ब्री लार्सन: “कॅप्टन मार्वेल” $ 1 अब्ज बनविण्याचे “इतके कठिण” का होते – मला माहित नाही – सलून – Boisar Marathi News

ब्री लार्सन: “कॅप्टन मार्वेल” $ 1 अब्ज बनविण्याचे “इतके कठिण” का होते – मला माहित नाही – सलून

कॅप्टन डॅनव्हर्स / कॅप्टन मार्वेल “कॅप्टन मार्वल” (वॉल्ट डिस्ने स्टुडिओ मोशन पिक्चर्स) मध्ये ब्री लार्सन

ऑस्कर विजेते म्हणतात की बॉक्स ऑफिसमध्ये स्त्रिया पैसे कमवू शकत नाहीत ही “बोगस”

झॅक शार्फ
11 एप्रिल, 201 9 10:30 पंतप्रधान (यूटीसी)
हा लेख मूळतः इंडीवायरवर दिसला.
लोगो_इंडी व्हायर 2

जेव्हा ” कॅप्टन मार्व्हेल ” या महिन्याच्या सुरुवातीच्या जागतिक बॉक्स ऑफिसमध्ये 1 अब्ज डॉलरच्या चिन्हाच्या मागे गेले, तेव्हा अनेक आउटलेट्स आणि चित्रपटगृहेंनी क्षण म्हणून साजरा केला की एक महिला पात्राने चालविल्या गेलेल्या हॉलीवुड तंबूची ऐतिहासिक उपलब्धि म्हणून. मार्वल सिनेमॅटिक युनिव्हर्सने अब्ज डॉलरच्या क्लबमध्ये अनेक शीर्षके असूनही, “कॅप्टन मार्व्हेल” साठी त्या कार्ड्समध्ये कधीही न येण्याचा एक सामान्य प्रभाव असल्याचे दिसून आले. न्यूयॉर्क शहरातील जागतिक परिषदेत झालेल्या 10 एप्रिलच्या मुलाखतीदरम्यान ब्री लार्सन यांनी या मानसिकतेवर प्रतिक्रिया व्यक्त केली.

लार्सन म्हणाले की “कप्तान मार्वल” च्या निर्मितीत तिला क्वचितच दडपण येत असे परंतु चित्रपटाने देशभरात उघडण्यापूर्वीच्या दिवसाला अचानक चिंता वाटली. एका क्षणी, तिने स्वत: ला किती चांगले प्रदर्शन केले यावर दबाव पडला. ऑस्कर विजेत्याने हा दबाव लक्षात घेण्यास बराच वेळ घेतला नाही फक्त त्याची आवश्यकता नव्हती.

अधिक वाचा इंडीवायरः मार्क रफेलो शॉटने ‘इन्फिनिटी वॉर’ डेथ सीन आणि जर हल्क जगला तर माहित नाही

“आम्ही स्वतःवर अनावश्यक दबाव टाकतो,” लार्सन म्हणाले. “मला चित्रपटांचा इतिहास समजतो. मला माहिती आहे की चित्रपट उद्योग बहुतेक स्त्रियांबरोबर सुरु झाले. महिला चित्रपट निर्मात्यांनी सुरुवात केली. ही विलक्षण कल्पना आहे की महिला चित्रपट उघडू शकत नाहीत किंवा कथा सांगण्यासारखे किंवा मादा कथानक महत्त्वाचे नसतात, हे बडबड नाही. मला त्यात दुसर्या खरेदीसाठी नको आहे. ”

अधिक वाचा इंडीवायर: ‘एवेंजर्स: एंडगेम’ फक्त तिकिटे रेकॉर्ड तोडले नाही, हे फंड्ड फॅन्डॅंगो ते कसे चालते ते बदलावे

लार्सन पुढे म्हणाले, “महिलांनी एक बिलियन डॉलर्स देखील बनवू शकतील अशी संकल्पना सामान्य करण्याच्या हे ग्लास छताचे तुकडे करणे मला खूप आभारी आहे. मला माहित नाही की प्रथम स्थान समजून घेणे इतके कठीण का आहे. आम्ही जसे मानव आहोत तसे तेही आहे. जर लोकांना या दशकात आणखी एक स्मरणपत्र म्हणून आवश्यक असेल तर [अल्पसंख्य गट चित्रपट उघडू शकतात आणि एक अब्ज डॉलर्स बनवू शकतात] तर छान, मी येथे आहे, मी केले. ”

अधिक वाचा इंडीवायरः एक्स-मेन मार्वल सिनेमॅटिक युनिव्हर्समध्ये सामील होईपर्यंत केव्हिन फेज म्हणतो ‘हा खूप वेळ असेल.’

मार्वलच्या “ब्लॅक पॅंथर” ने देखील फेब्रुवारी 1877 मध्ये आपल्या रेकॉर्ड-ब्रेकिंग बॉक्स ऑफिससह उद्योगाला चकित केले, ज्याने $ 1 अब्ज चिन्ह देखील खंडित केले. लार्सन स्पष्टपणे विशिष्ट ब्लॉकबस्टर्सना त्यांच्याकडे ब्लॉकबस्टरसारखेच पाहिले पाहिजे आणि अनुभवले पाहिजे. खालील व्हिडिओमध्ये जागतिक कॉन्फरन्समध्ये महिलांमधील अभिनेत्रीची संपूर्ण मुलाखत पहा.

झॅक शार्फ

झॅक शार्फकडून अधिक

ब्राझील सॅलन. कॉम

पुढील वेळी , संपूर्ण विनामूल्य विनामूल्य

आता वाचा, नंतर पैसे द्या – पुढे नाही
1-तास प्रवेशासाठी नोंदणी

इथे क्लिक करा

7-दिवस प्रवेश आणि मासिक
सदस्यता देखील उपलब्ध
कोणताही ट्रॅकिंग किंवा वैयक्तिक डेटा संग्रह नाही
नाव आणि ईमेल पत्त्याच्या पलीकडे

•••