मेघ्न मार्लेने ट्विटरवर कधीही पाहिले नाही असा दावा करीत असताना – “लैनी गॉसिप” – Boisar Marathi News

मेघ्न मार्लेने ट्विटरवर कधीही पाहिले नाही असा दावा करीत असताना – “लैनी गॉसिप”

शुक्रवारी, आंतरराष्ट्रीय महिला दिवस, मेघन मार्ले यांनी द क्वीन कॉमनवेल्थ ट्रस्टने आयोजित केलेल्या पॅनेल चर्चेत भाग घेतला, ज्यामध्ये ती सध्या उपराष्ट्रपती आहेत, लैंगिक समानतेसाठी आव्हाने आणि जगभरातील महिला आणि मुलींसाठी अधिक संधी कशी तयार करावी याबद्दल बोलण्यासाठी. एका वेळी तिने वृत्तपत्र वाचून आणि ट्विटरवर विचारण्याबद्दल विचारले. मेघाने ट्विटरवर कधीही पाहिले नाही – या व्हिडिओचा मी येथे उल्लेख केला आहे आणि मी त्याच्या प्रश्नावर प्रतिक्रिया व्यक्त करीत आहे:

हे ते आहे … सुमारे 4 9 सेकंद चिन्हाचा घोटाळा. ट्विटरकडे पाहून तिच्या खाली आहे. आणि “माफ करा, नाही” जे त्यास अनुसरतात, जसे की ते म्हणायचे आहे, ummm, मी त्यापेक्षा चांगले आहे, आपण ऐकले नाही?

पहा, ट्विटरवर डिक्सेस आहेत आणि प्रिन्स हॅरीने डेटींग सुरू केल्यापासून ते त्यांच्यासाठी येत आहेत. मला समजले मी असे समजतो की सामाजिक मीडियावर सर्व प्रकारचे एफ-सीकेएच-टी आहे जे तिच्यासाठी वेळ नाही. पण येथे असा दृष्टीकोन आहे जो … अतिपरिचित आहे.

आम्ही पाहिल्याप्रमाणे, बहुतेकदा मेघान एक प्रभावी आणि कुशल कलाकार आहे. तिने मीडिया आणि सार्वजनिक संबंधांमध्ये अनुभव घेतला आहे. तिच्या पार्श्वभूमी आणि परिपक्वतेमुळे तिला तिच्या राजकीय भूमिकेच्या अपेक्षांमध्ये सहजतेने जुळवून घेता आले. तिच्या पार्श्वभूमीवर आणि ती (ती विचित्र-गाढवाच्या कॉलोनिझर्सकडून किती जातिवाद आणि वर्गीकरण) यांच्याविरुद्ध काय चालले आहे याबद्दल आम्ही अलीकडे पाहिले आहे की तिने तिला अशा छिद्रांवर नेले आहे जे तिच्यावर प्रभावी आणि रणनीतिक खेळ योजनांवर हल्ला करीत आहे दोन आठवड्यांपूर्वी तिच्या न्यूयॉर्क शाखेत तिच्या बाळाच्या शॉवरसाठी पूर्ण ताकद. ही अशी एक महिला आहे जी धूळ आणि क्रॅकी संस्थेत अडथळा आणत आहे ज्यायोगे केवळ खर्या सहस्राब्दी व्यक्तीच हे करू शकेल. पहायला आनंद झाला – आणि समाधानकारक आहे. कारण ती इतकी चांगली आहे की ती चांगली आहे: खरं सांगायचं तर खरं काय आहे ते खरं आहे, ती खरी खरी आहे आणि ती विकली आहे. आणि दोघेही खरे असू शकतात – आपण प्रेमात असू शकता आणि आपण कामावर विश्वास ठेवू शकता आणि त्यास सादर केल्यावर आपण उत्कृष्ट होऊ शकता.

थोड्याच वेळात, ती कार्यप्रदर्शन भागांमध्ये किंचित जास्त खरेदी करण्यासारखी असते. हे त्या वेळी एक आहे. “मी फक्त पुस्तके वाचत आहे आणि द इकोनॉमिस्ट” गोष्ट म्हणजे मेघानने ब्लॅक लाइव्हलीच्या “गंभीरतेने मला” आवृत्ती दिली आहे जे तिने काय परिधान केले आहे ते विचारण्यासाठी एका पत्रकारांना मिटवून टाकली . टेलिव्हिजन मालिकेस समर्थन देणारी रेड कार्पेट पुरस्कार विजेते असताना ती टीव्ही पाहण्यास खूप बौद्धिक आहे असे शेलिन वूले यांनी म्हटले आहे. हे आळशी, पृष्ठभागाचे प्रतिसाद आहे जे कोणत्याही सूक्ष्मतेला परवानगी देत ​​नाही आणि, विडंबन म्हणजे, मेघान स्वतःच ज्या विषयावर टीका करत आहेत, त्यातील “हॅशटॅग नारीवाद” म्हणजे काय आहे – सहजतेने पकडणारी सर्वात सोपी गोष्ट म्हणजे सरलीकरण गुणाकार करण्याच्या हेतूने गुंतागुंतीचा मुद्दा.

