नच बलीये 9: हिना खान, द्रष्ट धामी ते अनिता, ज्या अभिनेत्यांनी शोचा भाग नाकारला आहे – पिनकीला – Boisar Marathi News

नच बलीये 9: हिना खान, द्रष्ट धामी ते अनिता, ज्या अभिनेत्यांनी शोचा भाग नाकारला आहे – पिनकीला

हिना खान, धती धामी, अनीता हसनंदानी, प्रिन्स नारुला, कविता कौशिक आणि इतरांमधून येथे 9 .00 च्या डान्स रिअलिटी शो नच बलीयेमध्ये पाहिले जाणार आहेत.

दर्शविण्यांद्वारे प्रेक्षकांद्वारे प्रेम केले जाणारे काही वास्तविक कार्यक्रम आणि अशा अनेक शोमध्ये डान्स रिअलिटी शो नच बलीये प्रत्येकाच्या यादीत सर्वोच्च आहेत. जोडीस ते न्यायाधीशांपर्यंत नच बलिए नेहमीच प्रत्येक हंगामात काहीतरी नवीन आणि मनोरंजक गोष्टी हाताळतात आणि आम्ही बोलतो त्याप्रमाणे नाच बलीयेचे निर्माते सीझन 9 च्या सत्रासाठी कठोर परिश्रम घेत आहेत. नच बलीय सीझन 9 लवकरच प्रसिद्ध होणार असल्याचे जाहीर झाल्यानंतर प्रत्येकजण टीव्ही मालिकांना या हंगामात सहभागी होणार असल्याचे समजून घेण्यास प्रारंभ झाला आणि येथे आम्ही आपणास सहभागी होणार्या स्पर्धकांची यादी आणू. या वर्षी दाखवा तथापि, शोसाठी संपर्क साधलेल्या कलाकारांबरोबरच त्यांचे अभिनंदनही केले गेले आहे, परंतु नाच बलीयच्या सीझन 9 चा भाग म्हणून स्पष्टपणे नाकारल्या गेलेल्या कलाकारांची यादी पुढे चालू राहिली आहे परंतु अफवा सुरू आहेत.

यावर्षी हा शो सलमान खानद्वारे सादर केला जात आहे, अशी अफवा पसरली आहेत की शाहिद कपूर आणि वाईफाई मीरा राजपूत हा शो सादर करणार आहेत. मेजबानीच्या भागास येत असलेल्या, बेपन्नाह प्रसिध्द जेनिफर विंगेट आणि सुनील ग्रोव्हर डान्स रिअलिटी शो होस्ट करणार आहेत. प्रत्येक वर्षाप्रमाणेच असे काही नावे आहेत जे शोचा भाग नसतात परंतु अफवा पसरत राहतात की ते शोचा भाग आहेत आणि काही नावे पुष्टी झाल्या आहेत, त्या नावांची यादी आहे ज्याचा भाग होणार नाही दाखवा सुरुवातीला कसौटी जिंदागी के केमोलिका उर्फ हिना खान आणि बीऊ रॉकी जयस्वाल, नागिनचे ख्यातनाम अनीता हसनंदानी आणि पती रोहित रेड्डी, आणि धती धामी आणि हबी नीरज यांनी शोचा भाग नकारला आहे. अफवा घोटाळे करत आहेत परंतु अनीता, हिना आणि द्रष्ट्यांनी शोचे भाग असल्याचा स्पष्टपणे निषेध केला आहे. याशिवाय इतर नावे जो चर्चेत आहेत आणि पुष्टी केली आहे की युविका चौधरी आणि प्रिन्स नारुला, रुबिना डायलॅक आणि अभिनव शुक्ला, श्रीसंत आणि वाईफाई भुवनेश्वरी, रोहन मेहरा आणि जीएफ कांची सिंह, दिव्या अग्रवाल आणि वरुण सूद, साना खान आणि नवे जोडप्यांचा समावेश आहे. बीएफ मेलविस लुईस आणि कविता कौशिक-रोनीत विश्वास हे या वर्षाच्या संभाव्य उमेदवार आहेत.

आम्हाला माहित आहे की, नच बलीयेच्या सीझन 8 मध्ये दिवाणका त्रिपाठी आणि विवेक दहिया यांनी ट्रॉफी घेतली आणि टेरेन्स लेविस, सोनाक्षी सिन्हा आणि मोहित सुरी या शोचे न्यायाधीश होते.

# झकासशः भारताचा पहिला लाइव्ह # बॉलीवूड गेम शो, प्रत्येक सोमवार व गुरुवार रात्री 6.00 वाजता आणि प्रति भाग ₹ 50,000 * पर्यंत पैसे मिळवा – https://www.facebook.com/jhacaaash/