भारतात ऍपलला सर्वात स्वस्त आयफोन मिळविण्याची संधी फोन एरेना – तिचे प्रीमियम प्रतिमा मजबूत करण्यासाठी आशा आहे – Boisar Marathi News

भारतात ऍपलला सर्वात स्वस्त आयफोन मिळविण्याची संधी फोन एरेना – तिचे प्रीमियम प्रतिमा मजबूत करण्यासाठी आशा आहे

ऍपलची सर्वात महाग आयफोन, एक्सएस मॅक्स

ऍपल असेंबली पार्टनर विस्ट्रान यांना अलीकडेच एक इमारत तयार करण्याची परवानगी देण्यात आली होती

नवीन आयफोन कारखाना

भारतात. यामुळे ऍप्पलवर सध्या आयात केलेल्या उच्च कर दरास अडथळा आणण्यास मदत होईल. परंतु iPhones उपभोक्त्यांना अधिक प्रवेश करण्याऐवजी, कंपनी तयार होत असल्याचे दिसते

अगदी उलट

.

तीन वरिष्ठ उद्योगपतींच्या मते, कपार्टिनो जायंट लवकरच भारतात एक नवीन धोरण लागू करण्यास सुरवात करेल जे ‘ब्रॅण्ड’ च्या ‘प्रीमियमनेस’ आणि विशिष्टतेची मजबुती वाढविण्याची आशा करते. यापैकी काही भाग म्हणून, अॅपलने स्थानिक स्टोअरला कळविले आहे की ते दर महिन्याला 35 आयफोनपेक्षा कमी विक्री करणार्या कोणत्याही आउटलेटमधून बाहेर पडू इच्छित आहेत. 350-400 स्क्वेअर फूटपेक्षा कमी स्टोअरमध्ये कंपनीला यापुढे रस नाही.

त्याऐवजी, ऍपलने 500 चौरस फूट किंवा त्यापेक्षा मोठ्या ठिकाणी असलेल्या फोकससह केवळ अॅपल उत्पादनांची विक्री करणार्या स्थानांची संख्या वाढविण्याची आशा केली. विद्यमान किरकोळ भागीदारांसोबत त्याचे संबंध सुधारण्याची कंपनीला आशा आहे.

मोठ्या स्टोअरवर या फोकससह, ऍपल लवकरच आयफोनची किंमत वाढविण्याची अपेक्षा करतो. अधिकाऱ्यांच्या मते, सिलिकॉन व्हॅली-आधारित कंपनी सर्व विक्री बंद करेल

आयफोन 6

आणि

आयफोन 6 प्लस

. परिणामी,

आयफोन 6 एस

आणि

आयफोन 6 एस प्लस

ऑफर वर स्वस्त साधने होईल. परंतु त्यांची किंमत कमी करण्याऐवजी, ऍपलने लाइनअपची सध्याची किंमत राखून ठेवण्याची योजना केली आहे. याचा अर्थ असा की, जुने मॉडेल अचूक झाल्यानंतर एंट्री लेव्हल मॉडेलची किंमत सुमारे 5,000 रूपये (72 डॉलर्स) अधिक असेल.

सध्या, स्थानिक ग्राहक स्वस्त डिव्हाइसेसचा पक्ष कसा घेतात याचा विचार करून दीर्घ काळापासून भारतात ऍपलची नवीनतम धोरण कसे चालले जाईल हे अस्पष्ट आहे. परंतु गोष्टींच्या दृष्टीकोनातून, कंपनीला यापुढे मार्केट शेअरमध्ये रस नाही आणि त्याऐवजी त्याच्या कमाईच्या संख्येवर लक्ष केंद्रित केले जाईल.