मलायिका अरोरा या आपल्या साथीदारांबद्दल एक गुप्त पोस्ट शेअर करतात; अर्जुन कपूरवर ती बोलत आहे का? – पिनकीला – Boisar Marathi News

मलायिका अरोरा या आपल्या साथीदारांबद्दल एक गुप्त पोस्ट शेअर करतात; अर्जुन कपूरवर ती बोलत आहे का? – पिनकीला

माल्याका अरोरा आपल्या इन्स्टाग्राम हँडलवर आत्महत्या करणार्या परिभाषाबद्दल एक गुप्त पोस्ट शेअर करतात आणि ती आमच्या अफरातफर बॉयफ्रेंड अर्जुन कपूरकडे निर्देश करीत आहे की नाही हे आम्हाला ठाऊक आहे; खाली deets वाचा

मलायिका अरोरा आणि अर्जुन कपूर यांच्यात सतत वाढत असलेल्या अफवाशी संबंध नाही. दोघे ही गावातील ताज्या भाषणाची आणि वेळोवेळी चर्चा करीत आहेत, त्यांच्याबद्दलची गाणी इंटरनेटवर फेरबदल करत आहेत. जरी प्रेम पक्षांनी सार्वजनिक क्षेत्रातील त्यांच्या नातेसंबंधाबद्दल स्वतंत्रपणे बोलले नसले तरी रात्रीच्या जेवणाच्या वेळी आणि पक्षांवर आणि विशेषकरून सामाजिक माध्यमांवरील त्यांच्या निकटपणामुळे हे स्पष्ट होते की दोनमध्ये निश्चितपणे काहीतरी बनवले जात आहे आणि हे केवळ एक झुडूपपेक्षा अधिक आहे.

मलाईका अरोरा यांनी सोशल मिडिया हँडलवर एक गुप्त पोस्ट शेअर केला आहे जे ‘आत्महत्या’ ची व्याख्या मोठ्याने वाचते आणि अर्जिका कपूरमध्ये मलाअिकाला तिच्या लाडकीला सापडले तर आश्चर्य वाटू शकत नाही. पूर्वी अरबाज खानशी विवाह झालेला दिवा आता आनंदाने घटस्फोटित झाला आहे आणि तिचा जीव नव्याने सुरू करण्यास तयार आहे. अर्जुन कपूर आणि करण जौहरच्या प्रसिद्ध सिनेमॅटिक टॉक शोवरही अशीच एक कबुली दिली गेली.

अर्जुन कपूरने नंतर एखाद्या नातेसंबंधात थेट प्रकट केले नसेल, परंतु आपल्या जीवनात खूप आनंदी आणि निराश झाल्याबद्दल बोललो. अर्जुन कपूर मलाईका अरोराबद्दल इतका आवडत आहे की तो तिच्या चित्रांवर टिप्पणी देण्याकरिता तिच्या Instagram हँडलवरुन खाली पडत आहे, ज्यामुळे बरेच वाईट वाचले जाऊ शकत नाही, परंतु त्याचे सोपे ‘हम्म’ खूपच सांगते.

# झकासशः भारताचा पहिला लाइव्ह # बॉलीवूड गेम शो, प्रत्येक सोमवार व गुरुवार रात्री 6.00 वाजता आणि प्रति भाग ₹ 50,000 * पर्यंत पैसे मिळवा – https://www.facebook.com/jhacaaash/