आयपीएल 201 9: डेल स्टेन सर्व भारत प्रवास करणार; क्रीकट्रॅकर स्पर्धेचा एक भाग असू शकतो – Boisar Marathi News

आयपीएल 201 9: डेल स्टेन सर्व भारत प्रवास करणार; क्रीकट्रॅकर स्पर्धेचा एक भाग असू शकतो

तो कोणत्याही संघासाठी खेळेल का?

आदित्य लेखक

प्रकाशित – 11 एप्रिल, 201 9 1:48 दुपारी अद्ययावत – 11 एप्रिल, 201 9 1:53 दुपारी

12.9 के दृश्ये

डेल स्टेन
डेल स्टेन (इशुरू समीरा पेरीस / एएफपी / गॅलो प्रतिमा / गेटी प्रतिमांद्वारे फोटो)

इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) च्या 12 व्या आवृत्तीने देशाला हलके केले आहे. सीझन एक अशा टप्प्यात आहे जेथे पॉईंट टेबलमधील सर्व चार संघांमध्ये प्रवेश करण्यासाठी प्रत्येक गेम महत्त्वपूर्ण आहे. दरम्यान, काही संघ जखमींवर झुंज देत आहेत तसेच त्यांना त्यांच्या जागी बदलण्याची इच्छा आहे. तथापि, दक्षिण आफ्रिकेच्या सुपरस्टारने गुरुवारी आपल्या व्हिसाचे चित्र पोस्ट केले आणि आपल्या चाहत्यांसाठी आश्चर्यचकित केले.

आता अशी शक्यता असू शकते की स्टेन दुखापतीमुळे कोणत्याही संघासाठी खेळत असेल. त्याच्या Instagram कथा चित्र पोस्ट केल्यानंतर आता सोशल मीडियावर कल्पना आहेत. सध्या, परदेशी चॅलेंजर्स बंगलोर (आरसीबी) ही परदेशी खेळाडूंची गरज आहे. पाकिस्तान सीरीस संपल्यानंतर नाथन कॉल्टर-नाईल त्यांच्यात सामील झाले नाहीत आणि त्यांच्या तारखेला अज्ञात कारणास्तव विलंब झाला.

कदाचित त्याने स्पर्धेतून नकार दिला असेल. शिवाय, हेदेखील शक्य आहे की आयपीएलचे अधिकृत प्रसारक, स्टार स्पोर्ट्सने डेल स्टेनला सिलेक्ट डगआउट शोच्या संक्षिप्त भाषणासाठी संधी दिली आहे. पण, आता स्टेंन मात्र प्रकट करू शकेल परंतु चाहत्यांना याबद्दल उत्साह आहे.

येथे कथा आहे:

डेल स्टेनची कथा
डेल स्टेनची कथा. (फोटो स्रोतः Instagram)

लिलाव प्रक्रियेत स्टिनला विकले नव्हते

त्याआधी, लिलावमध्ये डेल स्टेनला वेगवान गोलंदाजांमधील रस दर्शविणार्या कोणत्याही संघाशिवाय विकले नव्हते. त्याच्या क्षमतेवर कोणतेही शंका नाही परंतु गेल्या दोन वर्षांमध्ये त्याने ज्या दुखापतींना झुंज दिली होती, तेच याचे कारण होते.

असे म्हटले आहे की, दक्षिण आफ्रिकेच्या अलीकडच्या होम सीझनमध्ये सर्व फॉर्मेटमध्ये स्टॅनने जोरदार खेळ केला आहे. कसोटी आणि एकदिवसीय सामन्यांमधील वेगवान गोलंदाजीत त्याने गोलंदाजी करूनही फिटनेस सिद्ध केले आहे. अनुभवी दिग्दर्शक ड्युएन ओलिव्हियर कोल्पाकच्या मार्गावर जाण्यास तयार असल्याचे दिसून आले आहे. त्याची निवड आता स्पष्ट दिसते. तो आयपीएलचा एक भाग बनणार असेल तर त्याच्या चाहत्यांसाठी तो एक उपचार करेल.

इंडियन प्रीमियर लीग (आयपीएल) , सामना अंदाजपत्रके , फॅशन क्रिकेट टिप्स आणि CricTracker.com वर बरेच काही नवीनतम क्रिकेट बातम्या आणि अद्यतने मिळवा.