स्काय वॉकर ट्रेलरचे स्टार वॉर्सचे उदय! लँडो कॅलिसियन रिटर्न; टाईम्स नाऊ – राजकुमारी लीया आपल्याला भितीदायक डोळा मिळेल – Boisar Marathi News

स्काय वॉकर ट्रेलरचे स्टार वॉर्सचे उदय! लँडो कॅलिसियन रिटर्न; टाईम्स नाऊ – राजकुमारी लीया आपल्याला भितीदायक डोळा मिळेल

स्टार वॉर्स द राइज ऑफ स्कायवॉकरसाठी ट्रेलर पहा

स्टार वॉर्स द राइज ऑफ स्कायवॉकरसाठी ट्रेलर पहा

नवीन स्टार वॉर्स एपिसोड 9 ट्रेलर शेवटी संपले आहे, आणि शब्दांच्या प्रत्येक अर्थाने ते छान आहे. स्टार वॉर्स चाहत्यांनी आगामी सागा चित्रपटाच्या पहिल्या ट्रेलरची उत्सुकतेने वाट पाहिली आहे आणि डिस्ने आणि लुकास फिल्म्सने सध्या अमेरिकेतील शिकागो येथे आयोजित स्टार वॉर्स उत्सवांमध्ये फुटेज सोडले आहे.

टिल्टे शेवटी जाहीर झाले आणि आम्ही स्वप्न पाहिल्यासारखे आश्चर्यकारक आहे – स्टार वॉर्स: द राइज ऑफ स्कायवॉकर. टीझर ट्रेलरने आम्हाला लँडो कॅलिसियनच्या झगमगाट दाखवल्या, रे त्याच्या शक्तीची क्षमता, पो डॅमरॉन आणि फिनचा शॉट वापरुन दाखविली. पण प्रेक्षकांना डोळ्यात भरणारा डोळा हा राजकुमारी लीयाचा शॉट होता. कॅरी फिशरच्या अचानक मृत्यूमुळे चाहत्यांना धक्का बसला होता आणि ट्रेलरमध्ये तिचा दिखावा होत होता. आम्ही काइलो रेन, च्वी आणि इतरांनाही पाहिले.

खालील ट्रेलर तपासा:

शेवटच्या स्टार वॉर्स चित्रपटात – द लास्ट जेडी, आम्ही काइलो रेनला सुप्रीम लीडर स्नॉक मारताना पाहिले तर ल्यूक स्कायवाल्करने रेई यांना प्रशिक्षण दिले. नंतर काइलोने त्याच्या आई जनरल जनरल लिआ यांच्यासह प्रतिरोधक स्थानांवर हल्ला केला. चित्रपट मध्ये, ती जागा मध्ये स्फोट झाल्यानंतर, पियाकडे परत परत शक्ती वापर शक्ती. दरम्यान, फिन आणि रोझला एक वेगळा मिशन मिळाला, ज्या दरम्यान त्यांनी बोंबले आणि चित्रपट संपल्यापासून एकमेकांना भावना विकसित केल्या.

दरम्यान, रे आणि वॉ यांना स्टार वॉर्स: द फोर्स अवॅकन्समध्ये प्रथम उपस्थित झाल्यापासून रे यांना पहिल्यांदा पोए डॅमरॉनला भेटायला आला. परंतु द लास्ट जेडीचे पैसे निश्चितपणे ल्यूक स्कायवाल्कर आणि काइलो रेन यांच्यातील युद्ध होते. आणि जेव्हा कोलोला असे वाटले की लूक शारीरिकदृष्ट्या तेथेही नव्हते आणि त्याच्या बेटावरील लढा केवळ पूर्ववत करत होता तेव्हा प्रेक्षकांना त्या भागावर प्रेम वाटले. चित्रपट संपल्यावर चाहत्यांना धक्का बसला होता, जेव्हा ल्यूक रहिवाशांच्या सुटकेनंतर थिर वायुमध्ये विखुरलेला होता तेव्हा काइलो रेन आणि जनरल हक्सच्या सैन्याच्या हल्ल्यापासून बचावले.

स्टार वॉर्स: द फोर्स अवेकन्स, एपिसोड 9 चे संचालक जे जे अब्राम यांनी दिग्दर्शित केले की, अभिनेत्री बिली डी विलियम्सने लँडो कॅलिसियनची भूमिका पुन्हा उभारावी. यापूर्वी अभिनेता डेझी रिडले, जॉन बोएगा, ऑस्कर इसाक, अॅडम ड्रायव्हर, डोमनल गलेसन, अँथनी डेनिएलसही दिसतील. , बेनिसियो डेल तोरो आणि इतर त्यांच्या संबंधित भूमिकेची पुनरावृत्ती करतात.

हॉलीवुड मनोरंजन आणि बातम्यांसह आपला टीव्ही पाहण्याचा अनुभव पूर्ण करा. टाइम्स मूव्हीज आणि न्यूज पॅक फक्त 13 रुपये मिळवा. आता टाईम्स मॅन पॅकसाठी आपल्या केबल / डीटीएच प्रदाताला विचारा. अधिक जाणून घ्या

लोकप्रिय व्हिडिओ