सोनाली बेंद्रे तिच्या केसांच्या कर्करोगावर 'ओल्ड हेअर टू गो वांटेड व्हा' हे सांगतात – बॉलीवुडशहाडिस डॉट कॉम – Boisar Marathi News

सोनाली बेंद्रे तिच्या केसांच्या कर्करोगावर 'ओल्ड हेअर टू गो वांटेड व्हा' हे सांगतात – बॉलीवुडशहाडिस डॉट कॉम

सोनाली बेंद्रे तिच्या केसांच्या कर्करोगाच्या कटानंतर उघडतात, 'मला जुन्या केसांना जाण्याची इच्छा होती'

बॉलीवूड अभिनेत्री, सोनाली बेंद्रे सौंदर्य, शक्ती आणि बरेच धैर्य यांचे प्रतीक आहे! गेल्या वर्षी तिने तिच्या लाखो चाहत्यांना मेटास्टॅटिक कर्करोगाने आपली लढाई जाहीर केली तेव्हा तिला मोठा धक्का बसला. तथापि, अभिनेत्रीने सौंदर्य पुन्हा परिभाषित केले नाही तर तिच्या सकारात्मक दृष्टिकोनासह आणि ट्रेंड हॅशटॅग – ‘एके दिवशी एका वेळी’ आयुष्यही. (शिफारस वाचा: जेव्हा करिश्मा कपूर आणि करिना कपूर यांनी माजी मेहंदी (थ्रोबॅक व्हिडिओ )

नुकतेच, हार्परच्या बाजार पत्रिकेच्या मुलाखतीत, अभिनेत्रीने कर्करोगाने निदान झाल्यानंतर तिचे विचार उघड केले होते. तिने शेअर केले होते, “जेव्हा माझे पीईटी [पॉझिट्रॉन एमिशन टोमोग्राफी] स्कॅन झाली तेव्हा माझ्या कर्करोगावर सर्वत्र पसरलेले कर्करोग पसरले होते, जसे फेयरी लाईट्स सर्वत्र पसरलेले होते आणि जेव्हा न्यू यॉर्कमधील डॉक्टरांनी सांगितले की 30 टक्के शक्यता आहे सर्व दूर जात, आम्ही विखुरलेले होते. ”

सोनाली बेंद्रे वोग फोटोशूट

43 वर्षीय अभिनेत्री सुरुवातीपासूनच तिच्या प्रवासाबद्दल खुली आहे. हार्परच्या बाजार मॅगझिनबरोबरच्या त्याच मुलाखतीत, तिने तिच्या केसांवर तिचे केस गमावले आणि तिच्या नविन केस गळवून घेतल्याबद्दल त्या वेळी बोललो. ती म्हणाली, “जेव्हा मी माझे केस कापले तेव्हा माझ्या मित्रांनी मला ते ठेवण्यास सांगितले, कदाचित त्यातून माझा स्वत: चा विग काढू शकेल, परंतु जुन्या केसांना जायचे होते, ते माझे नव्हते. मला सोडून जायचे होते. मला वाटते की मी माझ्या लांब केसांखाली खूप लपविले आहे. ” (तसेच वाचा: मलायका अरोरा आणि अमृता अरोराची वर्कआउट पिक बहिरे जो योग एकत्र करतात, नमासले एकत्र )

सोनाली बेंद्रे वोग फोटोशूट

सोनाली देखील तिच्या Instagram हँडल घेतला आणि मॅगझिन च्या कव्हर शूट नवीन केस कट embraced एक व्हिडिओ सामायिक. व्हिडिओसह, तिने तिच्या भावना व्यक्त केल्या आणि लिहिले, “थोडे केस वापरण्यासाठी मला थोडा वेळ काढा. पण एकदा सेट झाल्यानंतर, मागे वळून पाहण्यासारखे नव्हते (अक्षरशः!) महिन्यापासूनच मला ट्रिम करायची गरज आहे. ‘ म्हणून, @ बझारियाडिया शूटवेळी जेव्हा मिकी कंट्रॅक्टरने मला सांगितले की मला एक गरज आहे, तेव्हा माझा पहिला विचार खरोखरच होता? मी प्रतिक्रिया देण्याआधी, त्याला सर्वत्र एक भितीदायक कॅसरासह सशस्त्र सज्ज केले होते, जेणेकरून त्यास जाण्यासाठी तयार होते! मी हसणे थांबवू शकत नाही. कधीही असे वाटले नाही की मी अशा प्रकारचे मेकॉव्हर मिळवू शकेन, परंतु मला वाटते की ते # मायनीसॉर्मल आहे. #SwitchOnTheSunshine #OneDayAtatime. “खालील व्हिडिओवर एक नजर टाका:

