अँड्रॉइड, आयओएस – गॅझेट्स 360 साठी भारतात पेटीएम पेमेंट्स बँकची मोबाइल बँकिंग अॅप सुरू केली – Boisar Marathi News

अँड्रॉइड, आयओएस – गॅझेट्स 360 साठी भारतात पेटीएम पेमेंट्स बँकची मोबाइल बँकिंग अॅप सुरू केली

ग्राहकांना सुविधा पुरवण्याच्या प्रयत्नात पेटीएम पेमेंट्स बँकने समर्पित मोबाइल बँकिंग अॅप सुरू केला आहे. अॅप वापरकर्त्यांना त्यांचे शिल्लक तपासेल तसेच शारीरिक डेबिट कार्डासाठी विनंती वाढवू आणि त्यांच्या डिजिटल डेबिट कार्ड्सवर प्रवेश करू देईल. ग्राहकांना उपलब्ध होणारी मदत आणि थेट पेटीएम पेमेंट्स बँक ऍपकडून थेट पाठिंबा मिळण्यासाठी नवीन पाऊल देखील उपलब्ध होईल. 2017 मध्ये लॉन्च झाले, पेटीएम पेमेंट्स बँकने भारतात 43 दशलक्ष ग्राहकांची नोंदणी केली असल्याचा दावा केला आहे. Android आणि iOS साठी नवीन पेटीएम पेमेंट्स बँक मोबाइल बँकिंग अॅप्स प्रकाशनवेळी अद्याप डाउनलोड करण्यासाठी उपलब्ध नव्हते.

इतर मोबाइल बँकिंग अॅप्ससारखेच , पेटीएम पेमेंट्स बँक अॅप ग्राहकांना त्यांचे शिल्लक तपासण्यासाठी आणि त्यांच्या डिजिटल डेबिट कार्डावर प्रवेश करण्यासाठी पर्यायांसह डिझाइन केले आहे. पेटीएम देखील म्हणतो की अॅप ग्राहकांना शारीरिक डेबिट कार्डासाठी विनंती करण्यास परवानगी देतो. 24×7 मदत आणि समर्थन ऑफर करण्यासाठी अॅपवर देखील दावा केलेला आहे.

पेटीएम पेमेंट्स बँक अॅप Google Play आणि Apple च्या App Store द्वारे डाउनलोड करण्यासाठी उपलब्ध असेल.

पेटीएम पेमेंट्स बँकचे एमडी व सीईओ सतीश कुमार गुप्ता यांनी प्रसिद्धीस दिलेल्या निवेदनात म्हटले आहे की, “नवीन बँक पूर्णपणे बँकांच्या ग्राहकांना चरणबद्ध स्वरूपात बँकिंग सेवा पुरविण्यास आला आहे.” “[नवीन अॅपचा हेतू] अनेक गट समूहांच्या ग्राहकांना प्रदान करणार्या अस्तित्वातील अॅपवरून त्याचे ऑपरेशन्स विभक्त करणे होय. तथापि, पीपीबी ग्राहक त्याच्या ग्राहकांना त्याच्या जुन्या अॅपवर सेवा देतील आणि त्यांचे ग्राहक तसे करतील. सह अस्तित्वात आहे. ”

Paytm बँकेमधून वेतन अदा करण्यात आले सुरू भारतात मे 2017 मध्ये परत आणि ऑफलाइन ‘केवायसी’ नोंदणी उघडले तो प्रती 43 दशलक्ष बचत बँक ग्राहकांना सर्व आभासी डेबिट कार्ड दिली गेली आहेत एक ग्राहक आहेत touted आहे नोव्हेंबर 2017. ग्राहकांसाठी. कंपनीने आतापर्यंत दोन दशलक्ष शारीरिक डेबिट कार्ड जारी केले आहेत.

गेल्या वर्षी जानेवारीमध्ये पेटीएम पेमेंट्स बँकने आपल्या ग्राहकांना निश्चित ठेव सुविधा प्रदान करण्यासाठी इंडसइंड बँकशी करार केला होता . बँक सामान्यत: 4 टक्के वार्षिक व्याज दर प्रदान करते, परंतु ते स्वयंचलितपणे बचत खाते शिल्लक एका स्थिर ठेवीमध्ये बदलते जे दरवर्षी 8% व्याज ऑफर करते.

प्रकटीकरण: पेटीएमची मूळ कंपनी वन 7 99 गॅझेट्स 360 मधील गुंतवणूकदार आहे.