2020 फोर्ड एक्सप्लोरर वैशिष्ट्ये मिशेलिन – द ड्राइव्ह पासून विज्ञान-फाई-प्रमाणे स्व-उपचार टायर्स – Boisar Marathi News

2020 फोर्ड एक्सप्लोरर वैशिष्ट्ये मिशेलिन – द ड्राइव्ह पासून विज्ञान-फाई-प्रमाणे स्व-उपचार टायर्स

टायर्ससाठी वॉल्व्हरिनच्या महाशक्तीवर ताबा मिळवणे? हिटसारखे वाटते.

फोर्ड

मार्वल ब्रह्मांडमध्ये, व्होल्व्हरिनच्या वर्णनास जवळजवळ कोणत्याही जखमेतून वेगाने बरे करण्याची अतुलनीय क्षमता लाभली आहे, हा कॉमिक बुक कॅरेक्टर सर्वकाही अमर आहे. हे प्रकरण पूर्णपणे काल्पनिक असले तरी, स्व-उपचारांची कल्पना वास्तविक 2020 च्या फोल्ड एक्सप्लोररच्या मिशेलिनपासून नवीन टायर्सवर लागू होते, जी स्वत: ला बरे करण्यासाठी डिझाइन केलेली आहेत म्हणून ड्रायव्हरच्या बाजूच्या एका फ्लॅटची दुरुस्ती करण्याची आवश्यकता नाही रास्ता.

सेल्फसील म्हणून ओळखल्या जाणार्या, हे मालकीचे मिशेलिन टायर्स पर्यावरणास अनुकूल रबरी सीलंटसह रेखांकित केले आहेत जे नखे आणि स्क्रूमुळे होणारे बहुतेक पचन भरते. फोर्डच्या मते, टायर्स 9 0 टक्के व्यासाच्या पँचर्सपर्यंत व्यासपीठाच्या एक चतुर्थ इंचपर्यंत सील करतात. येथे फायदे स्पष्ट आहेत; रस्त्याच्या कडेला एक टायर बदलण्याची गरज नाही, असे करण्यापेक्षा ते सुरक्षित आहे. तसेच, ते जवळजवळ ताबडतोब बरे झाल्यामुळे, नियंत्रण कमी झाल्यामुळे धक्का बसण्याची शक्यता कमी असते.

एक्सप्लोरर मार्केटिंग मॅनेजर क्रेग पॅटरसन म्हणाले, “आमच्या सर्व ग्राहकांना अस्थिर आणि चिंतामुक्त असण्यास मदत करण्यासाठी डिझाइन केलेले आहे.” “या नवीन मिशेलिन सेल्फसील टायरची उपलब्धता ही आणखी एक उत्तम उदाहरण आहे.”

2020 फोर्ड एक्सप्लोररवर टायरला जाणारा हा एकमेव उपाय नाही. स्वयं-सीलिंग टायर्स कार्य करत नसलेल्या वेळासाठी सर्व एक्सप्लोरर मॉडेल अतिरिक्त टायरसह येतील. उदाहरणार्थ, एक फुटपाथ पँचरला अतिरिक्त पैसे टाकण्याची गरज भासू शकते.

फोर्ड

2020 फोर्ड एक्सप्लोररवर मिशेलिन सेल्फसील टायर्स

हा दृष्टिकोन मनोरंजक आहे कारण याचा अर्थ आपण सपाट दुरुस्तीसाठी टायर इंफ्लोटर किट रासायनिक त्यास मिटवू शकता. तोच तो किमतीला उपयुक्त ठरवतो, परंतु अतिरिक्त टायर देखील राखून ठेवतो कारण टायर सर्व पाशांना बरे करू शकत नाही आणि सेल सेवेशिवाय अडकून पडणे ही एक सपाट शक्यता आहे.

सेल्फसील टायर एक्सप्लोरर प्लॅटिनम आणि एक्सप्लोरर लिमिटेड हायब्रीड चार-व्हील ड्राइव्ह मॉडेलवर मानक आहेत आणि एक्सप्लोरर लिमिटेड दुचाकी आणि चार-चाक ड्राइव्ह मॉडेलवर पर्यायी आहे.