पीएस 4 चे पीएसएन नेम चेंज फीचर या गेमसह समस्या होऊ शकते – गेमस्पॉट – Boisar Marathi News

पीएस 4 चे पीएसएन नेम चेंज फीचर या गेमसह समस्या होऊ शकते – गेमस्पॉट

प्लेस्टेशन चाहत्यांना आनंद होऊ शकतो, कारण या विनंतीनुसार पीएसएन आयडी बदलण्याची सुविधा या आठवड्यात PS4 ला येत आहे . आपला पीएसएन आयडी बदलणे प्रथमच विनामूल्य असेल; प्रत्येक त्यानंतरच्या बदलासाठी $ 10 / £ 8 खर्च येईल, तर पीएस प्लस सदस्यांना $ 5 / £ 4 कमी होईल. बातमी चांगली आहे, परंतु तेथे पकड आहे: प्रत्येक नवीन PS4 गेम आपल्या नवीन आयडीसह चांगले खेळू शकत नाही आणि काही प्रकरणांमध्ये ही समस्या महत्त्वपूर्ण असू शकते.

प्लेस्टेशन ब्लॉगवर सांगितल्या प्रमाणे , “पूर्वावलोकन कार्यक्रमाच्या परिणामी आम्हाला एक गेम आढळला जिथे गेमने वैशिष्ट्यास पूर्णपणे समर्थन दिले नाही.” सोशल मीडियाच्या प्लेस्टेशनच्या संचालक सिद शुमन यांनी स्पष्ट केले की 1 एप्रिल 2018 रोजी किंवा त्यानंतर प्रकाशित झालेल्या कोणत्याही गेमने वैशिष्ट्य समर्थित करावे. तथापि, प्रत्येक गेमची अंमलबजावणी वैशिष्ट्यासह चाचणी केली गेली नाही.

सोनीने गेमची तात्पुरती सूची प्रदान केली आहे जी त्यांच्या पीएसएन आयडी बदलणाऱ्यांसाठी समस्या सादर करू शकते. सोनी म्हणते की “बहुतेक सक्रियपणे प्ले केलेले PS4 गेम वैशिष्ट्य समर्थित करतात,” आणि आपण बदल पुन्हा चालू ठेवता तेव्हा आपल्याला समस्यांसाठी संभाव्यतेबद्दल जागरुक राहावे लागेल.

आपली पीएसएन आयडी बदलण्याचे दोन मार्ग आहेत: पीएस 4 वर किंवा वेब ब्राउझरद्वारे. एकदा आपण असे केले की, खालील गेममध्ये जाताना सावधगिरी बाळगा, ज्यामध्ये समस्या आढळल्या त्यात आणि “गंभीर समस्यांसह” असलेल्या लोकांमध्ये वेगळे केले जाणे आवश्यक आहे.

ओळखलेल्या समस्यांसह खेळ

आपला पीएसएन आयडी बदलल्याने मागील आयडी पूर्णपणे दिसू शकणार नाही किंवा संपूर्णपणे गायब होणार नाही, अनलिंक करण्यासाठी वापरकर्ता खाती आणि या गेममध्ये डीफॉल्टवर परत जाण्यासाठी सेटिंग्ज होऊ शकतात. सोनी सूचित करते की साइन आउट करणे आणि परत साइन इन करणे या गैर-गंभीर समस्यांचे निराकरण करावे.

 • Absolver: Downfall
 • क्वांटिटीज क्रिएड IV ब्लॅक फ्लॅग
 • बिग सिटी स्टोरीज
 • रक्तस्त्राव
 • ड्यूटी कॉल: भूत
 • बाहेर ओलांडून
 • गडद आत्मा II: पहिल्या पापांचा विद्वान
 • गडद आत्मा III
 • ड्रॅगन क्वेस्ट बिल्डर्स
 • फिफा 17 मानक संस्करण
 • गौंटलेटः स्लेयर एडिशन
 • गॉड ईटर 2 रेज बर्स्ट
 • ग्रँड थेफ्ट ऑटो व्ही
 • गुंडम वर्सेस
 • गन्स अप!
 • अन्याय 2 – मानक संस्करण
 • किल्झोन सावली फॉल
 • मार्वल बनाम कॅपॉम: अनंत
 • एमएलबी शो 17
 • नारुतो शिपूडेन: अल्टीमेट निन्जा स्टॉर्म 4
 • नारुतो शिपूडेन: वादळ त्रयी
 • नारुतो वादळ: रोड टू बोरोतो विस्तार
 • एनबीए 2 के 1 9 1
 • प्लेस्टेशन व्हीआर वर्ल्ड
 • रॉक बँड 4
 • रॉकस्मिथ 2014 संस्करण – रीमास्टर्ड
 • आमच्यातील शेवटचे पुनरुत्थान
 • टाइटनफॉल 2
 • ट्रॅकमेनिया टर्बो
 • ट्रोव
 • अनचार्ट 4: ए चोर एंड
 • यूएनओ
 • वॉरफ्रेम
 • ओपेगा संकलन wipout

गंभीर समस्यांसह गेम

आपल्या पीएसएन आयडी बदलल्याने आपण या गेममध्ये प्रगती आणि / किंवा इन-गेम चलन गमावू शकता. याव्यतिरिक्त, गेमचे काही भाग योग्यरित्या कार्य करू शकतात. जर आपण हक्क आणि ट्रॉफीजना कायमस्वरुपी गेम त्रुटी किंवा डेटा गमावणे शक्य असेल तर “Sony” आपल्या आयडी बदलण्याची शिफारस करत नाही.

 • डिस्क जाम
 • प्रत्येकजण गोल्फ
 • फक्त डान्स 2017
 • लिटिल बिग प्लेनेट 3
 • एमएलबी 14 शो
 • एमएलबी शो 16
 • एमएलबी® शो 15
 • ओन्रुष
 • गोल्फ क्लब 2
 • कीटक युद्धभूमी

बातम्या टिप मिळाली किंवा आमच्याशी थेट संपर्क साधायचा आहे? ईमेल news@gamespot.com