द रॉयल फॅमिली: ओपरा विन्फ्रे मेघन मार्ले – द चाट शीटचे रक्षण करीत आहेत – Boisar Marathi News

द रॉयल फॅमिली: ओपरा विन्फ्रे मेघन मार्ले – द चाट शीटचे रक्षण करीत आहेत

<लेख>

ओपरा विनफ्रे मूलतः सर्व ख्यातनाम व्यक्तींची आई आहे. ती प्रत्येकाशी सहानुभूतिपूर्ण आहे आणि एक ताराही नाही जो अशक्त नसताना तिच्या सोबत्यावर बसला आहे आणि माजी टॉकशो होस्टला त्यांच्या सौम्य बाजूला पाहण्यासारखे आहे.

बर्याच वर्षांपासून, विन्फ्रे . ऍपलसाठी मानसिक आरोग्य वृत्तचित्र तयार करण्यात अलीकडेच दोघांनी भागीदारी केली. जोडदार भागीदार, सह-निर्माता आणि कार्यकारी निर्माते म्हणून कार्य करतील.

“मला खरोखर विश्वास आहे की चांगले मानसिक आरोग्य – मानसिक स्वास्थ्य – शक्तिशाली नेतृत्व, उत्पादनक्षम समुदाय, आणि हेतू – स्वत: ला चालवितो “असे हॅरी यांनी आपल्या वक्तव्यात सांगितले आणि मेघन मार्ले चे अधिकृत Instagram पृष्ठ. “हे अधिकार मिळविण्याची ही एक मोठी जबाबदारी आहे कारण आम्ही आपल्याला या गोष्टींमधील तथ्य, विज्ञान आणि अशा विषयाची जागरुकता आणत आहोत.”

हे पोस्ट Instagram वर पहा

2020 मध्ये अॅप्पलवर लॉन्च होणार्या आगामी मानसिक आरोग्य शृंखलेवर ड्यूक ऑफ ससेक्स आणि ओपरा विनफ्रे भागीदार, सह-निर्माते आणि कार्यकारी उत्पादक आहेत हे घोषित करण्यास आम्ही उत्साहित आहोत. या जागतिक व्यासपीठावर अशा महत्वाच्या प्रकल्पाची वाटणी करण्यासाठी पुढे जा. डायनॅमिक मल्टि-पार्ट डॉक्युमेंटरी मालिका मानसिक रोग आणि मानसिक कल्याण या दोन्ही गोष्टींवर लक्ष केंद्रित करेल, प्रेक्षकांना आपल्यापैकी प्रत्येकासमोर असलेल्या आव्हानांबद्दल प्रामाणिक संभाषण आणि केवळ जीवनात टिकून राहण्यासाठी नव्हे तर ते टिकवून ठेवण्याच्या साधनांशी स्वतःला कसे सुसज्ज करायचे हे प्रेरणा देईल. हे वचन मानसिक आरोग्यासंबंधीच्या मुद्यांवर आणि पुढाकारांवर ड्यूक ऑफ ससेक्सच्या दीर्घकाळाच्या कामावर आधारित आहे, जिथे त्याने स्पष्टपणे वैयक्तिक अनुभव शेअर केला आहे आणि शांतपणे पीडित असलेल्यांना त्यांचे समर्थन केले आहे, त्यांना मदत मिळविण्यासाठी आणि त्यांना पात्रतेस समर्थन देण्यासाठी सशक्त केले आहे. त्याच्या रॉयल हाइनेसने बर्याच वर्षांपासून संपूर्ण यूके आणि कॉमनवेल्थमधील तरुण लोकांसह मानसिक आजाराच्या कलंक दूर करण्यासाठी आणि मानसिक कल्याणाच्या संभाषणास अधिक करुणामय, संयोजित आणि सकारात्मक समाजासाठी बदल वाढविण्यासाठी समुदायांसोबत काम करण्यास अनेक वर्षे व्यतीत केले आहेत. एचआरएच कडून उद्धरणः “मला खरोखर विश्वास आहे की चांगले मानसिक आरोग्य – मानसिक स्वास्थ्य – ही शक्तिशाली नेतृत्व, उत्पादक समुदाय आणि एक उद्देश-संचालित स्वयं आहे. हे अधिकार मिळवण्याची ही एक मोठी जबाबदारी आहे कारण आम्ही आपल्याला या गोष्टींमध्ये तथ्य, विज्ञान आणि अशा विषयाची जागरुकता आणत आहोत जे या वेळी प्रासंगिक आहेत. आमची आशा अशी आहे की ही मालिका सकारात्मक, प्रबुद्ध आणि समावेशी – अंधश्रद्धा असलेल्या मानवीय भावनांच्या जागतिक कथा, आणि स्वतःला आणि आपल्या सभोवतालच्या लोकांना चांगल्या प्रकारे समजून घेण्याची संधी मिळविण्याची संधी. या महत्त्वपूर्ण मालिकावर ओपराबरोबर कार्य करणे मला अत्यंत अभिमान आहे. “