मुंबई मिररच्या मुलाखतीत, सोनालीने आपल्या करिअरच्या सुरूवातीस सांगायला सुरुवात केली की तिचे तेजस्वी केस हे शहराचे भाषण होते. तिने स्पष्ट केले होते, “आता मला असे वाटते की, माझे संपूर्ण आयुष्य माझ्या केसांबद्दल सर्व काही होते, जरी ते अधोरेखित होते. मी माझ्या आयुष्यातील प्रत्येक वेळी प्रत्येक केस उत्पादनाचे समर्थन केले आहे. ”

सोनाली बेंद्रे वोग फोटोशूट

सोगली यांनी व्होग बरोबरच्या एका मुलाखतीत आपल्या स्कर्सबद्दल बोलले होते आणि सांगितले होते, “माझा हा पहिला विचार होता कारण तो एक रोग होता. मी विचार केला की माझे ब्रॅंड एकंदरीतच आहे जे मी निरोगी खाणे आणि आरोग्य-केंद्रित उत्पादनांचे समर्थन करीत आहे आणि अचानक ते सर्व निघून गेले. माझ्या ऑन्कोलॉजिस्टने असे म्हटले होते की मला चौथा अवस्थेत कर्करोग झाला होता आणि माझ्या संपूर्ण जगाचा दृष्टिकोन बदलण्याची 30 टक्के शक्यता होती. अचानक मला याबद्दल बोलण्याचे कोणतेही कारण दिसले नाही. मी काहीही चुकीचे केले नाही; मला कर्करोग झालेला माझा दोष नव्हता, तर मी ते लपवत का? ”

सोनाली बेंद्रे वोग फोटोशूट

ती पुढे म्हणाली, “नेहमीच सकारात्मक राहणे अवास्तविक आहे. उबदार दिवस असेल. मला असे कोणालाही सांगायचे होते जे कमीतकमी वाटत होते की नकारात्मक भावना असणे ठीक आहे. आम्ही उच्च आणि निम्न आहोत, आणि आमची नोकरी फक्त त्या उंचीवर प्रयत्न करुन वाढवण्याचा आहे. “सोनालीने बाहुलीमध्ये आपले डोके फोडून ती वेळ सांगितली आणि ते म्हणाले की,” ही अतिशय सामान्य मंदी-इन-ए होती -शक्षक देखावा. याबद्दल नवीन काहीच नव्हतं – पुस्तक आणि चित्रपटांमधून तुम्ही ते कसे पहात होता, जेथे नाटककार हा एक रेजर घेतो आणि तो बंद करतो. मला एक नवीन कथा लिहायची होती, पण तीच जुनी घटना होती. मी माझ्या मित्राच्या केसांपूर्वी केस घेण्याआधी मला अनुमती असलेल्या एका ग्लासवर माझ्या मैत्रिणींसह केसांचा कट करायचा, एक बाटली शॅम्पेन आणि टोस्ट उघडायचं! म्हणूनच ती दृष्य कायम राहिली. ” ( चुकू नका: पिता अनिल कपूरवर सोनम कपूर, माझा निर्णय घेण्यासाठी मी नेहमीच स्वातंत्र्य दिले होते )

ठीक आहे, सर्व कैंसर सेनानींसाठी सोनाली नक्कीच आशा बाळगणारे आहे, कारण त्यांनी आम्हाला सूर्यप्रकाशात कसे जायचे ते शिकवले!

कव्हर आणि प्रतिमा सौजन्यः सोनाली बेंद्रे

छान बातम्या! आता आपण बॉलीवूड सोहाडीस अॅप डाउनलोड करू शकता आणि कधीही एक गोष्ट विसरू शकत नाही. अॅप मिळवा

छान बातम्या! आता आपण बॉलीवूड सोहाडीस अॅप डाउनलोड करू शकता आणि कधीही एक गोष्ट विसरू शकत नाही. आपले डिव्हाइस Android किंवा IOS (Apple) निवडा