मायूयरी काँगो, नवीन Google इंडिया हेड कोण आहे? – इंडिया टुडे – Boisar Marathi News

मायूयरी काँगो, नवीन Google इंडिया हेड कोण आहे? – इंडिया टुडे

1 99 6 च्या चित्रपटा केते है, जो आपल्याला 1 99 6 च्या चित्रपटातील आठवणींमध्ये आठवतेय, त्याची कंपनी इंडियन्स हेड एजन्सी व्यवसायात सामील झाली आहे.

नुकत्याच मिळालेल्या उपलब्धतेबद्दल बातम्या एजन्सीशी बोलताना मयुरी म्हणाले, “मी Google चा एक भाग होण्यासाठी खूप उत्साहित आहे. उद्योगात एक दशकापेक्षा अधिक काळ माझा अनुभव पुढे चालू ठेवण्याची माझी इच्छा आहे. ही एक चांगली संधी आहे. या अविश्वसनीय संघाचा भाग बनण्यासाठी आणि मी माझ्या व्यावसायिक जीवनाच्या पुढील टप्प्यावर वाट पाहत आहे. ”

सुरुवातीपासून आयटी क्षेत्राकडे मयूरिची प्रवृत्ती आहे.
15 वर्षांची असताना आईआयटी कानपूरमध्ये नामांकन मिळाल्यानंतर मयुरीने हिंदी चित्रपट उद्योगात पाऊल टाकले.

1 99 5 मध्ये तिने नासीमबरोबर अभिनय केला. या चित्रपटाला सर्वोत्कृष्ट दिग्दर्शन आणि पटकथासाठी राष्ट्रीय पुरस्कार मिळाला.

पदार्पणानंतर, अभिनेत्री तिच्या बोर्ड परीणामांच्या प्रतीक्षेत वाट पाहत असताना, तिला महेश भट्ट यांनी पापा काते हेन दिली.

‘पापा से निकले हाय’, ‘कुच दरवार चालते हाय’ या गाण्याचे व्हिडिओ पापा केटे है

चित्रपट सोडल्यानंतर मायूरी हे घरगुती नाव झाले. “मी उन्हाळ्याच्या सुट्टीमध्ये त्या चित्रपटात अभिनय केला आणि कॉलेजमध्ये परत आलो. मला आश्चर्य वाटते की दोन दशकांनंतरही लोक मला त्या चित्रपटासाठी आठवण करतात,” असे प्रतिदिन एका मुलाखतीत तिने सांगितले.

नंतर तिने बीटाबी, होगी प्यार की जीत, बादल आणि पापा द ग्रेटसारखे चित्रपट केले. या सर्व फ्लेम्समध्ये त्यांनी अजय देवगण, अनुपम खेर, अर्धद वारसी, शक्ति कपूर, बॉबी देओल, रानी मुखर्जी, चंद्रचूर सिंग आणि जुगल हंसराज सारख्या कलाकारांसोबत काम केले आहे.

तिच्या चित्रपटाविषयी बोलताना तिने सांगितले की, “मी 16 चित्रपट केले आणि त्यापैकी अर्धे कधीही सोडले नाहीत. 1 99 0 चा चित्रपट अभिनेत्रींसाठी चांगला काळ नव्हता. त्यांना फक्त झाडांभोवती नृत्य करायचे होते. स्क्रिप्ट लिहून आणि डॉक्यूमेन्ट्री बनवण्यासारख्या इतर नोकर्या तयार करा. 2000 मध्ये मी टीव्ही उद्योगात प्रवेश केला. काही वर्षांमध्ये मी विवाहित झालो आणि अमेरिकेत स्थायिक झालो. ”

Mayoori विपणन आणि वित्त मध्ये एमबीए केले आणि यूएस मध्ये काम केले. 2011 मध्ये तिचा मुलगा झाला तेव्हा ती भारतात परतली. “मी गुडगांवला गेलो कारण माझे ससुरालदेखील येथे आहेत आणि माझा मुलगा त्यांच्यासोबत राहू शकतो.” यशस्वी करियर आणि मुलांचे व्यवस्थापन कर आकारले जाऊ शकते. आपल्याला अमेरिकेमध्ये गहाळ होणारी चांगली समर्थन व्यवस्था आवश्यक आहे. ”

मायूरीला असे वाटते की उद्योगात प्रवेश करण्यापूर्वी कलाकारांनी त्यांचे शिक्षण पूर्ण केले पाहिजे. ती म्हणाली, “बॉलीवुडमध्ये त्या मोठ्या ब्रेकचा शोध घेण्यापूर्वी लोक त्यांचे शिक्षण पूर्ण करू शकतात. विशेषत: अभिनेत्रीचा हा उद्योगातील करियर जवळजवळ दहा वर्षांचा असतो. बॅकअप पर्याय निवडा.”

देखील पहा किमी कटकर ते मयुरी काँगो, आता या विसरलेल्या अभिनेत्री कुठे आहेत?

देखील वाचा खाली ट्रेलर बाहेर. करण कपडीयांच्या पदार्पणात सनी देओलचा बॉम्ब थेट

देखील वाचा डिंपल कपाडियासाठी सनी देओलचा व्हॅलेंटाईन डे संदेश आहे का?

देखील पहा मला राजकारण समजत नाही, मी त्यात सामील होणार नाही: सनी देओल

रिअलटाइम अॅलर्ट मिळवा आणि सर्व

बातम्या

आपल्या फोनवर सर्व-नवीन इंडिया टुडे अॅपसह. पासून डाउनलोड करा