आयरन मॅन व्हीआर इंप्रेशन: टोनी स्टार्कसारख्या उडताना खूप चांगले वाटते – बहुभुज – Boisar Marathi News

आयरन मॅन व्हीआर इंप्रेशन: टोनी स्टार्कसारख्या उडताना खूप चांगले वाटते – बहुभुज

आपण स्पाइडर-मॅन गेम तयार करत असल्यास, आपल्याला स्विंग करणे आवश्यक आहे. गगनचुंबी इमारतीपासून गगनचुंबी इमारतीवर फेकून देणे, न्यूयॉर्कच्या माध्यमातून ग्लाइडिंगची कल्पना आवश्यक आहे.

त्याचप्रमाणे, आपण आयरन मॅन गेम तयार करत असल्यास, संपूर्ण स्वातंत्र्यासह त्या प्रतीकात्मक धातूच्या सूटमध्ये त्याला कसे उडायचे ते आपल्याला पूर्ण करावे लागेल. मार्वल सुपरहेरोच्या आधारावर डेव्हलपर कॅमौफ्लजची नवीन व्हर्च्युअल वास्तविकता गेम त्यास पुसून टाकते. प्लेस्टेशन मूव्ह कंट्रोलर्सचा एक जोडी वापरून, मार्वलच्या आयरन मॅन व्हीआरने मला टोनी स्टार्कसारखे वाटते की गॅरेज वर्कशॉपमध्ये उडी मारणे, आयरन मॅनच्या हँड-माउंट जेट्सने स्वत: ला उचलणे आणि चालविणे.

मी माझ्या हात खाली हलविले, तळमजला मजला, फ्लोट करण्यासाठी. मी स्वत: ला पुढे ढकलण्यासाठी माझ्या मागे माझ्या बाहू मारल्या, नंतर माझ्या हातांनी माझ्या समोर सरळ माझ्या समोर ठेवले. मी कल्पना केल्याप्रमाणे हे सर्व कार्य केले.

नंतर, प्लेस्टेशन व्हीआर गेमसह अंदाजे 20-मिनिटांच्या डेमोचा भाग म्हणून, मी आयरन मॅन म्हणून फ्री फ्लाइटमध्ये स्वत: ला नियंत्रित करण्याचा आनंद घेतला होता कारण मी बर्न स्टर्क विमानाच्या बाजूला उडी मारली होती. . त्यांना खाली शूटिंग करणे थोडी कमी समाधानकारक होते – लक्ष्य करताना मी माझ्या डाव्या आणि उजव्या हातांवर गोंधळ घातला, टोनी स्टार्कची समस्या नसली तरी – परंतु तरीही काम पूर्ण झाले.

मार्वलचा आयरन मॅन व्हीआर इन्सोमिनिएक गेम्सच्या ब्लॉकबस्टर स्पायडर-मॅनच्या सावलीत अस्तित्वात आहे. दोन्ही प्लेस्टेशन 4 एक्सक्लूसिव्ह आहेत. मार्वलच्या सर्वात लोकप्रिय नायकोंपैकी दोन स्टार. दोन्ही मूल त्यांच्या संबंधित वर्ण घेतात.

“आमच्या आयर्न मॅन ब्रह्मांड ही चित्रपट नाहीत, ती कॉमिक्स नाहीत तर ते प्रेरणादेखील आहेत,” कॅमफ्लजचे संस्थापक रयान पायटन यांनी पॉलीगॉनला सांगितले. आयरन मॅन व्हीआर ” आयरन मॅनची कोर फॅन्टीसी आणि व्हीआरच्या सामर्थ्याने पूर्णपणे जुळवून घेणारी आहे. ‘ तो टोनी स्टार्कबद्दल एक गोष्ट सांगत आहे जो खरोखरच वैयक्तिक आहे आणि त्याला खरोखर क्लिष्ट वर्ण असल्याचे समजते. ”

आयर्न मॅन व्हीआरच्या कथेचा एक भाग म्हणजे टोनी स्टार्कला “स्वतःचा सर्वात वाईट शत्रू” म्हणून ओळखले जाईल. त्याने मार्वल सुपरव्हिलेन घोस्ट, स्टार्क आणि पोट्सच्या मागे जाणा-या हॅक केलेल्या स्टार्क ड्रोनच्या मागे असणारी व्यक्ती देखील समोर येईल.