आणि विसरू नका, मेघान ट्विटर आणि Instagram वर वापरत होते. 2017 मध्ये, आंतरराष्ट्रीय महिला दिवसानं, त्यांनी नयहरह वाहिद यांच्या कविता “आपल्या किमतीची जाणीव ठेवण्यासाठी” ही कविता एक स्क्रीनशॉट ट्विट केली.

आपण त्या # फाइनिझमला म्हणतो का?

मेघने ट्विटर आणि आयजी, समंजस आणि न्याय्यरित्या जेव्हा शाही कुटुंबात मोठ्या प्रमाणात सहभागी होण्यासाठी जोडले तेव्हा – सामाजिक मीडियावर ती म्हणते की, ट्विटरवर आणि इन्स्टाग्रामवर शासकीय खात्यांमध्ये, केन्सिंग्टन पॅलेसच्या खात्यावर तिचे प्रतिनिधित्व केले जाते, विशिष्ट असणे केन्सिंग्टन पेलिस ट्विटरवर आहे. स्पष्टपणे, त्यांच्यासाठी तेथे काही मूल्य आहे, विशिष्ट संदेश संवाद साधण्यासाठी, त्यांच्या अनुयायांना व्यस्त ठेवण्यासाठी, विशिष्ट जनसांख्यिकीशी कनेक्ट करण्यासाठी, मेघानने ज्या लोकसंख्येला अपील केले आहे ते कनेक्ट करण्यासाठी त्यांचे मूल्य आहे. ती तिचा आधार आहे! जर मेघानच्या सभोवतालची मेसेजिंग असे मानली गेली की ती नेहमीच तीच व्यक्ती आहे की ती राज्याशी किंवा राज्याशिवाय नसली तर ट्विटर आणि सोशल मिडियाबद्दल तिचा चांगला प्रतिसाद नसतो. “युग, द टॅब्लोइड्स” प्रतिसादाच्या व्युत्पन्न शैलीतील लोकप्रियतेच्या ऐवजी त्याचे व्यावसायिक आणि कौशल्यांचे अधिक स्तरित विश्लेषण, ज्याला कधीही सेलिब्रिटींकडून कोणाचाही विश्वास नाही कारण आपण सर्वांनाच जाणतो की त्यांना लक्ष केंद्रीत करणे आवडते?

प्रिन्स हॅरी आणि मेघान त्यांच्या सहभागाची घोषणा केल्यानंतर त्यांच्या पहिल्या मुलाखतीसाठी बसले तेव्हा तुम्हाला आठवते का? आणि एका वेळी जेव्हा ती एखाद्या मित्राच्या सांगण्यावर बोलत होती तेव्हा ती म्हणाली , “मला त्याच्याबद्दल जास्त माहिती नव्हती – मी विचारले, ‘तो चांगला आहे का?’ कारण तो दयाळू नसतो तर मी खरोखरच दिसत नव्हतो “.

बर्याच लोकांना असे वाटले की त्या क्षणी तिने त्या क्षणी “कुणालाही माझ्याबद्दल काहीच ठाऊक नव्हते” असे त्यांना वाटले, ते कुप्रसिद्ध होते. मी ते अपवित्र असल्यासारखे दिसत नाही परंतु ते त्याच ठिकाणी आले आहे की ट्विटरकडे न पाहण्याबद्दल हा हास्यास्पदपणा येतो – कार्यप्रदर्शनापेक्षा, जो सातत्याने सातत्याने सातत्याने चालतो अशा व्यक्तीपासून दूर राहतो वितरीत करते.

येथे कॉमनवेल्थ डेचा भाग म्हणून हॅरी आणि मेघान आज कॅनडा हाऊसला भेट देत आहेत. ती हिरव्या तिच्यावर आश्चर्यकारक दिसते. तथापि, मी त्या कोट्ट्याला खाली उतरवायचा प्रयत्न करीत आहे जेणेकरून कॉलर गर्दनच्या मागच्या बाजूस बसेल.