह रोलिंग दिसते आहे.

Meghan Markle

मेघन मार्ले गेटी प्रतिमा

मेघन मार्ले आणि प्रिन्स हॅरी यांनी त्यांचा संबंध सुरू केल्यापासून दोन वर्षांहून अधिक काळ झाला आहे. आणि आता मेघन मार्ले हे एका बाळाबरोबर ससेक्सच्या डचस आहेत.

रॉयल फॅमिलीमध्ये सामील झाल्यापासून मेघन मार्ले यांचे आयुष्य खूप बदलले आहे. पण ती तिच्या चेहऱ्यावरील हसरा सह चिमण्या सह रोलिंग दिसते आहे. मेघन मार्केला ड्यूशेसची उपाधी मिळाल्यापासून कधीकधी एक अनुभवी व्यावसायिक आहे. ती उत्साहाने आपली रॉयल कर्तव्ये पार पाडत आहे, परंतु त्या उत्साहमुळे काही लोक चुकीचे मार्ग घालत आहेत.

राणी त्या लोकांपैकी एक असू शकते परंतु असे दिसते की मेघन मार्ले इथे राहण्यासाठी आहेत. माजी सुट्स अभिनेत्री पापाराझी आणि स्टारडॉमच्या नकारात्मक बाजूने परिचित होती, परंतु असे दिसते की ती अजूनही तपासणीच्या पातळीसाठी तयार नव्हती आणि तिला रॉयल म्हणून त्रास होणारी गोपनीयतेची हानी होती. परंतु असे दिसते की मेघानं कंट्रोल पुन्हा मिळविण्याचा दृढनिश्चय केला आहे, मिडियाला आलिंगन देऊन, सोशल मिडिया अधिक स्पष्ट होण्यासाठी.

Meghan Markle

मेघन मार्ले गेटी प्रतिमा

ड्यूक आणि ड्यूशेस ऑफ ससेक्स यांनी सार्वजनिक संबंध असलेल्या खनिज क्षेत्रात नेव्हिगेट करण्यास मदत करण्यासाठी पीआर तज्ञांना नोकरी दिली आहे. आणि इंस्टाग्राममध्ये सामील होऊन ओपराबरोबर भागीदारी करणे ही नवीन जोडपे माध्यमांना धरून घेण्यासारख्या काही पायर्या आहेत. आपला अधिकृत शाही इन्स्टाग्रामवर नोंदविल्याप्रमाणे, प्रिन्स हॅरीने “रोमांचक” बातम्या उघड केली आणि ते 4020 पेक्षा अधिक अनुयायी असल्याचे सांगितले की ते मानसिक आरोग्य मालिकावर एकत्र काम करीत आहेत जे 2020 मध्ये अॅप्पलवर लॉन्च होईल.

ससेक्स जोडपे निश्चितपणे लोकांना स्वत: ला गुंतवून ठेवण्याचा प्रयत्न करीत आहेत. जरी राणी त्यांच्या हालचालींसह खूप खुश नसतील. खासकरून मेघानच्या रॉयल फॅमिलीपासून वेगळे होण्यापासून तिला वेगळे केले. मेघन मार्ले आणि प्रिन्स हॅरी या महिन्यात त्यांचे पहिले बाळ अपेक्षित आहेत आणि बाळ येल्यावर ते फ्रोगमोर कॉटेजमध्ये जातील.

सुचविलेले लेख