आयसीसी विश्वचषक संघ: माजी मुख्य चयनकर्ता वेंगसरकर यांना नंबर 4 स्पॉटसाठी आश्चर्यचकित पर्याय – हिंदुस्तान टाइम्स – Boisar Marathi News

आयसीसी विश्वचषक संघ: माजी मुख्य चयनकर्ता वेंगसरकर यांना नंबर 4 स्पॉटसाठी आश्चर्यचकित पर्याय – हिंदुस्तान टाइम्स

आयसीसी विश्वचषक 201 9 या स्पर्धेसाठी भारतीय संघाची घोषणा 15 एप्रिल रोजी होणार आहे. त्यानंतर सर्व चाहत्यांनी या कार्यक्रमाला कोण सहभागी होणार आहे हे समजून घेण्याचा प्रयत्न केला आहे. बहुतेक खेळाडू स्वत: ची निवड करतात, तरीही काही स्पॉट्स असतात जे अद्याप पकडण्यासाठी असतात आणि त्यापैकी एक विवादित क्रमांक 4 स्लॉट आहे.

गेल्या काही वर्षात टीम मॅनेजमेंटने अनेक पर्यायांचा प्रयत्न केला आहे, परंतु कन्स्ट्रम चालू आहे. माजी मुख्य निवड समितीचे सदस्य दिलीप वेंगसरकर यांनी या पदासाठी दोन बोल्ड आणि आश्चर्यकारक निवडी केल्या आहेत.

तसेच वाचले: आयपीएलच्या कामगिरीमुळे विश्वचषक संघाला प्रभावित होणार नाही, असे एमएसके प्रसाद यांनी सांगितले

“त्यापैकी बरेच आहेत जे पुरेसे चांगले आहेत. केएल राहुल किंवा अजिंक्य रहाणे चांगले आहेत, तर मग मयंक अगरवाल यांनी ऑस्ट्रेलियात चांगली कामगिरी केली. टाइम्स ऑफ इंडियाला दिलेल्या एका मुलाखतीत वेंगसरकर यांनी सांगितले की, मला आश्चर्य वाटत नाही.

या स्पर्धेत भारताच्या संधीबद्दल विचारले असता, माजी कर्णधार विराट कोहलीच्या नेतृत्वाखालील संघ शेवटच्या 4 पर्यंत पोहोचण्यासाठी आवश्यक शस्त्रागार आहे.

“भारताला शेवटच्या चार पर्यंत पोहोचण्याची संधी आहे. आमच्याकडे आतापर्यंत सर्वोत्तम (गोलंदाजी) हल्ला आहे. जर आपण विश्वचषक स्पर्धेत आमच्या हल्ल्यांच्या मागील गटांशी तुलना केली तर हे नेहमीपेक्षा चांगले आहे. म्हणूनच आम्हाला आशा आहे. जेव्हा भारत वाईट प्रकारे खेळला तेव्हा शेवटच्या 10 षटकात आम्ही प्रतिस्पर्धी फलंदाजांना सामावून घेण्यास असमर्थ आहोत. आता, बमुरा आणि इतरांसोबत, हे भयंकर आहे, “असे मुंबईचे सरदार म्हणाले.

वेंगसरकरने भारतासाठी 116 कसोटी आणि 12 9 एकदिवसीय सामने खेळले आहेत आणि 1 9 83 विश्वचषक विजेता संघाचेही सदस्य होते.

प्रथम प्रकाशित: एप्रिल 09, 201 9 13:07 IST