ड्यूक आणि ड्यूशेस ऑफ ससेक्स (@sussexroyal)

“या महत्त्वपूर्ण मालिकावर ओपराबरोबर काम करणे मला अत्यंत अभिमान वाटतो,” तो संपला.

हॅरीला ओळखत असताना, विन्फ्रे देखील आपल्या पत्नी मार्ले यांच्याशी घनिष्ट झाले आहेत आणि माध्यमांमध्ये नवीन शाही कसा चित्रित केला आहे याबद्दल ती सहमत नाही.

मार्लेबद्दल ओप्रास काय म्हणायचे आहे?

मार्लेच्या बचावासाठी ओपरा हा नवीनतम स्टार आहे. काल, ती सीबीएस हा सकाळी आणि ससेक्सच्या डचेसचा बचाव केला.

“मला असं वाटतं की तिला अयोग्यपणे चित्रित केले जात आहे आणि मला असे वाटते की जर लोक खरोखर तिला ओळखत असतील तर त्यांना हे माहित होईल की ती केवळ तीच गोष्ट नाही जी आम्हाला ती समजत नाही ती त्या सौजन्याने आणि त्या स्थितीत गतीशील आहे, परंतु ती फक्त एक विलक्षण आहे, उबदार, देणे, प्रेमळ हृदय, “विन्फ्रे म्हणाले. “मला वाटते ते फारच अन्यायकारक आहे.”

गेले किंग देखील होस्टेलच्या मदतीला आला.

“ती खूप दयाळू आहे,” राजा ड्यूशसबद्दल म्हणाला. “तरीही ती [तिच्या खराब प्रेसमध्ये] विकत घेतलेली दिसत नाही.”

<आकृती>

मार्लेबद्दल इतर तारा काय म्हणायचे आहेत?

जॉर्ज क्लोनी Duchess साठी देखील बोललो आहे. फेब्रुवारीमध्ये त्याने तिच्या उपचारांची तुलना राजकुमारी डायनाशी केली.

“मला हे सांगायचे आहे की, मी हा तुकडा पाहिला आहे … ते सर्वत्र मेघन मार्केला पाठवत आहेत,” तो म्हणाला,

आणि मार्चमध्ये, पुन्हा एकदा तिने माजी अभिनेत्रीच्या बचावाकडे आला.

“मी विचार करतो की ते थोडेच अयोग्य आहे,” त्यांनी यावर म्हटले आहे गुड मॉर्निंग ब्रिटन . “जेव्हा मी क्रमवारी लावा हास्यास्पद कारणास्तव आणि जवळजवळ काहीच नाही आणि असं वाटतं … काहीतरी अजिबात वागलं नाही कारण तिने आयुष्य जगण्याशिवाय काहीच केले नाही. “

मार्चच्या मित्रांनी त्यांच्या मित्रांचे रक्षण करण्यासाठी फेब्रुवारीमध्ये लोकांशी देखील बोलले.

“मेगने शांतपणे मागे बसले आणि खोटे व असत्य गोष्टी सहन केल्या.” ड्यूशेसच्या माजी खांद्यांपैकी एक, जो निनावी राहण्याची इच्छा ठेवत असे, आउटलेटला सांगितले . “आम्हाला आणि बाळाला हे काय होत आहे याची आम्हाला चिंता आहे. कोणालाही गर्भधारणा झाल्यास, या पातळीवर भावनिक आघाताने टाकणे चुकीचे आहे. “

अधिक वाचा: < em> फसवणूक पत्रक Facebook वर!