करिना कपूरने तिचा 'आंटी' कसा बोलला ते ट्रॉल करण्याचा प्रयत्न केला – एनडीटीव्ही न्यूज – Boisar Marathi News

करिना कपूरने तिचा 'आंटी' कसा बोलला ते ट्रॉल करण्याचा प्रयत्न केला – एनडीटीव्ही न्यूज

नवी दिल्ली:

अभिनेता करीना कपूर यांनी अबाबा खानच्या आगामी वेब शो पिंचवर एक देखावा घातला , ज्याचा अलीकडील छंद YouTube वर नुकताच सामायिक झाला होता. शोमध्ये, सेलिब्रिटी सोशल मीडिया आणि ट्रॉलबद्दल बोलतील. करीना, जो बहुतेक पोशाखांच्या किंवा प्रदर्शनासाठी निवडलेल्या त्रासाच्या अखेरीस समाधानी आहे, तिच्याशी संबंधित असलेल्या पोस्टवर एक टिप्पणी वाचा ज्यामध्ये तिची ‘आंटी’ नावाची ट्रॉल. “तुम्ही आता चाची आहात, किशोरवयीन मुलांप्रमाणे वागू नका,” असे म्हटले आहे. सुरुवातीला करीना (व्हिडिओमध्ये पाहिल्याप्रमाणे) वाचल्यानंतर हसले पण नंतर 38 वर्षीय अभिनेत्री म्हणाली की, “लोकांना वाटतं की सेलिब्रिटीजला भावना किंवा भावना नाहीत.” तिने अरबाझला सांगितले, “लोक प्रसिद्धीच्या भावनांबद्दल इतके अनभिज्ञ असतात की, ख्यातनाम व्यक्ती, कलाकार, अभिनेत्रींना कोणतीही भावना नाही. आम्हाला फक्त सर्व काही घेणे आवश्यक आहे.”

करण जौहर, सोनाक्ष कपूर, सोनाक्षी सिन्हा, नवाजुद्दीन सिद्दीकी, कपिल शर्मा आणि इतर कलाकारांनाही या कार्यक्रमात आमंत्रित केले गेले आहे आणि ते सर्व त्यांच्या चित्रांवर किंवा व्हिडिओंवर टीपा वाचू शकतात.

येथे व्हिडिओ पहा.

अलिकडच्या काळात, करीनांच्या अनेक छायाचित्रांवरील छायाचित्रांना निंदनीय टिप्पण्या मिळाल्या आहेत, परंतु शत्रुंनी काय बोलले आहे त्याबद्दल ती अस्वस्थ राहिली आहे. काही महिन्यांपूर्वी मध्यरात्रीच्या एका मुलाखतीत तिने म्हटले, “एखाद्याने चांगले दिसत असलेल्या गोष्टींनी परिधान करावे. मला मातृ ड्रेसिंग काय आहे हे माहित नाही.”

अभिनेता सैफ अली खानशी विवाह करणा, दोन वर्षीय मुलगा तैमूर यांची आई आहे. “मातृत्व एक स्त्री स्वत: ला वर देणे आवश्यक आहे याचा अर्थ असा नाही,” ती पूर्वी सांगितले मिड-डे .

तिच्या गर्भधारणादरम्यान, करीना यांना तिच्या तिसर्या तिमाहीमध्ये रॅम्प चालविण्यासाठी आणि तिचा नियमित प्रवास करण्यासाठी देखील टीका करण्यात आली. “मी गर्भवती असताना, मला उठण्याबद्दल आणि तिच्याबद्दल इतकी चर्चा होती. लोकांनी स्त्रियांना त्यांच्या जीवनातील वेगवेगळ्या टप्प्यांचा अपवाद करू देण्याची गरज आहे,” असे करीना यांनी नंतर सांगितले.

तैमूरच्या जन्मानंतर, करीना यांना तिच्या मुलाला “त्याग” आणि व्यायामशाळेत जाऊन पक्षांमध्ये भाग घेण्याबद्दल निर्लज्जपणे निंदा केली गेली. “मित्रांबरोबर बाहेर जाणे मला एका चांगल्या आईची कमतरता देत नाही. मातृत्व म्हणजे असा अर्थ नाही की एखाद्या स्त्रीने स्वतःला सोडून द्यावे. माझा फोटो पहाणे आणि निष्कर्षांवर जाणे सोपे आहे परंतु लोकांना माझे माहित नाही माझ्या मुलाला सह समीकरण. आम्ही multitasking सक्षम आहेत, “ती नंतर सांगितले मिड-डे .

कामाच्या मोर्च्यावर करीना कपूर सध्या गुड न्यूजमध्ये व्यस्त आहेत, त्यांची फिल्म अक्षय कुमार आणि पुढचीच ती तख्तमध्ये पाहायला मिळतील. तिने अलीकडेच रेडिओ जॉकी म्हणून पदार्पण केले.