श्रीदेवीची आई 10 मे रोजी मातृदिनापुर्वी चीनमध्ये सोडणार – हिंदुस्तान टाइम्स – Boisar Marathi News

श्रीदेवीची आई 10 मे रोजी मातृदिनापुर्वी चीनमध्ये सोडणार – हिंदुस्तान टाइम्स

मातृदिनवर , बॉलीवूड सुपरस्टार श्रीदेवीची शेवटची चित्रपट मोम चीनमध्ये 10 मे रोजी रिलीझ होणार आहे. चित्रपट 22 मार्च रोजी चीनमध्ये रिलीज होणार होते.

“आम्ही मॉम इन चाइनासारख्या अशा खास चित्रपटाची रिलीझ करण्याची परिपूर्ण तारीख निवडू इच्छितो, जी एक प्रचंड बाजार आहे आणि या चित्रपटासाठी चांगले काम करण्याची क्षमता आहे. झी स्टुडिओ इंटरनॅशनल (फिल्म मार्केटिंग, डिस्ट्रीब्युशन अँड एक्विजिशन) चे प्रमुख विभा चोप्रा म्हणाले की, सर्व मातांना श्रद्धांजली म्हणून आम्ही 10 मे रोजी चीनमध्ये हा चित्रपट सुरू करण्यासाठी निवडले आहे.

रवि उदयवार यांनी दिग्दर्शित केलेल्या, श्रीदेवींनी आपल्या आई-मुलीसाठी न्यायाची खात्री पटवून देणारी भूमिका बजावली. पाकिस्तानी अभिनेता साजल अली यांनी निबंध केला होता.

अनुभवी अभिनेत्याने तिच्या भूमिकेसाठी मरणोत्तर सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्रीचा राष्ट्रीय चित्रपट पुरस्कार जिंकला.

झी स्टुडिओज इंटरनॅशनलने पूर्वी पोलंड, रशिया, यूके, अमेरिका, सिंगापूर आणि चेक प्रजासत्ताक यासह 40 क्षेत्रांमध्ये मामी सोडली आहे. आपल्या चित्रपटाच्या इंग्रजी विंग्लिशच्या पाच वर्षानंतर, श्रीदेवींनी 2017 मध्ये आईची पावर-पॅक कामगिरी केली. गेल्या वर्षी झीरो येथे तिने एक कॅमेओमध्ये पाहिले होते.

हे सुद्धा वाचा: रणबीर कपूर यांच्या अमेरिकेच्या भेटीमुळे पालक ऋषी, नीतू यांच्याशी लढा देत आहेत, आल्या भट्टने त्यांचे प्रेम पाठवले आहे.

24 फेब्रुवारी 2018 रोजी अभिनेत्रीचा निधन झाला. त्यांची मुलगी आणि अभिनेता जनवी कपूर यांनी फिल्मफेअरला दिलेल्या एका मुलाखतीत सांगितले, “मला वाटतं, मी अजूनही त्या धडकीमध्ये होतो, खूप प्रामाणिक राहण्यासाठी. मला अजूनही धक्का आहे. त्यापैकी काहीही प्रक्रिया केली गेली नाही. जसे, मला तीन किंवा चार महिनेांची आठवण नाही. ”

सावत्र भाऊ अर्जुन कपूरच्या जवळ येण्याच्या आशेने टीने विचारले, जनवी म्हणाले, “दिवसाच्या शेवटी तुला माहित आहे, आमच्याकडे त्याच रक्त आहे. मला त्या चार महिन्यांत काहीही आठवत नाही पण मला आठवते की एके दिवशी आम्ही हर्ष (हर्षवर्धन कपूर, अनिल कपूरचा मुलगा आणि जंजीचा चुलत भाऊ) भाईयांचा खोलीत होतो आणि अर्जुन भाई आणि अंशुला देदी आत आले होते, मला वाटते की ते एक दिवस जेव्हा मला वाटले, ‘ठीक आहे कदाचित आम्ही ठीक आहे.’

(आयएनएएन इनपुटसह)

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: एप्रिल 04, 201 9 18:16 IST