वॉनड्रासोव्हावर विनकिसो शाइन्स इन विन ओव्हर सेमिनियमचा सामना करण्यासाठी – मियामीऑपेन.कॉम – Boisar Marathi News

वॉनड्रासोव्हावर विनकिसो शाइन्स इन विन ओव्हर सेमिनियमचा सामना करण्यासाठी – मियामीऑपेन.कॉम

मिस्की ओपन सेमिनिल्समध्ये पोहोचण्यासाठी व्होन्ड्रोसोवावर विजय मिळविणारा प्लिसकोवा

टकर व्हर्डी द्वारा

मियामी गार्डन्स, एफएल – क्रमांक 5 बीड करोलिना प्लिस्कोवा 201 9 मियामी ओपनच्या उपांत्य फेरीत प्रवेश करीत आहे. 1 9-वर्षीय साथी मार्केट वोंड्रोसोव्हाला 6-3, 6-4 ने पराभूत केल्यानंतर इटायूने ​​सादर केले. 2017 मध्ये ती आता दुसर्या मैিয়ামियाच्या उपांत्य फेरीत प्रवेश करेल.

यावर्षी तीन चेक क्वार्टर फाइनलमधील दोनपैकी एका खात्याचे खाते – दुसरा पेट्रा कॅविटोवा – या सामन्यात दोन खेळाडूंचा समावेश होता ज्यांचा जन्म फक्त 10,000,000 पेक्षा जास्त लोकांच्या देशात 60 मैलांचा होता. त्यांच्या चकमकांची लँडस्केप त्यांनी वाढलेली एकापेक्षा खूप वेगळी आहे – दक्षिण फ्लोरिडा मधील थंड पण आर्द्र संध्याकाळ घरीून 5000 मैल मैचअपसाठी बॅकड्रॉप प्रदान करते.

जागतिक क्रमवारीतील प्रथम क्रमांक 1 आणि 2016 यूएस ओपन फाइनलिस्ट, अमेरिकेच्या ओपन स्पर्धेत 24 वर्षांच्या वयाच्या सीनमध्ये विस्फोट होण्याआधी त्याने हळूहळू आणि सावधपणे काम केले. दरम्यान, तिने शीर्ष स्थानी असलेल्या सेरेना विल्यम्सला पराभूत केले. वोंड्रोसोव्हाला त्याच्या प्रतिस्पर्ध्याच्या तुलनेत यश मिळत आहे, आणि त्याच्या पहिल्या प्रीमियर अनिवार्य सेमीफाइनलमध्ये विजय मिळविण्याची संधी मिळाली होती.

प्लिस्कोवा, तथापि, व्होंड्रोसोव्हाला प्रारंभापासून धक्का बसला. बेसकेनवरील तिची शक्ती दोन चेकच्या तुलनेत खूपच जास्त होती, वंड्रोसोव्हाच्या प्रयत्नांमुळे पहिल्या सेटमध्ये कधीकधी व्यर्थ वाटली. वोंड्रोसोवाच्या पहिल्या सेवेमुळे तिला खूपच कमी पडले कारण तिने फक्त 46 टक्के वेळ उधळली होती.

दुसरा, तथापि, खूप वेगळा सुरू झाला. वोंड्रोसोव्हा लेसर-फोकसला दिसला आणि पहिल्या सेटची निराशा काढून टाकली. तिने सेटमध्ये 3-0 अशी आघाडी घेतली. 201 9 च्या या संपूर्ण रोमांचक स्पर्धेत तसे झाले आहे, परंतु प्लॉस्स्कोवा व्होंड्रासोव्हाला एक निर्णय घेणार नाही. तिने सामना आणि सामना जिंकण्यासाठी पुढील सात सामन्यांपैकी सहा जिंकून तिला कमी अनुभवी देशव्यापीवर तिच्या इच्छेचा अवलंब केला – यात सामना करण्यासाठी 15-40 धावांचा समावेश होता.

पिलिस्कोवा आता सेमीफाइनलमध्ये नंबर 2 सीमोना हेलपचा सामना करणार आहे. या दोघांनीही मियामी ओपन महिला एकल स्पर्धेत पहिल्या फेरीत प्रवेश केला आहे. हेलपला जागतिक क्रमवारीतील 1 क्रमांकासाठी खेळण्याची प्रेरणा मिळाली आहे, ती प्लेसिव्होव्हाला चॅम्पियनशिप सामन्यात पोहचल्यास ती पुन्हा मिळवेल. प्लेस्कोवा देखील रँकिंगमध्ये उडी मारू शकेल, तर ती अव्वल स्थानापर्यंत पोचतील तर तिने नंबर 2 स्पॉटपर्यंत पोहोचाल.