एफसी बार्सिलोना न्यूज: 12 मार्च 2019; चॅम्पियन्स लीगसाठी तयारी सुरू ठेवा – बरका ब्लोग्रॅन्स – Boisar Marathi News

एफसी बार्सिलोना न्यूज: 12 मार्च 2019; चॅम्पियन्स लीगसाठी तयारी सुरू ठेवा – बरका ब्लोग्रॅन्स

चॅम्पियन्स लीगवर लक्ष केंद्रित केले एफसी बार्सिलोना
शनिवारी रेओ वॅलेकानोवर झालेल्या विजयानंतर अर्नेस्टो वाल्व्हर्डेच्या संघासाठी कामावर परत या. उपलब्ध खेळाडूंनी सीयूतत एस्पोरिव्हा येथे सत्राचे आयोजन केले जेथे रेओविरुद्ध खेळणार्या खेळाडूंनी पुनर्प्राप्ती कार्य केले. सत्रात उपस्थित असलेले बारका बीचे सदस्य मोरेर, जे. कुएनका आणि ओ. बस्केट्स. सत्रापूर्वी संघाचे अधिकृत फोटो 2018/19 हंगामासाठी घेतले गेले.

बुधवार रोजी कॅम्प नऊमध्ये 5.000 ल्योनचे चाहते असतील खेळ
“लिऑनला दिलेली सर्व तिकीटे विकली गेली आहेत, चाहत्यांनी वैयक्तिकरित्या किंवा गटांमध्ये बार्सिलोना आणि 15 कोच कॅम्प नऊ येथे जाणार आहेत,” असे लिऑन यांनी आपल्या वेबसाइटवर सांगितले.

लायऑन विरुद्ध बार्सिलोनाच्या सामन्यात पदार्पण करण्यासाठी रेफरीने पीएसजीला 4-0 ने पराभूत केले मार्का
बुधवारी लिओनविरूद्ध 16 सेकंदांच्या सामन्यात बार्सिलोनाचा चॅम्पियन्स लीग फेरी गाठली जाईल. सिझमन मार्सिनाकच्या परिचित चेहरााने त्याला पुन्हा संधी मिळेल. 2016/17 मध्ये 16 च्या फेरीच्या पहिल्या टप्प्यात बार्सिलोनाने पॅरिस सेंट-जर्मिनला 4-0 ने पराभूत केले तसेच क्वार्टर फाइनलमध्ये जुवेंटसला 3-0 ने पराभूत केले.

शमुवेल उमटितीच्या दुखापतीमुळे कडक कबुलीजबाब | खेळ
मुलाखत दरम्यान त्याला विचारले गेले की दुखापत कशी विकसित झाली आहे आणि ती खेळण्यासाठी तयार असेल तर. “हे प्रशिक्षक कोण निर्णय घेतात, परंतु खेळण्यास सक्षम होण्यासाठी मी खूप आनंदी आहे. हे असे आहे की मी तीन महिने करू शकत नाही. मी कदाचित रांगेत राहू शकू किंवा नाही, परंतु महत्वाची गोष्ट म्हणजे माझे आरोग्य चांगले आहे, माझे गुडघे आणि शरीर चांगले प्रतिसाद देत आहेत. ”

बार्सिलोनासाठी अजॅक्सचा कर्णधार मत्थीज डी लिगेट ‘प्राधान्य’ फुटबॉल एस्पाना
बार्सिलोना यांनी या उन्हाळ्यात अझॅक्सचा कर्णधार मॅटिजिझ डी लिगेटला ‘प्राधान्य’ देऊन करार केला आहे, तर डिफेंडर क्लबमध्ये सामील होऊ इच्छित आहे, असे कॅटलानच्या वृत्तपत्रात म्हटले आहे. 1 9 वर्षीय खेळाडू अॅम्स्टरडॅम स्थित क्लबच्या एक वर्षापेक्षा अधिक काळ कर्णधार म्हणून काम करीत आहे आणि क्लब व देशासाठी काम करतोय.

एक ब्लोग्राना कुटुंब फोटो! | एफसी बार्सिलोना
सलग तिसर्या वर्षासाठी एफसी बार्सिलोनाच्या पुरुष आणि मादा प्रथम संघाचे फुटबॉल खेळाडू एक अधिकृत फोटोसाठी एकत्र आले होते. एफसी बार्सिलोनाचे अध्यक्ष जोसेप मारिया बार्टोमू आणि दोन कोच, अर्नेस्टो वाल्व्हर्डे आणि लुईस कोर्टेस यांनी त्यांचे सहभाग घेतला.

यूईएफए युथ लीग क्वार्टर फाइनलपर्यंत पोहोचण्याचा बार्सिलोना यू -18 चा विचार मार्का
मिनी एस्टाडी मधील शेवटच्या गेमनंतर तीन महिन्यांनंतर यूईएफए युथ लीग ग्रुप स्टेजमधील टोटेनहॅमविरुद्ध, बार्सिलोना यू 18 चा सामना हर्था बर्लिनशी मंगळवारी 18:00 सीईटीवर झाला. मागील फेरीत पॅरिस सेंट-जर्मिनला 2-1 ने पराभूत केल्यानंतर डेनिस सिल्वा संघाचा सामना जर्मन संघाला झाला, ज्याला बार्सिलोनाला गट विजेते म्हणून स्पर्धा करण्याची आवश्यकता नव्हती.