अॅप्पल न्यूजरूममध्ये सॅन जोसमध्ये 3-7 जून रोजी जागतिक जागतिक विकासक परिषदेचे आयोजन करणार आहे – Boisar Marathi News

अॅप्पल न्यूजरूममध्ये सॅन जोसमध्ये 3-7 जून रोजी जागतिक जागतिक विकासक परिषदेचे आयोजन करणार आहे

14 मार्च 201 9 रोजी प्रेस रिलीझ

डब्ल्यूडब्ल्यूडीसी 1 9 ची नोंदणी, अॅपलची सर्वात मोठी इव्हेंट, आता 20 मार्चपर्यंत उघडली गेली आहे.

कॅपर्टिनो, कॅलिफोर्निया – ऍपलने आज घोषणा केली की ते मॅनेनेरी कन्व्हेन्शन सेंटरमध्ये 3 जून ते 7 जून दरम्यान सॅन जोसमध्ये वार्षिक वार्षिक विकासक परिषद आयोजित करणार आहेत. आता 30 व्या वर्षी अॅपलचा सर्वात मोठा कार्यक्रम जगातील सर्वात नाविन्यपूर्ण आणि सर्जनशील विकासक एकत्र आणेल. आता iOS, MacOS, watchOS किंवा TVOS चालविणार्या 1.4 अब्ज डिव्हाइसेससह, डब्ल्यूडब्ल्यूडीसी 201 9 ही या प्लॅटफॉर्मच्या भविष्यातील पाहुण्यांना अंतर्दृष्टी देईल आणि तंत्रज्ञानाच्या आणि फ्रेमवर्कवर विकास करणार्या विकासकांच्या मागे ऍपल अभियंतांसह कार्य करतील.

डब्ल्यूडब्ल्यूडीसी 201 9 मुख्य बातमीतून नवीनतम ऍपल बातम्या वितरीत करेल आणि विकास करणार्या विकासाचे कार्य साजरे करेल जे मशीन शिक्षण, वाढीव वास्तविकता, आरोग्य आणि फिटनेस इत्यादी क्षेत्रातील नवीन अनुभव तयार करीत आहेत. ऍपलचे विद्यमान विकसक समुदाय आणि पुढच्या पिढीतील अॅप विकासकांना ज्ञान आणि साधनांसह त्यांची पुढील चांगली कल्पना प्रत्यक्षात आणण्यात मदत करण्यासाठी यावर्षीच्या कार्यक्रमामध्ये तांत्रिक सत्रे, हँड-ऑन लॅब आणि अतिथी स्पीकर असतील.

“डब्ल्यूडब्ल्यूडीसी हा वर्षाचा ऍपलचा सर्वात मोठा कार्यक्रम आहे. आमच्या नवीनतम प्लॅटफॉर्म नवाचारांबद्दल आणि समुदायाशी जोडण्यासाठी हजारो ऍपल अभियंतेंसह हजारो सर्वात सर्जनशील आणि समर्पित विकसक एकत्र आणतात, “असे वर्ल्ड साइड मार्केटिंगचे ऍपलचे वरिष्ठ उपाध्यक्ष फिल शिलर यांनी सांगितले. “अॅप्सद्वारे जगासाठी पुढच्या पिढीचे मनोदशा अनुभव निर्माण करण्याबद्दल आमचे विकासक उत्साही आहेत. आम्ही त्यांच्याबरोबर एकत्र येण्याची आणि पुढील गोष्टी सामायिक करण्यासाठी प्रतीक्षा करू शकत नाही. ”

ऍप्पल अभियंतांबरोबर एकत्र काम करण्यासाठी आणि समुदाया म्हणून जोडण्यासाठी डब्ल्यूडब्ल्यूडीसी जगातील सर्वात सर्जनशील मन एकत्र आणते.

विकसक आज तिकिटासाठी 20 मार्च रोजी पीडीटीद्वारे 5 वाजता अर्ज करु शकतात

डब्ल्यूडब्ल्यूडीसी वेबसाइट

. तिकीट यादृच्छिक निवडी प्रक्रियेद्वारे जारी केले जातात आणि विकासकांना त्यांच्या अर्जाची स्थिती 21 मार्च 200 9 पीडीटीद्वारे कळविली जाईल. सर्वत्र विकसक आणि ऍपल उत्साही कॉन्फरन्स थेट-प्रवाहित करू शकतात

डब्ल्यूडब्ल्यूडीसी अॅप

आयफोन, आयपॅड आणि ऍपल टीव्ही तसेच ऍपल डेव्हलपर वेबसाइटद्वारे.

विद्यार्थी ऍपल डेव्हलपर समुदायाचा एक अविभाज्य भाग आहेत आणि गेल्या वर्षी डब्ल्यूडब्ल्यूडीसीने 41 वेगवेगळ्या देशांमधील विद्यार्थी विकासकांमधील उपस्थिती पाहिली. 350 पर्यंत

डब्ल्यूडब्ल्यूडीसी शिष्यवृत्ती

या वर्षी उपलब्ध आहेत, सर्व STEM संस्थांच्या विद्यार्थ्यांना आणि सदस्यांना मोफत तिकीट आणि डब्ल्यूडब्ल्यूडीसीसाठी निवास मिळविण्याची संधी प्रदान करते. अर्ज कसा करावा यावरील माहिती आता डब्ल्यूडब्ल्यूडीसी वेबसाइटवर उपलब्ध आहे.