आदित्यनाथ यांना 'मोदीजी की सेना' या टिप्पणीबद्दल बोलू द्या, टायम ऑफ इंडिया – Boisar Marathi News

आदित्यनाथ यांना 'मोदीजी की सेना' या टिप्पणीबद्दल बोलू द्या, टायम ऑफ इंडिया

| टीएनएन | अद्ययावत: एप्रिल 5, 201 9, 23:24 IST

क्षणचित्रे

  • आयोगाने असा दावा केला आहे की, योगी हा एक वरिष्ठ नेता असल्याने त्यांच्या सार्वजनिक भाषणामुळे अधिक जबाबदार असल्याचे अपेक्षित होते
  • निवडणूक आयोगाच्या लोकसभा निवडणुकीच्या वेळी झालेल्या संरक्षण कारवायांसह झालेल्या कोणत्याही कारवाईत सामील होण्यापासून निवडणूक आयोगाने राजकीय पक्षांना “निसटणे” करण्यास सांगितले होते.

नवी दिल्ली: निवडणूक आयोगाने असे म्हटले आहे की उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री योगी आदित्यनाथ यांनी नुकतेच “मोदीजी की सेना” च्या संदर्भाने राजकीय पक्षाच्या प्रचारकांना राजकीय प्रचारासाठी संरक्षण दलाचा वापर करण्यापासून परावृत्त करण्यास सांगितले आणि त्यांनी त्याला अधिक सावधगिरी बाळगण्यास सांगितले. भविष्य.

“आयोगाने असे म्हटले आहे की योगी हा एक वरिष्ठ नेता असल्याने त्याच्या सार्वजनिक भाषणांमुळे अधिक जबाबदार असल्याचे अपेक्षित आहे. त्यानुसार त्याने भविष्यकाळात EC आयोगाकडे अधिक सावधगिरी बाळगण्यास सांगितले आहे आणि निवडणुकीच्या दरम्यान संरक्षण दलाचे कोणतेही संदर्भ टाळले पाहिजेत.” वरिष्ठ कार्यकारिणींनी टीओआयला सांगितले.

निवडणूक आयोगाने सोमवारी योगींच्या निवेदनात नमूद केलेल्या वक्तव्याचा आढावा घेतला होता

भारतीय सेना

‘मोदी जी की सेना’ म्हणून आणि गाझियाबाद जिल्हा प्रशासनाकडून एक अहवाल मागितला.

“अहवालात पुष्टी केली की त्याने खरोखरच असे विधान केले होते,” असे ईसीच्या सूत्रांनी सांगितले. “काँग्रेसच्या लोकसभा निवडणुकीत बरीयानी खिलेत, अय्यर जी जी की सेन, आटणवाडीयॉन को गोली और गोला डिती है.” (काँग्रेसने ‘बिरयानी’ दहशतवाद्यांना खायला दिली, तर मोदींच्या सैन्याने त्यांना बुलेट आणि बॉम्ब दिले). हे फरक आहे. कॉंग्रेस लोक संदर्भ घेण्यासाठी ‘जी’ वापरा

मसूद अजहर

दहशतवाद्यांना उत्तेजन देण्यासाठी, उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री रविवारी गाझायाबादमधील निवडणूक सभेत बोलताना सांगितले होते.

निवडणूक आयोगाने 1 9 मार्च रोजी लोकसभा निवडणुकीच्या मोहिमांदरम्यान संरक्षण दलांनी केलेल्या कारवाईचा समावेश असलेल्या कोणत्याही प्रचारसभेत सामील होण्यापासून “निसटणे” करण्याचा राजकीय पक्षांनी विचार केला होता.

निवडणूक आयोगाने पक्ष आणि त्यांच्या उमेदवारांना त्यांच्या मोहीम सामग्रीत सुरक्षा दलच्या छायाचित्रांचा उपयोग करण्याच्या विरोधात काही दिवसांपूर्वी सल्ला दिला.

201 9 चा अर्थ लावणे

# वेळा निवड

पूर्ण कव्हरेज पहा

भारत बातम्या वेळ पासून अधिक