संजय कपूर यांचे 26 व्या पुण्यतिथी दिवाया भारती यांचा स्मरण आहे- टाइम्स ऑफ इंडिया – Boisar Marathi News

संजय कपूर यांचे 26 व्या पुण्यतिथी दिवाया भारती यांचा स्मरण आहे- टाइम्स ऑफ इंडिया

1 99 0 च्या दशकाच्या सुरुवातीस ती सर्वात लोकप्रिय कलाकारांपैकी एक होती. दुर्दैवाने, दिवाया भारतीची यशस्वी कारकीर्द अचानक 5 9, 1 99 3 रोजी निधन झाल्यानंतर अचानक थांबली. तिच्या दृढ कामगिरीसाठी प्रेक्षकांमध्ये लोकप्रिय असलेल्या दिव्यांनी ‘विश्वत्मा’ मधील अभिनय पदार्पण केले, ज्याचे गाणे ‘सात समंदर’ आजही लक्षात ठेवले जात आहे. बाल्कनीतून पडल्यानंतर तिच्या अत्याधिक मृत्यू – उद्योगाला मोठा धक्का बसला. आज, तिच्या 26 व्या मृत्यू वर्धापन दिन, अभिनेता

संजय कपूर

Instagram वर एक भावनात्मक पोस्ट लिहिले जेथे तो उदार अभिनेत्री प्रेमळ आठवते. दिव्यासह थ्रोबॅक चित्र शेअर करताना, संजयने लिहिले, ‘आपण नेहमी मिसळत राहाल, # एप्रिल 5 थ # 1 99 3 # 26 डिसेंबरला # दिवसवर्तती’.

दुःखाची गोष्ट म्हणजे, या दोन्ही चित्रपटाचे चित्र कधीच पूर्ण झाले नाही कारण दिव्यांनी सिनेमाच्या केवळ 30 टक्के चित्रपटांपूर्वीच निधन केले होते. अखेरीस ती बदलली गेली

जूही चावला

आणि 1 99 5 मध्ये दोन वर्षांनी हा चित्रपट सोडण्यात आला.

अहवालानुसार, दिव्या घरी, वर्सोवा येथे काही मित्र आणि कुटुंबीयांसह अपघाताने बाल्कनी बंद पडली आणि त्यांना गंभीर जखमी झालेल्या रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. तीव्र जखमींना बळी पडल्यावर दिव्यला दोन दिवसांनी संस्कार झाला. आजपर्यंत लोक तिच्या मृत्यूच्या प्रसंगी कल्पना करत आहेत.

Sanjay Kapoor shares heartfelt post for late Divya Bharti on her 26th death anniversary