जनवी कपूर: दररोज नवीन कपडे घालण्यासाठी इतके पैसे कमावले नाहीत – In.com – Boisar Marathi News

जनवी कपूर: दररोज नवीन कपडे घालण्यासाठी इतके पैसे कमावले नाहीत – In.com

गेल्या वर्षी शशांक खेतानच्या धाडकसह पदार्पण करणारे एक चित्रपट-जुनी जनवी कपूर, तिच्या प्लेटमध्ये भयानक विनोद आणि आयएएफ पायलट गुंजन सक्सेना यांचा जीवशास्त्र आहे. ती अग्रगण्य फॅशन शोमध्ये नियमित देखील आहे आणि ती एक फॅशनिस्ट म्हणून ओळखली जाते. आणि का नाही, तिला बहिण सोनम कपूरमध्ये प्रेरणा मिळाली आहे का? तथापि, जन्वीला नवीन कपडे घालण्यासाठी तिच्याजवळ पुरेसा पैसा नसल्याचे कबूल करण्यास काहीच पात्र नाही. फीट अप विद द स्टार्समध्ये अनिता श्राफ अदजानिया यांच्याशी झालेल्या संभाषणादरम्यान हा कबूल झाला.

“इटाने भी पैसा नही कमेय की हर रोज नया कप्दे ( मी दररोज नवीन कपडे घालायचो असे नाही)”, ती सार्वजनिकरित्या कपडे काढण्याविषयी बोलत म्हणाली. ती वारंवार ती वारंवार जोडली गेली जी तिच्या वारंवार वापरलेल्या गोष्टींवर तिच्यावर परिणाम होत नाही. हे कदाचित त्यांच्या व्यायामशाळेत पुनरावृत्ती केल्याच्या संदर्भात होते जे पापराजीच्या गरुडांच्या डोळ्यांपासून वाचले नाही.

Instagram वर हे पोस्ट पहा

टिप्पण्यांमधून निर्णय घेतल्यास, आपण योग्यरित्या अंदाज केला नाही! @Janhvikapoor बद्दल तुम्हाला काय माहित नाही? # फीटअपथथथस्टर्स पाहून पहा, विशेषतः # व्हूटवर स्ट्रीमिंग! प्रायोजक सादर करीत आहे: @किटकटिंदिया सह-समर्थितः @ ओलाक्स_इंडिया. . . . # एनाट्रा श्रॉफ अडाजानिया # अॅवूटऑरिगिनल # व्हूटऑरिगल्स # कॉन्डनस्टाइंडिया # कॉन्डनास्टव्हिडिओ # कॉन्डनस्टास्ट # बॉलीवूड # टॉक शो # कलेलिटी टॉक शो # जनवी कपूर

शेअर केलेले पोस्ट Voot वर (@voot)

“आपणास प्रत्येकास संतुष्ट करू शकत नाही, विशेषकरून, मला वाटतं की जर तुम्ही कामाला लागाल तर तुम्ही त्यांच्या टीकास गंभीरपणे घ्याल आणि मग त्या कार्यावर काम करा.” पण मी जिमच्या बाहेर कसे पाहतो ते खरोखर माझे काम नाही ” अभिनेता जोडले.

ती ज्या चित्रपटावर करत आहे ती जेव्हा ती करत असते तेव्हा ती कोणती कपडे घालतेय याची भीती कोण आहे? रुह-अफझा नावाच्या भयानक विनोदाने राजकुमार राव यांच्या बरोबर तिचा अभिनय केला. राजकुमारच्या मागील हॉरर कॉमेडी स्ट्रीच्या आठवणींचा उलगडा होतो का? आम्ही नक्कीच अशा प्रकारची उत्कृष्टता मिळविण्याची वाट पाहत आहोत. किंवा कोण माहित आहे? त्या पेक्षा चांगले.

ती ज्या दुसर्या चित्रपटावर काम करीत आहेत, ती त्यांना वायुसेनातील पायलट गुंजन सक्सेना असे संबोधतील, 2000 च्या करगिल युद्धादरम्यान युद्धक्षेत्रात उतरलेल्या पहिल्या महिला पायलटांपैकी एक. या विजयाची आम्हाला प्रतीक्षा करू शकत नाही. ..