बीट सबरने एक दशलक्ष प्रतीची विक्री केली, प्रथम संगीत पॅक जारी केले – विविधता – Boisar Marathi News

बीट सबरने एक दशलक्ष प्रतीची विक्री केली, प्रथम संगीत पॅक जारी केले – विविधता

बीट गेम्सचे सह-संस्थापक आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी जारोस्लाव बेक यांनी सांगितले की व्हर्च्युअल रिअलिटी लय गेम बीट सबर हा 10 लाखांहून अधिक प्रती विक्रीसाठी केवळ पहिला व्हीआर शीर्षक असू शकतो: बीट सबरने फेब्रुवारीमध्ये 1 दशलक्ष एक दशलक्ष मील का पत्थर पार केला आहे, विविधतेच्या अलीकडील मुलाखतीत बहुतेक गेमच्या यशस्वीतेसाठी तोंड .

“आम्ही शून्य पीआर काहीही केले,” बेक म्हणाले. “आम्ही अशी आशा केली नव्हती की ती वेडा उडवेल.”

बीट गेम्सने गुरुवारी आपल्या पहिल्या गाण्याचे पॅक जाहीर केले. “मॉन्सरकॅट म्युझिक पॅक” डब केलेले पेड ऍड-ऑन बीट सबबर खेळाडूंना गेममध्ये दहा नवीन ट्रॅक जोडण्यास अनुमती देते. नावाप्रमाणेच सर्व ट्रॅक कॅनेडियन ईडीएम लेबल मॉन्स्टरकॅटमधून आहेत.

गेल्या वर्षी मे मध्ये रिलीझ झाल्यापासून बीआरटी सबर व्हीआर वापरकर्त्यांसह हिट झाले आहे. “फ्रूट निन्जा” आणि “गिटार हीरो” चे मिश्रण म्हणून गेमला सर्वात चांगले वर्णन केले जाऊ शकते जे वापरकर्त्यांना संगीत चा ताल करण्यासाठी स्क्वेअर स्लाइस करणे आवश्यक आहे.

बीट सबरच्या यशाची गुप्त माहिती विचारल्यावर बेक म्हणाले, “हे अत्यंत अंतर्ज्ञानी आहे. त्याने बीट सबरच्या लोकप्रियतेसाठी आपल्या टीमच्या तांत्रिक चॉपचे श्रेय दिले आणि असे म्हटले की गेम क्रॅश झाला नाही आणि गतिमान आजार होऊ शकला नाही. “कोड सुपर पॉलिश आहे,” बेक म्हणाले.

आतापर्यंत, “बीट सबर” मुख्यत्वे इलेक्ट्रॉनिक संगीतांवर केंद्रित आहे, परंतु बेक म्हणाला की त्याची टीम गेमच्या संगीत निवडींना वेळोवेळी इतर शैलींमध्ये विस्तारित करण्याचा प्रयत्न करीत होती. “आम्ही निश्चितपणे सर्वकाही वापरत आहोत.”

काही संगीत भविष्यातील संगीत पॅक्समध्ये रिलीझ केले जातील आणि बेक यांनी सांगितले की त्यांना संगीत लेबलांमधून बर्याच इनबाउंड विनंत्या मिळत आहेत. तथापि, बीट गेम्स स्वत: ला प्रकाशित करणार्या गेममध्ये नियमितपणे नि: शुल्क संगीत जोडण्यासाठी त्यांनी वचनबद्ध केले. “आम्ही जवळजवळ एक लेबल बनत आहोत,” तो म्हणाला.

