दोन अधिग्रहण अफवा – पुश स्क्वेअर घेण्यासाठी काही सत्य नाही असे सोनी म्हणतात – Boisar Marathi News

दोन अधिग्रहण अफवा – पुश स्क्वेअर घेण्यासाठी काही सत्य नाही असे सोनी म्हणतात

समीकरण बाहेर Hostile टेकओव्हर

सोनी या आठवड्यात टेक टू मिळविण्यासाठी प्रगत बोर्ड पातळीवरील चर्चेत स्पष्टपणे दिसून आले होते , जे ग्रँड थेफ्ट ऑटो , रेड डेड रिडेम्प्शन आणि बायोशॉकसारख्या ब्लॉकबस्टर फ्रेंचाइजीजची मालकी देईल. नक्कीच, आम्ही आपणास सांगितले की हे सर्व कुटूंब होते , आणि कल्पना सुरू होण्याआधीच ते सर्व बनावटी बातम्या मोठ्या प्रमाणात ढकलले गेले.

जोएल कुलीना नावाच्या वेडबश सिक्युरिटीजच्या विश्लेषकाने केलेल्या अफवाचे स्त्रोत त्वरीत वाढत्या ज्वालांवर थंड पाणी ओतले, असा दावा केला की हे सर्व “अविष्कृत बाजारपेठेतील अटक” पासून सुरू झाले. Hearsay, इतर शब्दात. युजी नाकामुरा नावाच्या ब्लूमबर्ग टेक रिपोर्टरने नंतर जपानी जायंटचा पाठपुरावा केला, ज्याला सांगण्यात आले की “कथा नाही” आहे.

अर्थात, हे अपेक्षित आहे. हे आर्थिकदृष्ट्या अशक्य नसले तरी सोनीने टेक टू च्या विशाल आकाराचे प्रकाशक खरेदी करण्याची अपेक्षा करणे अयोग्य आहे. अशा प्रकारच्या खरेदीमुळेच खूप गमावलेली नोकर्या होणार नाहीत, परंतु ग्रँड थेफ्ट ऑटो सारख्या ब्रँडचे मूल्य कमी केले जाईल जेणेकरून ते एकाच स्वरुपावर स्विच केले जातील. हे खरोखरच अर्थपूर्ण नव्हते.

[ sportsindustry.biz द्वारे, twitter.com ]