चार कॅमेरा लीक्ससह अज्ञात मोटोरोलाने फोन – व्हर्ज – Boisar Marathi News

चार कॅमेरा लीक्ससह अज्ञात मोटोरोलाने फोन – व्हर्ज

म्हणून आतापर्यंत मोबाइल जागा प्रचलित धोरण कॅमेरे हे दिवस जा म्हणून पाझर राहीला ( “, अधिक नेहमी चांगले आहे” असल्याचे दिसते आणि OnLeaks च्या सौजन्याने , येथे पोस्ट CashKaro ) एक नवीन, चार मागील नेमबाजांनी असलेले अजून अज्ञात मोटोरोलाने साधन वाटते हे दर्शविते की कंपनी ट्रेन्डमध्ये हेडफर्स्ट डाइव्हिंग करत आहे.

या टप्प्यावर तपशील अपेक्षित स्लिम आहे, परंतु आम्हाला काही गोष्टी माहित आहेत: कॅमेराच्या अधिकांव्यतिरिक्त, डिव्हाइस इन-डिस्प्लेसह टियरड्रॉप नोट (6.2 मोटारोलाच्या अलीकडील मोटो जी 7 सारख्या) सह 6.2-इंच प्रदर्शन देईल फिंगरप्रिंट सेन्सर यूएसबी-सी पोर्ट आणि 3.5 मिमी हेडफोन जॅक देखील दृश्यमान आहेत, जे आजच्या वाढत्या डोंगल-आधारित जगात नेहमीच कौतुक केले जाते.

या ठिकाणी फोनने अनेक रीअर कॅमेरे अंमलात आणले आहेत. गॅलेक्सी एस 10 किंवा ह्युवेई पी 30 प्रो सारख्या फोनवर पाहिल्या जाणाऱ्या सामान्य पद्धतीमध्ये विविध फोटोग्राफिक प्रभावांसाठी विविध प्रकारचे कॅमेरा लेन्स आहेत. इतर (पाच कॅमेरा नोकिया 9सारख्या डिव्हाइसेसवर पाहिल्या जाणार्या), समान लेंसचे एकाधिक पुनरावृत्त वैशिष्ट्यीकृत करते जे एकाच वेळी सर्व शूटसाठी एका सीनच्या वेगवेगळ्या एक्सपोजर कॅप्चर करण्यासाठी शूट करतात.

आम्हाला अद्याप माहित नाही की मोटोरोलाने कोणत्या प्रकारचा एकाधिक कॅमेरा अॅरे वापरला आहे, परंतु समान दिसणार्या कॅमेरे दिले आहेत आणि त्यापैकी एक छायाचित्र कॅमेरा ऍरेद्वारे “48MP” लेबल दर्शविते, असे दिसते की मोटोरोलाने कदाचित येथे नोकियाच्या पायरस्टमध्ये चार 12 मेगापिक्सेल लेंस आहेत.

उर्वरित गोष्टींसाठी – बॅटरी आकार, किंमत, रिलीझ तारीख आणि सर्वात महत्वाचे म्हणजे, या डिव्हाइसमध्ये मोटोरोलाने कोणत्या प्रकारची प्रोसेसर ठेवली असेल (जर ती कधी बाजारात आली तर) – आम्हाला मोटोरोलाने आधिकारिकपणे गोष्टी घोषित होईपर्यंत प्रतीक्षा करावी लागेल .