 • मार्टिन बँडियर सोनी ईएमआय

  आउटगोइंग सोनी / एटीव्ही चे चेअरमन मार्टिन बँडियर नक्कीच नोकरीच्या शेवटच्या महिन्यात त्याला फोन करीत नाहीत – या महिन्याच्या सुरुवातीला त्यांनी डॉली पार्टनची संपूर्ण कॅटलॉग कंपनीकडे आणली होती आणि आज कंपनीच्या गीतकारांना पत्र पाठवले Spotify, ऍमेझॉन, Google आणि Pandora द्वारे निर्णय […]

 • ख्रिस कॉक्स - फेसबुक

  दोन उच्च दर्जाचे फेसबुक एक्झिक – मुख्य उत्पादन अधिकारी ख्रिस कॉक्स आणि ख्रिस डॅनिअल्स, ज्यांनी व्हाट्सएप मेसेजिंग उत्पादन चालवले आहे – ते कंपनी सोडत आहेत. सीईओ मार्क झकरबर्ग यांनी कर्मचार्यांना मेमोमध्ये केलेले बदल घोषित केले, ज्याचा फेसबुकने त्याच्या न्यूज ब्लॉगमध्ये भाग घेतला. गेल्या आठवड्यात झुकरबर्गने प्रस्थान केल्यानंतर नवीन गोपनीयता दृष्टीक्षेप […]

 • द बॅचेलोरेट-ट्रिस्टा-रायन'स-वेडिंग

  फ्री-स्ट्रीमिंग टीव्ही सेवा तुबीने “द बॅचलर” आणि “द बॅचलोरेट” च्या पहिल्या धावपटूंना थ्रोबॅक देऊन गुलाब स्वीकारला आहे. 1 एप्रिलपासून, जाहिरात-समर्थित व्हिडिओ ऑन डिमांड सेवा वास्तविकतेच्या पहिल्या हंगामाची ऑफर करेल- डेटिंग शो “द बॅचलर” (2002 पासून) आणि “द बॅचलोरेट” (2003 पासून). “द बॅचलोरेटः […]

 • Ikea किमान दर्शविण्यासाठी

  आयका हे सोनोससह बनविलेल्या स्मार्ट स्पीकर उत्पादनांचे अनावरण करण्यासाठी तयार आहे: फर्निचर दिग्गज पुढच्या महिन्यात मिलान फर्निचर फेअरमध्ये आपले पहिले स्मार्ट स्पीकर उघड करेल. आणि टीझर व्हिडीओच्या आशेने घोषणा करण्याबरोबरच, काय अपेक्षित करावे याचे काही संकेत आहेत. 40-सेकंद […]

 • AppOnboard स्टुडिओ कोणीही तयार करू देते

  एप डेव्हलपमेंट प्लॅटफॉर्म एपऑनबोर्डने नुकताच एक नवीन साधन लॉन्च केला आहे जो कोणालाही कोडिंगची आवश्यकता नसताना मोबाईल गेम डेमो तयार करण्याची क्षमता देतो. ऍपऑनबोर्ड स्टुडिओ गुरुवारी जागतिक पातळीवर बाहेर आणले. हे अॅडॉब क्रिएटिव्ह सूट आणि स्केच सारख्या लोकप्रिय सॉफ्टवेअरचे समर्थन करते, म्हणून निर्माते कला आणि इतर मालमत्ता सहजतेने आयात करू शकतात. एकदा एक डेमो आहे […]

 • फेसबुक लोगो

  सोशल मीडियाच्या मोठ्या प्रमाणावर तांत्रिक चुकांबद्दल माफी मागितल्याबद्दल फेसबुक “फारच वाईट” आहे: अनेक वापरकर्त्यांनी बुधवारीपासून फेसबुक, इन्स्टाग्राम, मेसेंजर आणि व्हाट्सएपसाठी अॅप्समध्ये प्रवेश करण्यास जागतिक स्तरावर अक्षम केले आहे. गुरुवारी stretching. कंपनीने गळती निश्चित केली आहे. बद्दल […]

 • बीट सबबरने एक दशलक्ष प्रती विकल्या,

  बीट गेम्सचे सह-संस्थापक आणि मुख्य कार्यकारी अधिकारी जारोस्लाव बेक यांनी सांगितले की व्हर्च्युअल रिअलिटी लय गेम बीट सबर हा 10 लाखांहून अधिक प्रती विक्रीसाठी केवळ पहिला व्हीआर शीर्षक असू शकतो: बीट सबरने फेब्रुवारीमध्ये 1 दशलक्ष एक दशलक्ष मील का पत्थर पार केला आहे, विविधतेच्या अलीकडील मुलाखतीत बहुतेक गेमच्या यशस्वीतेसाठी तोंड. “आम्ही […]