अमिताभ बच्चन यांना शाहरुख खान – द एशियन एज कडून बोनसची मागणी – Boisar Marathi News

अमिताभ बच्चन यांना शाहरुख खान – द एशियन एज कडून बोनसची मागणी

बच्चन यांनी लिहिले, “मनिवार, राजा धीरज, सुन्न मी आइ है की की ‘बदालाची फिल्म आपके चित्रपट करिअर की सब्स बडी हिट फिल्म है.

शाहरुख खानने तयार केलेला अमिताभ बच्चन यांच्या अलीकडील चित्रपटाला मोठा मारा झाला होता आणि अलीकडेच बॉलीवुडच्या दोन राजांनी सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर बंदी घातली होती, जिथे माजी व्यक्तीने बोनस मागितला होता.

बच्चन यांनी ‘राजा धीराज’ (किंग खान) यांना ट्विट केले की, हा चित्रपट शाहरुखच्या प्रॉडक्शन हाउसच्या कारकिर्दीतील सर्वोच्च कमाई करणारा चित्रपट आहे. आणि म्हणून, बोनस जास्त पात्र आहे.

बच्चन यांनी लिहिले, “मनिवार, राजा धीरज, सुन्न मी आइ है की की ‘बदालाची फिल्म आपके चित्रपट करिअर की सब्स बडी हिट फिल्म है. तोह भाई साहब, कंपनी मला जाफ सफाटा मिलिटी है, या जब को कोई काम करत है, तो तोफ के के रोप मी वापरात इनाम दीया जाता है, तोह लाईयेन, हाम्र बोनस. ”

बच्चन यांनी ट्विटला उत्तर दिल्यानंतर संपूर्ण संभाषण सुरू झाले: “… या वेळेस कुणीतरी या शांत यश बद्दल बोलणे सुरू केले .. !! कारण निर्माता किंवा वितरक, किंवा ऑन लाइन लाइन निर्माता किंवा इतर कोणत्याही उद्योगात सर्वसाधारणपणे नॅनो दुसरा देखील या चित्रपटाच्या यशस्वी होण्यासाठी # बडला .. थक यू (एसआयसी)

यावर शाहरुखने उत्तर दिले, “सर हम तो प्रतीक्षा कर रहे है की की आप पार्टी कब दे रहे हैं हं सब्को! आम्ही प्रत्येक नाईट जालसाच्या बाहेर वाट पाहत होतो! ”

शेवट