एप्रिल 16 – अॅप ट्रिगरवर ड्रीम्सने प्रारंभिक प्रवेशास स्वागत केले – Boisar Marathi News

एप्रिल 16 – अॅप ट्रिगरवर ड्रीम्सने प्रारंभिक प्रवेशास स्वागत केले

< div>  मीडिया रेणू

मीडिया रेणू

<हेडर>

आपण ते स्वप्न पाहू शकत असल्यास, आपण ते तयार करू शकता. मीडिया अणुभट्टीने जाहीर केले आहे की ड्रीम्स अर्ली एक्सेस पुढील महिन्यात बंद होईल. येथे तपशील आहेत.

आपण आपली कल्पना जंगली चालविण्यासाठी तयार आहात? विकसक मीडिया रेणू क्रिएटिव्ह मनात त्यांच्या नवीनतम “अनुभवा”, स्वप्ने , एक सॅन्डबॉक्स गेममध्ये प्रवेश करण्यास उत्सुक आहे जे “प्ले, तयार आणि सामायिक” करण्यासाठी खेळाडूंना प्रोत्साहित करते.

घोषित केले या आठवड्यात , मीडिया रेणू प्रारंभिक प्रवेश लॉन्च करीत आहे 16 एप्रिल रोजी स्वप्ने , क्रिएटर्सना सृजनशील गेमच्या संपूर्ण सुट्यासह खेळण्याची संधी आणि गेम तयार करणार्या जागतिक-निर्मिती साधनांसह संधी देण्याची संधी दिली. स्वप्ने निर्माता बीटा दरम्यान मीडिया रेणू आणि समुदाय द्वारे तयार केलेले परस्परसंवादी ट्यूटोरियल, आर्केड गेम, टेम्पलेट आणि अतिरिक्त सामग्री देखील प्रवेशयोग्य असेल.

प्रक्षेपणानंतर स्वप्ने प्रत्येक वैशिष्ट्यामध्ये प्रारंभिक प्रवेशाचा समावेश होणार नाही, जसे स्टोरी मोड जे मीडिया रेणू सांगते” मोठे ” गेमचा तुकडा “.

स्वप्ने प्रारंभिक प्रवेशास 2 9 .99 डॉलरचा खर्च होईल आणि सुरुवातीला यूएस, कॅनडा आणि सर्व युरोपियन प्रदेशांमध्ये लॉन्च होईल. प्रारंभिक प्रवेश क्षमतेमध्ये मर्यादित आहे, परंतु मीडिया अणुभट्टी “ही एक मोठी मर्यादा आहे” याची आश्वासन देते. तथापि, विकासक आपल्याला स्पॉट फटके मारण्यासाठी आपण शक्य तितक्या लवकर लवकर प्रवेश खरेदी करण्याची शिफारस करतो.

आपण स्वप्ने प्रारंभिक प्रवेश खरेदी करा, आपल्याला त्यास रिलीझवर गेमची संपूर्ण आवृत्ती देखील मिळेल. दुर्दैवाने, आमच्याकडे अद्याप गेमसाठी वास्तविक रिलीझ तारीख नाही. जेव्हा ते रिलीझ होते तेव्हा आपल्या सर्व प्रारंभिक प्रवेश निर्मितीस संपूर्ण गेममध्ये नेईल, याचा अर्थ आपण काहीही करू नका. आणखी काय, प्रारंभिक प्रवेशासाठी कोणतेही एनडीए नाही, याचा अर्थ आपण आपल्या सर्व तयार केलेल्या सामग्रीचे प्रवाह जगासह पाहू आणि सामायिक करू शकता.

स्वप्ने प्रथम प्लेस्टेशन मीटिंग 2013 दरम्यान प्रकट करण्यात आली तांत्रिक डेमो म्हणून. सोनीच्या ई 3 2015 प्रेस कॉन्फरन्समध्ये अधिकृतपणे घोषित होण्यापूर्वी प्रथम टीझर जाहीर झाल्यावर एक वर्षानंतर चाहत्यांना आणखी भ्रमित केले गेले.

हे स्वप्नांसाठी एक लांब रस्ता आहे परंतु असे दिसते आहे शेवटी घराच्या खिडकीत. कथा मोड निश्चितपणे चित्तवेधक आहे, तरीही स्वप्ने हा समाजाबद्दल सर्व काही आहे. आपण कल्पना करू शकत असल्यास, आपण ते तयार करू शकता. आणि जर कोणी ते तयार केले तर आपण ते एक्सप्लोर करू शकता.

स्वप्ने एप्रिल 16 रोजी प्रारंभिक प्रवेश लॉन्च होईल. आपण लॉन्च दिवशी प्लेस्टेशन स्टोअरमधून खरेदी करण्यास सक्षम असाल, परंतु, दुर्दैवाने, प्री-खरेदीसाठी उपलब्ध नाही.