“आम्हाला ज्या गोष्टी लवकर करायच्या आहेत त्यांपैकी एक म्हणजे टोनीच्या विरोधात सामना करण्यास खरोखरच मजेदार आणि खोल आणि खडतर खलनायिका असणे,” पॅटन म्हणाले. “तर, मार्वलच्या मदतीने आम्ही भूत वापरण्याचा निर्णय घेतला …

“[आम्ही मार्वलला विचारले] ‘आम्हाला आपल्या गेममध्ये भूत मिळवणे आवडेल, परंतु आम्हाला अधिक प्रतिनिधित्व हवे असेल. आपण भूतला एक स्त्री करू शकतो का? ‘ आणि मी म्हटलं, मी एक वर्षानंतर देवताची शपथ घेतो, आम्ही थिएटरमध्ये एंट-मॅन आणि वास्पसाठी ट्रेलर पाहत आहोत. आम्ही म्हणालो, ‘अरे देवा, तू गंभीर आहेस का?’ प्रामाणिक होण्यासाठी, आम्ही थोडासा निराश होतो कारण आम्हाला मादा भूत असण्याचा पहिला गट बनवायचा होता. पण लवकरच आम्ही विचार केला, ‘तुला काय माहित आहे? खरोखरच आम्हाला विश्वास आहे की आम्ही मार्वलसारख्याच मार्गावर विचार करीत आहोत. ‘”

कॅमफ्लाज, रिपब्लिकिकने विकसित केलेल्या छोट्याशा टीममधून आयर्न मॅन व्हीआरसाठी 60 पेक्षा जास्त वयाचे आहे , हे बर्याच वर्षांपासून गुप्तपणे गेमवर कार्यरत आहे. पेटनने सांगितले की, जवळ-जवळ गजबजलेल्या गेममधून, कॅमूफ्लजने गेमच्या 360-अंश फ्री-फ्लाइंग पैलूंचा शोध लावला. परंतु, हा चित्रपट मार्वल सिनेमॅटिक ब्रह्मांडीय चित्रपटांमध्ये मोशनमध्ये पाहिलेला आयर्न मॅनचा विझर होता, जो अधिकार मिळवणे कठिण होते. प्रथम व्यक्ती आणि प्लेस्टेशन मूव्ह कंट्रोल्ससह आयरन मॅनचे हात काम करत म्हणून कठीण होते. कॅरेक्टर डिझायनर व कलाकार आदी ग्रॅनोव यांच्या मदतीने कॅमौफ्लजने “वीआरमध्ये सर्व मंजूर आणि कार्य योग्य प्रकारे मिळविण्यासाठी साडेचार वर्षे काम केले”, असे पेटोन म्हणाले.

डेमोला ट्युटोरियल, परस्परसंवादी कट्ससेन्स आणि लांबीच्या सेट-तुक पातळीपर्यंत मर्यादित राहिली होती, तर पेटव्हन म्हणाले की मार्वलचा आयरन मॅन व्हीआर सामग्रीच्या दृष्टीने “एक मोठा मोठा व्हीआर गेम” असेल.

“आपण मानक फ्लॅटस्क्रीन [गेम] असल्यापर्यंत हे होणार नाही”, पेटन म्हणाले. “आम्ही पुरेसा खेळ तयार करत आहोत. मोहिम किती काळ चालत आहे हे आम्हाला ठाऊक नाही, पण मोठ्या, महाकाव्य सेटच्या तुकड्यांचा चांगला मिश्रण आला आहे. ”

मार्वलचे आयर्न मॅन व्हीआर 201 9 मध्ये रिलीझ होणार आहे.