एझेरने $ 4 99 – ZDNet पासून सुरू होणाऱ्या एंटरप्राइझसाठी दोन नवीन Chromebooks लॉन्च केल्या आहेत – Boisar Marathi News

एझेरने $ 4 99 – ZDNet पासून सुरू होणाऱ्या एंटरप्राइझसाठी दोन नवीन Chromebooks लॉन्च केल्या आहेत

एसर-क्रोमबुक-लॅपटॉप -714-715.jpg

एसर Chromebook 714

त्याच्या नवीन संकल्पना संगणकांमधील कंटाळवाणे निर्माण करत नसले तरी, या आठवड्यात एसरने त्याच्या प्रेस इव्हेंटमध्ये एक नवीन Chromebooks देखील सादर केली. असंख्य शिक्षण मॉडेलच्या विपरीत, तथापि, या नवीन लॅपटॉपना त्यांच्या मोबाइल बेड़ेमध्ये Chromebooks जोडू इच्छित असलेल्या अशा एंटरप्राइजसाठी अपील करण्यासाठी डिझाइन केले आहे.

Chromebook 714 आणि 715 मध्ये काही समान स्थायित्व वैशिष्ट्ये समाविष्ट असू शकतात जे शाळा शिक्षण Chromebooks (जसे की 4 फूट पर्यंत ड्रॉप प्रतिरोध) वर अवलंबून असतात, परंतु अन्यथा व्यवसाय वापरकर्त्यांसाठी अधिक पॉलिश वैशिष्ट्य सेटसह येतात. 14-इंच 714 आणि 15.6-इंच 715 पूर्ण एचडी आयपीएस प्रदर्शनासह (वैकल्पिक टच-स्क्रीन क्षमतांसह) तसेच गोरिला ग्लास टचपॅडसह येते. कॉर्पोरेट सुरक्षिततेचा एक अतिरिक्त स्तर वितरीत करण्यासाठी फिंगरप्रिंट वाचकांना देखील समाकलित करते, तर 715 हे प्रथम एसर Chromebook आहे जे संख्या-क्रंचिंग कार्य करणार्या कर्मचार्यांसाठी अंकीय कीपॅडसह येते

आत, नवीन Chromebooks इंटेलच्या आठव्या-जनरेशन कोर i3 किंवा i5 प्रोसेसर, 8 जीबी किंवा 16 जीबी रॅम आणि 32 जीबी, 64 जीबी किंवा 128 जीबी अंगभूत स्टोरेज पर्यंत चालविली जाऊ शकतात. बाह्य प्रदर्शन, कीबोर्ड आणि इतर इनपुट आणि आउटपुट डिव्हाइसेसशी कनेक्ट करण्यासाठी ते दुहेरी-बँड वाय-फायसह एक यूएसबी 3.1 टाइप-सी पोर्ट्स आणि वैकल्पिक यूएसबी प्रकार-सी डॉक देखील खेळतात. अॅक्रॉयर चार्ज 714 आणि 715 च्या दरम्यान चार्ज दरम्यान 12 तासांच्या बॅटरीचा दावा करतात.

नवीन Chromebooks त्या कंपनीच्या अॅप्स आणि सेवांसह सुसंगत होण्यासाठी सिट्रिक्स रेडी प्रमाणित आहेत आणि एसर म्हणतात की ते Google च्या Chrome Enterprise क्लाउड-आधारित कार्य वातावरण प्लॅटफॉर्मसह “चांगले कार्य करतील”. Google ची सेवा देखील सॉफ्टवेअर अद्यतनांची IT उपस्थिती सुलभ करण्यासाठी आणि डिव्हाइसेसच्या बेड़े सुरक्षित करण्यासाठी डिझाइन केलेली आहे.

आश्चर्यकारक नाही, अधिक पूर्ण-वैशिष्ट्यीकृत Chromebooks म्हणजे उच्च-किमतीच्या Chromebooks. एसर क्रोमोबूक 714 आणि 715 प्रत्येकास जुलैमध्ये उपलब्ध होताना $ 4 9 4 ची सुरूवात किंमत असेल, जे त्यांना विंडोज चालवत असलेल्या कॉन्फिगर केलेल्या लॅपटॉपसह प्रतिस्पर्धामध्ये स्क्वॉयरली ठेवते. हे पहाणे बाकी आहे की एंटरप्राइज Chromebook च्या अनुभवाला त्यांच्या मोबाइल वर्गाच्या प्रभावशाली विंडोज प्लॅटफॉर्मचा त्याग करणे यासारख्या किंमतीच्या किंमतीपेक्षा अधिक प्राधान्यकारक असेल.