अँड्रॉइड क्यू बीटा 2 अधिसूचना बबल आणि अधिक – एक्सडीए डेव्हलपर्ससह Google पिक्सेल डिव्हाइसेससाठी येथे आहे – Boisar Marathi News

अँड्रॉइड क्यू बीटा 2 अधिसूचना बबल आणि अधिक – एक्सडीए डेव्हलपर्ससह Google पिक्सेल डिव्हाइसेससाठी येथे आहे

सुमारे काही आठवड्यांपूर्वी, Google ने अँड्रॉइड क्यूचा पहिला अधिकृत बीटा लॉन्च केला आणि आम्हाला Android च्या Google च्या आगामी आवृत्तीत आमची पहिली मोठी झलक देण्यात आली. आम्ही पूर्वी अँड्रॉइड मार्शमॅलो हा Android लॉलीपॉपसाठी वापरलेला Android पाई होता असे म्हटले होते: ते UI अद्यतनांवर बरेच कमी आणि यूएक्स सुधारणा आणि नवीन, प्रत्यक्षात उपयुक्त वैशिष्ट्ये यावर बरेच काही केंद्रित करते. आणि हे ट्रूअर होऊ शकत नाही: सत्य प्रणाली-व्याप्त गडद मोड, नवीन थीमिंग क्षमता, कार्ये मधील डेस्कटॉप मोड आणि बरेच काही वैशिष्ट्यांसह, Android क्यू अस्तित्वात असलेल्या Android पाई फॉर्म्युलावर मूलतत्त्वे सुधारणा करते आणि कोणत्याही अनावश्यक फ्लफ जोडत नाही, जिमिक्स, किंवा UI बदल.

आता, दुसरा Android Q बीटा प्रारंभिक बीटा नंतर फक्त 3 आठवड्यांपूर्वी Google पिक्सेल डिव्हाइसेससाठी लॉन्च केला गेला आहे. बीटा 2 सह कदाचित सर्वात उल्लेखनीय वैशिष्ट्य सूचना बबल आहे. फेसबुक मेसेंजरच्या फ्लोटिंग बबलस्सारख्याच फॅशनिंग बबलमध्ये, चालू असलेल्या संभाषणांना सुलभ ठेवण्यासाठी एक फ्लोटिंग बबल आणते-आपल्याला इतर अॅप्स वापरताना संदेश पाठवणे आणि संवाद साधणे, जेव्हा आपण एखाद्याला-अॅन्ड्रॉइड क्यूला उत्तर देऊ इच्छिता तेव्हा बबल टॅप करणे आधिकारिकपणे या फ्लोटिंग बबलला अधिकृत Android वैशिष्ट्यासह आणत आहे. संदेश आणि Hangouts केवळ Google द्वारे सूचीबद्ध केलेल्या काही उदाहरणे आहेत आणि या फुगे देखील नॉन-मेसेजिंग अॅप्सवर देखील लागू केल्या जाऊ शकतात, नोट्स आणि अनुवादांसारख्या पोर्टेबल UI मध्ये द्रुत प्रवेश प्रदान करतात.

बुडबुडे

अन्य Android Q बीटा 2 सुधारनांमध्ये आणखी सुधारित सामायिकरण मेनू, Android स्टुडिओसाठी एक फोल्ड करण्यायोग्य एमुलेटर, ऑडिओ कॅप्चरवर अधिक नियंत्रण आणि बरेच काही समाविष्ट आहे. आपण Google च्या ब्लॉग पोस्टची तपासणी करू शकता आणि बदलांच्या पूर्ण सूचीसाठी नोट्स रीलिझ करू शकता.

Android क्यू बीटा 2 सिस्टम प्रतिमा आता Google पिक्सेल, पिक्सेल एक्सएल , पिक्सेल 2 , पिक्सेल 2 एक्सएल , पिक्सेल 3 आणि पिक्सेल 3 एक्सएल सह सर्व पिक्सेल डिव्हाइसेससाठी आधिकारिकपणे बाहेर आहेत. या बीटामध्ये देखील नवीनतम एप्रिल सुरक्षा पॅच तसेच स्थिरता सुधारणा समाविष्ट आहेत आणि Google च्या I / O 201 9 च्या आधी 7 मे ते 9 रोजी आयोजित होणार्या अंतिम बीटा असल्याचे निर्धारित केले आहे. अॅन्ड्रॉइड इम्यूलेटर प्रतिमा-फोल्डर फोल्डिंग सपोर्टसह, आम्ही आधी सांगितल्याप्रमाणे-देखील उपलब्ध आहेत.

आपण दुसर्या Android Q बीटाबद्दल उत्साहित आहात? आम्हाला टिप्पण्यांमध्ये कळू द्या.


स्त्रोत: गुगल

आपल्या इनबॉक्समध्ये यासारख्या अधिक पोस्ट हव्या आहेत? आमच्या वृत्तपत्राची सदस्यता घेण्यासाठी आपला ईमेल प्रविष्ट करा.