आयएचसीएलने ताज मानसिंग – इकॉनॉमिक टाइम्ससाठी एनडीएमसीशी औपचारिक करार केला – Boisar Marathi News

आयएचसीएलने ताज मानसिंग – इकॉनॉमिक टाइम्ससाठी एनडीएमसीशी औपचारिक करार केला

<सेक्शन> <हेडर>

हॉटेल / रेस्टॉरंट्स

<सेक्शन आयडी = "टॉपएड"> <सेक्शन आयडी = "टॉप नॅव्हिफिड" आयटमकोप = "आयटस्कोप "itemtype =" http://www.schema.org/SiteNavigationElement ">

पोर्टफोलिओ

लोड करीत आहे …

मार्केट बॅंडवरील प्रदर्शनासाठी पोर्टफोलिओ आणि मालमत्ता संयोजन निवडा

अधिक दाखवा

<पी> ईटी मार्केट्स एपी डाउनलोड करा

आपल्या स्वतःच्या भाषेत ET बाजार मिळवा

< h2> आता अॅप डाउनलोड करा

भाषा निवडा

ENG

  • इंग्रजी – इंग्रजी
  • हिन – हिंदी
  • GUJ – गुजराती
  • मार – मराठी
  • बेन – बंगाल
  • कॅन – कोडन
  • ओआरआय – ଓଡିଆ
  • दूरभाष – यादी
  • टीएएम – डेटा

< div>

ET आता रेडियो

ET आता

<पी> आता वेळ

<विभाग आयडी = "ब्रेकिंग न्यूज">

<सेक्शन>

<एच 2> एनडीएमसीच्या अधिकाऱ्यांनी 11 एप्रिलपासून एनडीएमसीला 32.5% अधिक महसूल मिळविला आहे. मागील अटी आणि हॉटेल ताज मानसिंहच्या अटींनुसार .

एप्रिल 11, 201 9, 09.21 पंतप्रधान IST

शीर्षक नसलेले -10

अधिक अपेक्षित सार्वजनिक ई लिलावानंतर

ताज मानसिंह

गेल्या वर्षी सप्टेंबरमध्ये औपचारिक करारावर

भारतीय हॉटेल्स कंपनी

आणि नवी दिल्ली म्युनिसिपल कौन्सिल गुरुवारी बदललेल्या अटी व शर्तींनुसार.
एनडीएमसी

अधिकारी 11 एप्रिलपासून सुरू होणार, एनडीएमसीला 32.5 मिळतील हॉटेल ताज मानसिंहच्या मागील अटी आणि शर्तींनुसार 17.25% च्या तुलनेत% अधिक कमाई.


“संशोधित करारावर आज स्वाक्षरी झाली आहे. या दिवसापासून (11 एप्रिल) एनडीएमसीला 17.25% च्या तुलनेत 32.5% अधिक महसूल मिळेल. नवी दिल्ली नगर परिषदेचे अध्यक्ष म्हणून ही सर्वात मोठी कामगिरी आहे. सार्वजनिक लिलावाची योजना बनवा, कायदेशीर कारवाईची पुर्तता करा, मालमत्ता लिलाव करा आणि शेवटी जमिनीवर अंमलबजावणी करा. आम्ही सर्व विशेषतः एएसजी संजय जैन आणि आमच्या सन्माननीय कौन्सिल सदस्यांना हे शक्य व्हावे यासाठी आभार मानतो.


बर्याच वर्षांपासून नवी दिल्ली नगरपालिका परिषद (एनडीएमसी) सह सर्वोच्च न्यायालयात पोहोचल्यानंतर अनेक वर्षांचा मुकदमा आणि कडवी लढाई झाल्यानंतर, इंडियन हॉटेल्स को (आयएचसीएल) ने 33 वर्षांच्या प्रतिस्पर्धी प्रतिस्पर्धात प्रतिस्पर्धी प्रतिस्पर्धात लीज ताब्यात ठेवली.

गेल्या वर्षी सप्टेंबरमध्ये ITC हॉटेल

.

टाटा समूह

कंपनीने परवान्यामध्ये विजेते बोली सबमिट केली होती हॉटेलच्या एकूण व्यवसायातील 7.03 कोटी रुपये किंवा 32.50% शुल्क.

IHCL

पूर्वी 3.94 कोटी किंवा 17.25 मासिक मासिक शुल्क भरत होते एनडीएमसीकडे एकूण टर्नओव्हर%.


आयडीसीएलचा 33-वर्षीय लीज 2011 मध्ये संपल्यानंतर एनडीएमसीने मालमत्तेला लिलाव केले. आयएचसीएल त्यानंतरपासून अल्पकालीन विस्तारांद्वारे ऑपरेट करीत होते.


<सेक्शन>

तसेच वाचा

< डेटा-नं = "1" डेटा-ट्रॅक = "तसेच रीड 1" href = "http://economictimes.indiatimes.com/industry/services/hotels-/-restaurants/ihcl-ceo-confident-of-making-more- मनी-ऑफ-ताज-मानसिंग / आर्टिकलशो / 66036342.cms "> ताज मानसिंहकडून अधिक पैसे कमविण्यास आइएचसीएलचे सीईओ

<डेटा-नो =" 2 "डेटा-ट्रॅक =" तसेच रीड 2 "href =" http://economictimes.indiatimes.com/industry/services/hotels-/restrest/indian-hotels-needs-to-beat-itc-to-claim-taj- मनसिंग / लेखशोधा / 65894147.cms "> भारतीय हॉटेल्सला ताज मानसिंगचा दावा करण्यासाठी आयटीसीला हरवले पाहिजे

<डेटा-नं =" 3 "डेटा-ट्रॅक = "तसेच रीड 3" href = "http://economictimes.indiatimes.com/industry/services/hotels-/-restaurants/simpler-tender-for-taj-mansingh-hotel-awaited/articleshow/64513934.cms"> साठी सोपे निविदा ताज मानस ingh हॉटेलची प्रतीक्षा आहे

<डेटा-नं = "4" डेटा-ट्रॅक = "तसेच रीड 4" href = "http://economictimes.indiatimes.com/ उद्योग / सेवा / हॉटेल - / - रेस्टॉरंट्स / आयएचसीएल-बिड्स-फॉर-ताज-मन्सिंग-2-इतर-हॉटेल्स / आर्टिकलशो / 64510350.cms "> ताज मानसिंहसाठी आयएचसीएलची बोली, 2 इतर हॉटेल

आपल्या देशा / विभागामध्ये वैशिष्ट्य टिप्पणी अक्षम केली आहे.

<सेक्शन> <कोअर> <बाजूला>

ब्राउझिंग कंपन्या

बी सी डी एफ जी एच मी जे के एल <अ href = "http://economictimes.indiatimes.com/currentquote.cms?ticker=m"> एम एन पी क्यू आर एस टी यू व्ही डब्ल्यू एक्स होय < a href = "http://economictimes.indiatimes.com/currentquote.cms?ticker=z"> झहीर | 1 2 3 4 5 6 7 8 9 <सेक्शन आयडी = "तळाचा एडी"> <पी> कॉपीराइट © 201 9 बेनेट, कोलमन अँड कंपनी लिमिटेड. सर्व हक्क राखीव. पुनर्मुद्रण अधिकारांसाठी: टाइम्स सिंडिकेशन सेवा