मार्चमध्ये स्कोडा ऑक्टाव्हिया, टोयोटा कोरोला ऑल्लिट्स विक्रीत नवीन होंडा सिविक – कारवाळे – कारवाले – Boisar Marathi News

मार्चमध्ये स्कोडा ऑक्टाव्हिया, टोयोटा कोरोला ऑल्लिट्स विक्रीत नवीन होंडा सिविक – कारवाळे – कारवाले

मार्च 2019 मध्ये 2,2 9 1 युनिट्सची नोंदणी

– 1.8 लीटर पेट्रोल आणि 1.6 लीटर डिझेल इंजिनसह हे उपलब्ध आहे.

मार्च-डिसेंबरमध्ये 2,291 युनिट्सची विक्री नोंदवून नवीन दहाव्या पिढीच्या होंडा सिविकने कमीत कमी डी-सेगमेंटमध्ये पुनरागमन केले आहे. सिविकने संपूर्ण डी-सेगमेंटची एकूण विक्री चार पटीने विक्री केली आहे. उदाहरणार्थ, स्कॉडा ऑक्टाव्हिया ही विक्रीतील दुसऱ्या क्रमांकाची सर्वात विक्रीची कार होती 265 युनिट्सपर्यंत, तर टोयोटा कोरोला अल्टीस आणि हुंडई इलंत्र्राने क्रमश: 22 9 युनिट्स आणि 86 युनिट्स व्यवस्थापित केली.

सिविक मार्चमध्ये लॉन्च झाला होता आणि त्याला बाजारातून आश्चर्यकारक प्रतिसाद मिळाला आहे. कंपनीने फरवरीपासून आरक्षण सुरू केल्यापासून सेडानला 2,000 हून अधिक बुकिंग मिळाले आहेत . तथापि, आम्ही नागरिकांवरील आमचा निर्णय राखीव ठेवतो, कारण तो दीर्घकाळापर्यंत त्याची योग्यता सिद्ध करीत नाही.

दहावी पिढीतील सिविक 1.8 लीटर पेट्रोल मोटर आणि 1.6 लिटर टर्बोचार्ज केलेल्या डिझेलसह उपलब्ध आहे. पेट्रोलला सीव्हीटी मिळते, तर तेल बर्नरला फक्त 6-स्पीड मॅन्युअलसह मिळते. पेट्रोलची आवृत्ती 17.70 लाख रूपये आणि 21 लाखांवर पोहोचली आहे. दुसरीकडे डिझेल व्हर्जन व्हीएक्स ट्रिमसाठी 20.50 लाख रुपये आणि टॉप-स्पेस जेएएक्स व्हेरिएटसाठी 22.30 लाख रुपये (सर्व किंमत एक्स-शोरूम इंडिया आहे).