एक Folding OnePlus च्या स्वप्न shattering 7 – फोर्ब्स – Boisar Marathi News

एक Folding OnePlus च्या स्वप्न shattering 7 – फोर्ब्स

युरोपियन इन्स्टिट्यूट ऑफ डिझाइनमध्ये बोलताना वन वनसचे सीईओ पीट लॉ यांनी पुष्टी केली की शेन्झेनस्थित कंपनी नजीकच्या भविष्यात फोल्ड करण्यायोग्य स्मार्टफोन सोडण्यास तयार नाही. जीएसएम अरेना चे पीटर बोनोव :

फोल्ड करण्यायोग्य फोन केवळ प्रामुख्याने नव्हे तर प्राइम टाइमसाठी तयार नाहीत. लाऊ म्हणतात की ते सध्याच्या फोनवरून मूलभूतपणे काही वेगळे करत नाहीत. फोल्डिंग स्क्रीनवर संभाव्यता आहे परंतु फोनमध्ये नाही, अद्याप नाही.

जरी लाऊने संशोधनाच्या इतर भागात उल्लेख केला – विशेषत: स्मार्ट डिस्प्ले, टीव्ही आणि एआय सहाय्यकांना वाढविण्यासाठी 5 जी क्षमता – तरीही वनऔप 7 च्या अंतिम प्रक्षेपणसाठी लॉऊ आणि वनप्लस या क्षेत्राची स्थापना कशी करतात याबद्दल मी जास्त उत्सुक आहे. कुटुंब

वनप्लस 6 लॉन्च (ईवान स्पेंस)

इवान स्पेंस

पूर्वी वनप्लसने वेग आणि कनेक्टिव्हिटीवर लक्ष केंद्रित केले आहे; विशेषतः मोबाईल वर्ल्ड काँग्रेस येथे शो क्युलॉमद्वारे वनप्लस हार्डवेअरचा वापर करून 5G कनेक्टिव्हिटी आणि पॅनेल चर्चासत्रातील वनप्लस व्यवस्थापन टीमची दृश्यमानता दर्शविण्याकरिता , वनप्लस 6 टी मॅक्लारेन एडिशनच्या लॉन्चच्या एक भाग म्हणून, त्याच्या जलद ‘ वॉर चार्ज ‘बॅटरी चार्जिंग तंत्रज्ञान.

जेव्हा नवीन वनप्लस हँडसेट लॉन्च होईल – या तिमाहीत सर्वसाधारणपणे अपेक्षित असेल – स्टेजवरून सांगितले जाईल की कोणती गोष्ट वैकल्पिक तंत्रज्ञान किंवा भिन्न डिझाइन निवडींवर कोणतेही भेद न घेता, एक विश्वासू पाऊल पुढे नेईल.

म्हणूनच सीईओने ‘वन प्लस फॉर वनप्लस ऍट द पल’ वर नो नो फोल्डिंग फोन्सचा एक स्पष्ट संदेश दिला आहे आणि गीकेराटीने त्याचा विस्तार केला आहे. OnePlus वैशिष्ट्ये लिफाफा पुश करतात, परंतु ते पॉप-अप सेल्फी कॅमेरे आणि वक्र स्क्रीनसह, गोलाकार डिस्प्ले आणि बेंड करण्यायोग्य फोनसह होणार नाहीत.

एक असामान्य वनप्लस 7 असेल तर आश्चर्यचकित झालेल्या लोकांसाठी, ऐका. ते नाही जेथे लाऊ आणि त्याची टीम ही कथा घेत आहेत.

आता OnePlus 7 मधील तीन प्रमुख वैशिष्ट्यांबद्दल अधिक वाचा …

“>

वनप्लस 7 च्या यशस्वी प्रक्षेपणाने स्मार्ट कथा सांगणे आवश्यक आहे. आणि याचा अर्थ असा आहे की एका खऱ्या कथेचा मार्ग प्रत्येकासाठी स्पष्ट आहे याची खात्री करण्यासाठी काही विश्वासूंच्या आशा आणि स्वप्नांचा त्याग करणे.

युरोपियन इन्स्टिट्यूट ऑफ डिझाइनमध्ये बोलताना वन वनसचे सीईओ पीट लॉ यांनी पुष्टी केली की शेन्झेनस्थित कंपनी नजीकच्या भविष्यात फोल्ड करण्यायोग्य स्मार्टफोन सोडण्यास तयार नाही. जीएसएम अरेना चे पीटर बोनोव :

फोल्ड करण्यायोग्य फोन केवळ प्रामुख्याने नव्हे तर प्राइम टाइमसाठी तयार नाहीत. लाऊ म्हणतात की ते सध्याच्या फोनवरून मूलभूतपणे काही वेगळे करत नाहीत. फोल्डिंग स्क्रीनवर संभाव्यता आहे परंतु फोनमध्ये नाही, अद्याप नाही.

जरी लाऊने संशोधनाच्या इतर भागात उल्लेख केला – विशेषत: स्मार्ट डिस्प्ले, टीव्ही आणि एआय सहाय्यकांना वाढविण्यासाठी 5 जी क्षमता – तरीही वनऔप 7 च्या अंतिम प्रक्षेपणसाठी लॉऊ आणि वनप्लस या क्षेत्राची स्थापना कशी करतात याबद्दल मी जास्त उत्सुक आहे. कुटुंब

वनप्लस 6 लॉन्च (ईवान स्पेंस)

इवान स्पेंस

पूर्वी वनप्लसने वेग आणि कनेक्टिव्हिटीवर लक्ष केंद्रित केले आहे; विशेषतः मोबाईल वर्ल्ड काँग्रेस येथे शो क्युलॉमद्वारे वनप्लस हार्डवेअरचा वापर करून 5G कनेक्टिव्हिटी आणि पॅनेल चर्चासत्रातील वनप्लस व्यवस्थापन टीमची दृश्यमानता दर्शविण्याकरिता , वनप्लस 6 टी मॅक्लारेन एडिशनच्या लॉन्चच्या एक भाग म्हणून, त्याच्या जलद ‘ वॉर चार्ज ‘बॅटरी चार्जिंग तंत्रज्ञान.

जेव्हा नवीन वनप्लस हँडसेट लॉन्च होईल – या तिमाहीत सर्वसाधारणपणे अपेक्षित असेल – स्टेजवरून सांगितले जाईल की कोणती गोष्ट वैकल्पिक तंत्रज्ञान किंवा भिन्न डिझाइन निवडींवर कोणतेही भेद न घेता, एक विश्वासू पाऊल पुढे नेईल.

म्हणूनच सीईओने ‘वन प्लस फॉर वनप्लस ऍट द पल’ वर नो नो फोल्डिंग फोन्सचा एक स्पष्ट संदेश दिला आहे आणि गीकेराटीने त्याचा विस्तार केला आहे. OnePlus वैशिष्ट्ये लिफाफा पुश करतात, परंतु ते पॉप-अप सेल्फी कॅमेरे आणि वक्र स्क्रीनसह, गोलाकार डिस्प्ले आणि बेंड करण्यायोग्य फोनसह होणार नाहीत.

एक असामान्य वनप्लस 7 असेल तर आश्चर्यचकित झालेल्या लोकांसाठी, ऐका. ते नाही जेथे लाऊ आणि त्याची टीम ही कथा घेत आहेत.

आता OnePlus 7 मधील तीन प्रमुख वैशिष्ट्यांबद्दल अधिक वाचा …