काल रात्री कोलेला येथे सेलेना गोमेझ दिसू लागले आणि नेटिजन शांत राहू शकत नाहीत – पिनकीला – Boisar Marathi News

काल रात्री कोलेला येथे सेलेना गोमेझ दिसू लागले आणि नेटिजन शांत राहू शकत नाहीत – पिनकीला

कोलेला येथे पहिल्यांदाच सेलेना गोमेझने आश्चर्यचकित कामगिरी केली आणि चाहत्यांनी बर्सरक केले. रात्रीपासून तिचे चित्र पहा.

काल रात्री कोचेला येथे आश्चर्यचकित दिसल्यामुळे तिने सेलेना गोमेझच्या चाहत्यांना आनंद मिळवून दिला नाही. ऑक्टोबरमध्ये भावनात्मक विघटन झाल्यानंतर ती मानसिक उपचार घेतल्यानंतर अभिनेत्रीने कमी प्रोफाइल ठेवला आहे. डिसेंबरमध्ये अभिनेत्री आरोग्य केंद्रातून बाहेर पडली होती, तरी ती सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर नव्हती आणि त्यानंतरपासून त्यांनी खूप संगीत सोडले आहे.

आम्हाला तिच्या मित्रांकडून तिच्याबद्दलच्या बर्याच गोष्टी आणि अद्यतने मिळाल्या आहेत, परंतु गेल्या वर्षी मे पासून तिच्या पहिल्यांदाच तिने आपले प्रदर्शन सुरू केले आहे असे दिसते आहे. तिची शेवटची कामगिरी तिच्या बीएफएफ टेलर स्विफ्टच्या प्रतिष्ठा टूरमध्ये एक कॅमेओ होती. शुक्रवारी रात्री, सेलेना कोचेला येथे कार्डी बी, डीजे साप आणि ओझुनासारख्या सामील झाल्या आणि ताकी ताकीवर सादर केली. हा त्यांचा पहिला उत्सव होता आणि त्यांनी तिच्या Instagram वर एक पोस्ट देखील शेअर केले.

येथे हे तपासा आणि खाली आपल्या टिप्पण्या ड्रॉप करा:

(हेही वाचा: जस्टिन Bieber यांना तिच्या माजी प्रेमिका सेलेना गोमेझचे अनुसरण करण्यासाठी इंस्टाग्रामकडून शिफारस मिळाली आहे; चित्र पहा)

दरम्यान, अभिनेत्री हॅले बाल्डविनशी विवाह केल्यामुळे सेलेनाकडे परत जाण्यासाठी माजी बॉयफ्रेंड जस्टिन बीबरला फोन आला होता. तथापि, गायकाने परत आणि नंतर दिले, जेव्हा त्याने एका खात्याचा स्क्रीनशॉट सामायिक केला की तो चाहत्यांना अहवाल देण्यास उद्युक्त करीत आहे, तेव्हा इन्स्टाग्रामवर सेलेनांबद्दल बीबोरच्या पहिल्या सल्ल्यांपैकी एक कसा आहे हे स्पॉट करणे कठीण नव्हते.

# झकासशः भारताचा पहिला लाइव्ह # बॉलीवूड गेम शो, प्रत्येक सोमवार व गुरुवार रात्री 6.00 वाजता आणि प्रति भाग ₹ 50,000 * पर्यंत पैसे मिळवा – https://www.facebook.com/jhacaaash/