201 9 -10 मधील हिंदुस्तान टाईम्समध्ये विश्वकरंडकात सलामीवीर दिलीप वेंगसरकरने आश्चर्यचकित केले – Boisar Marathi News

201 9 -10 मधील हिंदुस्तान टाईम्समध्ये विश्वकरंडकात सलामीवीर दिलीप वेंगसरकरने आश्चर्यचकित केले

भारताचे माजी कर्णधार दिलीप वेंगसरकर यांचा विश्वास आहे की, इंग्लंड आणि वेल्समधील परिस्थितीशी परिचित असलेल्या विश्वचषक 201 9 मध्ये भारताने अजिंक्य रहाणेचा संघात समावेश करावा.

“मला प्रतिभावान आणि अनुभवी अजिंक्य दुर्लक्ष करून वाटते, भारतीय थँक टँक त्याच्यावर गंभीर अन्याय करीत आहे. इंग्लंडच्या परिस्थितीत तो एक यशस्वी फलंदाज आहे आणि एक उत्कृष्ट क्षेत्ररक्षकही आहे, “वेंगसरकर यांनी मुंबई मिररला सांगितले.

अंबाती रायुडू सध्या नं. 4 स्लॉटवर कब्जा करीत आहेत. गेल्या एकदिवसीय सामन्यात न्यूझीलंडविरुद्ध झालेल्या सामन्यात 9 0 धावांनी विजय मिळविण्यास संघर्ष केला आहे. रायुडूने ऑस्ट्रेलियाविरुद्ध तीन एकदिवसीय सामन्यांत फक्त 33 धावा केल्या आहेत. चालू मालिका मध्ये.

वाचनः दिल्लीत पाचव्या एकदिवसीय सामन्यासाठी भारताचा अंदाजपत्रक अपेक्षित रणनीतिक बदल

वेंगसरकरचा विश्वास आहे की रहाणेने 56 कसोटी सामने आणि 9 0 एकदिवसीय सामने खेळले आहेत. नं. 4 स्लॉटसाठी तो एक आदर्श उमेदवार असेल आणि केएल राहुलच्या जागी तो बॅक-अप सलामीवीरही बनू शकेल.

“त्याने (अजिंक्य) मधल्या ऑर्डरला सलामीवीर म्हणून निवडताना आणि आवश्यक नसतानाही 4 व्या क्रमांकावर फलंदाजी करण्याचा पर्याय वगळता मध्य-मागणीची आवश्यकता असल्याचे सांगितले. हे लक्षात ठेवा, हा ट्वेंटी -20 सामना नव्हे तर 50 षटकांचा खेळ आहे. विश्वचषक स्पर्धेत संघाचे भाग ठरविण्याचे ठरवले जाईल. वेंगसरकर म्हणाले की, प्रत्येक सामन्यात आम्हाला किमान 280 धावांची गरज आहे.

प्रथम प्रकाशित: 12 मार्च, 201 9 18:17 IST