राधाका आपटे यांनी 'अंधधुन' – टाइम्स ऑफ इंडिया या चित्रपटात चीनमध्ये फॅन बेस तयार केला – Boisar Marathi News

राधाका आपटे यांनी 'अंधधुन' – टाइम्स ऑफ इंडिया या चित्रपटात चीनमध्ये फॅन बेस तयार केला

अद्ययावत: 12 एप्रिल 201 9, 23:37 IST 233 दृश्ये

बॉलीवूडच्या सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्यांपैकी एक असलेल्या राधिका आपटेने आपल्या निर्दयी अभिनय कौशल्यांसह केवळ भारतीय प्रेक्षकांना प्रभावित केले नाही तर आता तिने चीनमध्येही ‘अंधधुन’ चित्रपटासह प्रशंसनीय पाया निर्माण केला आहे. चीनी बॉक्स ऑफिसमध्ये हा चित्रपट धक्कादायक होता आणि 125 कोटी रुपयांचा चांगला कमाई झाला. एवढेच नव्हे तर, ‘अंधधुन’ अभिनेत्रीने डिजिटल स्पेसवर वर्चस्व राखून माध्यमांची सीमा देखील मोडली आहे. राधिका आपटेव्यतिरिक्त, या चित्रपटात आयुषमान खुराना आणि तबू यांची भूमिका महत्त्वपूर्ण होती. प्रेक्षकांकडूनच नव्हे तर समीक्षकांनीही या चित्रपटात खूप प्रेम केले.

अधिक वाचा वाचा