करण जौहर यांच्या मेणच्या पुतळ्यानंतर काजोलला वास्तविक व्यवहारांची छायाचित्रे मिळाली. चित्र पहा – हिंदुस्तान टाइम्स – Boisar Marathi News

करण जौहर यांच्या मेणच्या पुतळ्यानंतर काजोलला वास्तविक व्यवहारांची छायाचित्रे मिळाली. चित्र पहा – हिंदुस्तान टाइम्स

चित्रपट निर्माते करण जौहर हे ताज्या बॉलिवुड कलाकार आहेत जे सिंगापूरच्या मॅडम तुसाद येथे अमर्यादित आहेत. निर्माता म्हणून अभिनय करणार्या अनेक बॉलीवूड हस्तियांपैकी एक म्हणजे त्याचा मित्र काजोल ज्याने त्याला तिच्या Instagram खात्यावर काम केले.

तिने आपल्या खात्यावर करन सोबत एक थ्रॅबबॅक स्लीही शेअर केली आणि “खरं गोष्ट देऊन;” @karanjohar यांना अभिनंदन केले. वॅक्स आणि कसे ….. ”

करण यांनी गुरुवारी त्यांच्या आई हिरू जौहर आणि त्यांच्या कुटुंबातील काही सदस्य व मैत्रिणींच्या भेटीमध्ये मोम पुतळ्याचे अनावरण केले.

करणने स्वतःच्या इमेज हँडलवर त्याच्या मोमची मूर्ती पाहिली आणि मथळासह “वेक्सड !!! @ एमत्सिंगापूर # मामामेट्ससुदोडवर !! माझ्या आई @hiroojohar आणि माझ्या कुटुंबासह काय मजा !!!!! @unsushkhanna @riyankaskhanna # मामाई # पाययेल आणि माझे नाव आश्चर्यचकित करणारे मित्रांपासून आश्चर्यचकित !!! !!! ”

माल्याका अरोरा, ऋतिक रोशन, वरुण धवन, ट्विंकल खन्ना, फराह खान, रोहित शेट्टी, माधुरी दीक्षित, अभिषेक बच्चन आणि इतरांसारख्या त्यांच्या उद्योगातील काही मित्रांनी प्रतिक्रिया व्यक्त केली होती. टिप्पण्या विभागात पोस्ट करण्यासाठी.

करण आणि काजोल 2016 मध्ये कुचकामी झाल्यानंतर आपले मतभेद सोडवून मित्र बनले. काझोल आणि पती अजय देवगण करणच्या चॅट शो कोफी विद करनच्या सहाव्या हंगामात उपस्थित होते. अजयने शोच्या विनोदपूर्ण प्रतिसादासाठी ऑडीदेखील घरी नेले.

तसेच वाचा: Thrones प्रीमिअरच्या गेमच्या आत: किंग जोफ्री सोफी टर्नर बंध, पत्ते विवाह जो जोनास चकित

करन यांनी अजयला विचारले होते की, काजोलने काय उत्तर दिले आहे ते मित्र बनू शकतात का? “तुम्ही मला (अजय) मित्र बनू इच्छित नाही, तुम्ही माझा मित्र आहात!”

अजय आणि करण यांनी त्यांच्या संबंधित चित्रपट शिवय आणि ए दिल है मुशिकिलच्या प्रचारादरम्यान 2016 मध्ये पराभूत झाले होते. अजयची बाजू घेताना काजोलने मैत्री केली होती. तथापि, दोघांनी काही काळानंतर reconciled.

अधिकसाठी @htshowbiz चे अनुसरण करा

प्रथम प्रकाशित: एप्रिल 04, 201 9 1 9:32 IST