इएमयूआय 9 अपडेट मिळवत स्मार्टफोनची पुढील बॅच येथे आहे – जीएसएमआरएएनए.ए.एम. खबर – जीएसएमआरएएनए.कॉम – Boisar Marathi News

इएमयूआय 9 अपडेट मिळवत स्मार्टफोनची पुढील बॅच येथे आहे – जीएसएमआरएएनए.ए.एम. खबर – जीएसएमआरएएनए.कॉम

चीनच्या फोन निर्माता हुवाईने अलीकडे आपल्या मेट 20 लाइनअपसाठी Android पाई-आधारित ईएमयूआयआय 9 बीटा घोषित केले आहे . परंतु त्याव्यतिरिक्त, कंपनीने त्याच्या नवीनतम सानुकूल त्वचेवर स्मार्टफोनच्या पुढील बॅचची देखील घोषणा केली.

या बॅचमध्ये सहा स्मार्टफोन समाविष्ट आहेत ज्यात सन्मान 7 एक्स , सन्मान 9 युवा संस्करण , सन्मान 9i , हूवेई मजे 7 एस , हूवेई 8 प्लसचा आनंद घ्या आणि हूवेई 9 प्लसचा आनंद घ्या . एएमयूआय 9 ही सर्व स्मार्टफोनसाठी उपलब्ध आहे, मजा 9 प्लस शिवाय ही 17 एप्रिलपासून सुरू होणार आहे.

“प्रारंभिक अडॉप्टर” पर्याय निवडून आपण सदस्य सेवा अॅपद्वारे या स्मार्टफोनवर EMUI 9 मिळवू शकता.

1 ( चीनी भाषेत ) द्वारे 2